ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575

X-com 2 ภาคนี้Saltมาก

1.ภาคนี้ตังหสยากกว่าเดิมเพราะ อะไรเพราะภาคนี้ต้องบินไปเก็บตังนั้นเอง เสียเวลาเก็บตังมาก
    2.ปัญหาคือ ภาคนี้มันมี เนื้อเรื่อง2อัน ซึ่งไอ้โปรเจคAvartaนี้หละที่ร้ายมาก ต้องไปตีฐานเพื่อลดเกจ ทำให้เราต้องรีบมากไม่งั้น project avatar เสร็จก่อนเกมover ไปๆมาๆเนื้อเรื่องหลักไม่ไปไหน
    3.นักวิทยาศาสตร์ วิสวกร เองต้องไปหามาเอง หรือต้องจ้างแถมค่าจ้างนรกมาก แล้ววิศวกรนี้จำเป็นมากกในการบริหารฐานทัพ
    4.Sextoy (ผมเรียกงั้น ตัวน้อยภาคนี้ ****อย่างโหดเลย สะกดจิต ได้ panicได้ ปลุกซอมบี้ได้(ตีแรงด้วย) แถมมาแต่ตอนต้นนเกม
    5.ตีแรงมาก เกราะเอาไม่อยู่จริงๆ
    6.หลังๆนี้ตัวโหดเพียบ
    7.มีโดนบุกฐานด้วยนะตายเป็นเบื่อเหมือนภาคที่แล้วเลย
    8.ไปๆมาๆตายหนักกว่าภาคที่แล้วอีก บางตามีตายตาละคนก็มี ยศก็ไม่ไปไหนไกลเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ยอมรับเลยครับ ภาคนี้โหดมากจริงๆ ต้องมานั่งเก็บ Intel เก็บ supplies แถมฝ่ายศัตรูนี้ก็โหดมากๆ เล่นๆไปเจอไอ้หุ่นยนต์ 2 ขา ยิงก็ไม่เข้าแถมโครตอึดอีก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    หุ่นนั้นยอมรับว่าโหดจริงๆ เกมนี้ตัวหนาๆ นี้ต้องรุมยิงเอาเลย และภาคนี้ต่างจากภาคที่แล้วนิดหนึ่งคือ ต้องเวล เป็นตัวๆไปดีกว่าเวลกระจายๆ เพราะพวกยศสูงๆหลังๆโหดมาก ยิงอย่างแม่นเลย แถมพริ้วด้วย
    ยิ่งได้เกราะ power+ปืนพลาสม่ามาใช้นี้ มันมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย liger0000 : 9th February 2016 เมื่อ 17:53

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ถ้าถามตอนนี้จะมีคนตอบผมไหมเนี้ยะ
    คือจะหยุดไอ้ Dark Event Avatar Project ยังไง มันเพิ่มขีดสีเเดงๆเพิ่มเอาๆ ผมไม่รู้จะต้องทำยังไงละเนี้ยะ รู้แค่ว่าอย่าพึ่งไปเล่น mission หลัก ก็ไล่เก็ฐ supply scan เสาหลักเอา intel มั้ง แล้วไงต่อครับ

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    trainer activated