ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    อาเจ๊bird sisterน่ารักแฮะ หยุดเจาะเกมแล้วมาเจาะใจกันเถอะ >w<
    ว่าแต่เอาหน้าตัวเองมาเผยแพร่แบบนี้แกจะไม่โดนรวบหรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มันไม่ได้มีแค่ 3DM นะสิ 555555555555555
    สนับสนุนของแท้จ้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เถียงกันไปก็ไม่จบ เดี๋ยวผมโดนปัญญาชนด่าอีก เอาเป็นว่าชี้ช่องทางให้ละกัน :-)

antidenuvo.คอม/game.php?game=UN

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    คิดอีกแง่คือ สร้างเกมเพื่อ เงิน เพื่อจำหน่าย

ไม่ได้สร้างเกมเพราะเป็นสิ่งที่รักและอยากให้ผู้เล่นชื่นชมแล้ว

อย่าง GTA ทั้งผู้เล่นแท้และเถื่อน ก็รู้จักและหลงรักกันทั้งนั้น

ทำเกมเพราะขายราคาดี หรือ ทำเพราะเป็นงานที่รัก คุณภาพที่ออกมามันก็ต่างกันน่ะ

อีกแง่นึงนะ!
    ผมชอบแง่ของคุณนะ เอาจริงก็อยากให้มีเถื่อนนะครับ เพิ่งไปเจอ ประสบการณ์มา น้องอายุราวๆ 10 - 13 ปี มั้งจะเล่นเกมส์แบบที่พี่เล่นซึ่งเป็น เกมส์ Naruto 4 เพิ่งมานี้แหละพอแม่เขาจะไปซื้อมาให้เล่นบ้างเจอราคาไปก็คิดว่ามันเกินจำเป็นเพราะน้องแค่จะเล่นสนุกๆ ไม่ได้จริงจังเกมส์มิ่ง
    บางทีมันก็ยังมีอีกในหลายๆ แง่มุมที่หลายๆ คนยังไม่เคยเจอ แต่โดยส่วนใหญ่ก็เป็นคนฉวยโอกาสเล่นเถื่อนไม่เล่นแท้ แต่ก่อนผมก็เถื่อนนะ ตั้งแต่จัด RE6 ไปก็แท้มายาวๆ เลยจ้า ติดใจ 55
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.