ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: NEW HITMAN TRAILER

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

NEW HITMAN TRAILER

NEW HITMAN TRAILER

There is a world beyond yours, where economics and luxury collide with violence and power. Welcome to a world of assassination, the setting for past, present and future Hitman games.

Pre-order now for access to the HITMAN beta, starting February 12th!
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ตังในกระเป๋ามันสั่นไปหมด
    คุณคือใคร
    กูไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pUpOng อ่านกระทู้
    ตังในกระเป๋ามันสั่นไปหมด
    มันปล่อยเกมส์เป็น Episodes นะสิครับ ตลอดปี 2016 ไม่ได้ปล่อยตัวเกมส์เต็มมาทีเดียวปล่อยมาทีละช่วงๆ

และสามารถซื้อเป็น Episodes หรือจะซื้อเต็มไปเลยก็ได้แต่เกมส์ก็จะออกเป็น Episodes ตลอดปี

เป็นผมถ้าจะเล่นเกมส์ขาดๆหายๆผมรอไปเล่นช่วง สิ้นปี 2016 เลยดีกว่าตอนที่ตัวเกมส์ออกมาครบหมดทุก Episodes ดีครับ

ลองอ่านดูครับ เผื่อจะเปลี่ยนใจ แต่ถ้ามันมาครบนี้ผมก็ว่าจะซื้ออยู่แต่ นั้นแหละมาครบทุก Episodes นั้นแหละถึงจะซื้อ
    ตอนนี้เล่น just cause 3 / rise of the tomb raider ไปก่อนครับ
    http://www.juropy.com/2016/01/hitman...8%9A%E0%B9%88/