ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    เดี๋ยวก็มีแฮกเกอร์ทีมใหม่มา แต่เดี๋ยวนี้ผมก็ซื้อแท้หลายเกมแล้วครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    ดราม่าในอีก

1
    2
    3
    .
    .
    .

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    ผมว่ามันเป็นลาง ตั้งแต่กระทู้ดราม่าคราวก่อนละครับ เหมือนจะมีคนบอกว่าเค้าจะเลิกเล่นเถื่อนก็ต่อเมื่อไม่มีแคร๊ก ไม่คิดว่าจะเร็วขนาดนี้

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เจ้าอื่นก็มี

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากรู้เหมือนกันครับ ว่าหยุดทำ Crackไปยอดขายจะเป็นยังไงบ้าง คงต้องติดตามกันต่อไปๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    คือเท่าที่ผมเข้าใจคือ เกม ส่วนใหญ่ที่แคร๊ก ยากๆ จะมีเจ้านี้เจ้าเดียว ที่เค้าทำนะครับ เพราะว่ามันยากใช้เวลานาน เจ้าอื่นเค้าถึงไม่ทำกัน เพราะงั้นถ้าเกิดว่าทุกเกมต่อไปนี้ ติด DRM ตัวนี้หมด ก็คงอวสานเกมเถื่อนเลยสิ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เเอบดีใจนะ บางทีจะได้มีเกมที่ ซับไทยก็เป็นไปได้

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    มันมี Demo ขั้นเทพอยู่นะครับ
    เข้า Youtube
    พิมพ์ ชื่อเกม + สเปคของเครื่องเรา
    เราก็จะรู้ทั้ง FPS
    ความร้อน
    การทำงานของ CPU
    การทำงานของ VGA

รู้หมดละครับ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    แล้วก็อนาคตอาจจะนำไปใช้กับพวกโปรแกรมต่างๆด้วยครับ แจ่มแมวเลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    ตอนนี้ผมหยุดก่อนไม่ซื้อแท้ ประท้วงซะหน่อย
    I74790 GTX770 32GB

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอให้เกมส์ยักใหญ่ หันกลับมาทำซับไทยเหมือนในอดีตด้วยเถิดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    มีทีมอื่นทำอยู่แล้วละครับไม่ต้องเป็นกังวล ยกตัวอย่าง GTA V (RELOADED) กับ Battlefield Hardline (CPY) แค่ทีมอื่นเขาจะไม่ปล่อยออกมาถ้าแครกไม่สมบูรณ์จริงๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    รอต่อไปนะครับ มาให้กำลังใจ
    อย่าใช้คำว่ารอเลยครับ กว่าแครกจะมาผมคงลืมชื่อเกมไปแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    อย่าเพิ่งดีใจ เสียใจ อะไรเลยครับ โลกนี้ไม่เคยมีอะไรแน่นอนอยู่แล้ว นอกจากกฏของไตรลักษณ์ อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
    สักวันเดี๋ยวก็โดนเจาะเป็นเกมเถื่อนอยู่ดี ไม่ช้าก็เร็ว เราแค่เป็นคนดูอยู่ห่างๆก็พอแล้ว...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้
    3DM นี่ผมรุ้จักมาไม่กี่ปีเองนะ เมื่อก่อนมันต้อง Reloaded,Skidrow,Razor911 สิ อิอิ
    ปล. ทีมนี้หมดไป ทีมใหม่ก็มา เรื่องปกติ เกมเถื่อนมันก็ยังมีเรื่อยๆแหละ ตราบใดที่ยังมีคนเล่น
    ข้อได้เปรียบของคนเล่นเถื่อนคือ เกมนี้เล่นไม่ได้ มันก็ย้ายไปเกมต่อไป ส่วนพวกเล่นแท้ ส่วนใหญ่จะซื้อเกมมาดองแต่ไม่ได้เล่น555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phang69 : 7th February 2016 เมื่อ 23:35

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phang69 อ่านกระทู้
    มีทีมอื่นทำอยู่แล้วละครับไม่ต้องเป็นกังวล ยกตัวอย่าง GTA V (RELOADED) กับ Battlefield Hardline (CPY) แค่ทีมอื่นเขาจะไม่ปล่อยออกมาถ้าแครกไม่สมบูรณ์จริงๆ
    รอต่อไปนะครับ มาให้กำลังใจ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อ้าววว แล้วจะโหลดเกมเถื่อนยังไงเนี่ย << เปิดประเด็นให้แหละ ตามสบาย
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 436
    ลองจินตนาการว่าโลกใบนี้ปราศจาก "เกมเถื่อน" ผมรับรองได้เลยว่า...มันจะไม่มีทางเป็นไปได้ เหรียญมีสองด้านเสมอ ทีม 3DM เลิกเจาะ ก็มีทีมใหม่ เกิดขึ้นมาอยู่ดี

แต่...การที่ทีม 3DM จะเลิกเจาะ 1 ปี มันก็อาจจะเกิดการเปลีย่นแปลงบางอย่างในวงการเกม ก็เป็นได้ รอดูกันต่อไป
    [ RYOSHIKI = GOOD MAN ]

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    แล้วเว๊บบอร์ด Joker หละ T_T หมวด PC Download เหงาแน่ๆหละมั้ง

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อย่าคิดว่ามีแต่ฝั่งจีนนะครับ...ที่เจ๋งที่สุดต้องของ รัสเซีย ................แล้วไอ้ที่บอกว่าจะหยุดทำ 1 ปีก็เป็นแค่ข้ออ้าง อาจจะทำแบบเงียบๆก็ได้ใครจะรู้ แค่อยากไม่เป็นที่ีแตะตา

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gsuhplyf อ่านกระทู้
    มันมี Demo ขั้นเทพอยู่นะครับ
    เข้า Youtube
    พิมพ์ ชื่อเกม + สเปคของเครื่องเรา
    เราก็จะรู้ทั้ง FPS
    ความร้อน
    การทำงานของ CPU
    การทำงานของ VGA

รู้หมดละครับ
    ถูกใจอันนี้มากครับ ปัจจุบันผมก็ใช้วิธีนี้อยู่หาดูจาก Youtube อ่านข้อมูลตามเว็บต่างๆมันก็พอจะบอกได้ว่าเครื่องเราไหวไหมอาจไม่ตรง 100 เปอร์เซ็นแต่ก็ได้อยุ่ อย่าอ้างเลยครับไอ้การลองเถื่อนเพื่อวัดสเปคเนี้ย
    สวัสดีครับมือใหม่หัดเล่น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เห็นข่าวนี้รีบดิ่งมาหาตัวตลกเลย เสียดายไม่มีคนเปิดประเด็น

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อย่าเพิ่งดีใจ เสียใจ อะไรเลยครับ โลกนี้ไม่เคยมีอะไรแน่นอนอยู่แล้ว นอกจากกฏของไตรลักษณ์ อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา

สักวันเดี๋ยวก็โดนเจาะเป็นเกมเถื่อนอยู่ดี ไม่ช้าก็เร็ว เราแค่เป็นคนดูอยู่ห่างๆก็พอแล้ว...
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    อ่ะ ผมเปิดเลย ผมบ้านพอมีพอกินครับ เงินซื้อคอมได้ก็ตามเสป็คลายเซ็น เถื่อนคือมิตรของผมเลย เเบบว่าโหลดมาเล่นเเลคๆไป ดีถ้าซื้อพันกว่าบาทเล่นไม่ได้เสียดายเเย่ เเต่ก็ซื้อเเท้อยุ่บ้าง ที่บ้านไม่สนับสนุนให้ซื้อคอมมาเล่นเกมด้วย
    ไปทำงานก็ไม่ได้ เนื่องจากเป็นโรคที่เกี่ยวกับหัวใจ ก็เลย ทำใจครับ ไม่ได้เล่นเกมมั้งตั้งเต่2012เเล้ว พวกเกม AA
    กราฟฟิกสวยๆ เล่นเเต่เกมออนไลน์ซึ่งสมัยนี้ก๋ินเสปคใช่ย่อย ก็เลยอยุ่เฉยๆไม่โหลดไม่ดูคลิปรีวิว อ่านข่าวเกมออกใหม่ๆผ่านๆจนตอนนี้ชินกับการไม่ได้เล่นซะเเล้ว

บ่นเพื่อ 55 ใครที่เป้นเกมเมองบน้อยก็ทำใจครับ ทยอยเก็บตั้งซื้อเกมไปเรื่อยๆ ตัดเกมอื่นๆออกให้เหลือเเต่เกมที่อยากซื้อที่สุด เกมอื่นๆรอมันลดเอาก็ถื่อว่าได้ซื้อเเท้ช่วยคนสร้างไปในตัว ถึงเเม้จะได้เล่นช้าหน่อย
    ประสบการฝืนเล่นก็มี crysis 15 fps
    AC bh 28fps
    MW3 5นาทีเด้ง
    เกมเเท้ที่ซื้อก็มี ฺ badcompany2 spore เเละก็นี่

#ช่วยอุดหนุนเกมเเท้ด้วยนะครับ ช่วยคนสร้างเค้าหน่อย จากใจเกมเมอรงบน้อย
    #เก็บตั้งถอย950อยุ่ ได้3700เเล้ว

ดราม่ากันได้...ถถ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    มี demo เหมือนเมื่อก่อนก็ดีสิครับ ผมยังแปลกใจ ทำไมเดี๋ยวนี้เค้าไม่มี demo ให้ลองกันอะ
    เพราะการทำเดโมก็มีค่าใช้จ่ายและเวลาทำงานที่เพิ่มขึ้นครับ ดังนั้นหากอยากลดภาระตรงนี้ก็ไม่ทำซะดีกว่า

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    3DM นี่ผมรุ้จักมาไม่กี่ปีเองนะ เมื่อก่อนมันต้อง Reloaded,Skidrow,Razor911 สิ อิอิ
    ปล. ทีมนี้หมดไป ทีมใหม่ก็มา เรื่องปกติ เกมเถื่อนมันก็ยังมีเรื่อยๆแหละ ตราบใดที่ยังมีคนเล่น
    ข้อได้เปรียบของคนเล่นเถื่อนคือ เกมนี้เล่นไม่ได้ มันก็ย้ายไปเกมต่อไป ส่วนพวกเล่นแท้ ส่วนใหญ่จะซื้อเกมมาดองแต่ไม่ได้เล่น555555555

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    มองตามมุมมองของสายเถื่อน ค่าย 3dm นี่ถือว่าเป็นเจ้าที่ค่อนข้างละเอียดละออดี มี dlc แจก มีอัพเดทแจกตามของแท้ตลอด และเร็วด้วย แต่เว็บเราคงไม่ค่อยคุ้นเท่าไร เพราะเน้นแจก codex reload เพราะงั้นการหยุดทำ crack ของ 3dm คงไม่เป็นปัญหาเท่าไรสำหรับคนที่แค่โหลดมาลอง ส่วนคนที่โหลดฟรีแล้วอยากได้ของครบนี่ซวยเลย ต้องไปพึ่งค่าย ali แทน ประเด็นที่น่าสนใจของเรื่องไม่ได้อยู่ที่ สายถื่อนจะหาเกมเล่นได้มั้ย แต่อยู่ที่ ถ้าค่าย crack หยุดทำขึ้นมา เกมพีซีจะเติบโตขึ้นกว่านี้มั้ย ซึ่ง 3dm นี้เป็นค่ายของจีน คนจีนประชากรเถื่อนน่าจะเยอะอยู่แล้วหนัง av ที่แจก ๆ ล่าสุดนั้นจีนก็เป็นจีน rip มาแจก ซึ่งถ้า หยุดแล้วเกมขายดีขึ้น นั้นเท่ากับ 3dm อาจจะวางมือยาว แต่ถ้าหยุดแล้ว เกมก็ขายได้เท่าเดิม เกมก็ลงบ้างไม่ลงบ้าง มีแววได้กลับเข้าวงการอีกแน่ เว้นแต่จะมีค่ายอื่น ๆ โผล่มาอีก อันนี้ก็ต้องดูต่อไป

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    593
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อยากเล่นคงต้องรอ Summer sale ปีหน้าละ(หรือ 2 ปี)

ล่าก่อนเกมเถื่อนนน......