ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีตัวเกมตัวเก่าอยุ่แล้วเล่นได้ปกติเล่นจบแล้ว ตัวเกมตัวนี้ ต้องลงทับ หรือลงแยกโฟลเดอร์คับ
    ขอบคุณคับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ตกลง ต้องมีตัวเกมหลักไหมครับ คือผมลบไปนานเเล้วเเต่ไฟล์เซพภาคหลักยังอยู่ คือจะลงเเต่ตัวนี้ไม่ได้ใช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seesa235 อ่านกระทู้
    ตกลง ต้องมีตัวเกมหลักไหมครับ คือผมลบไปนานเเล้วเเต่ไฟล์เซพภาคหลักยังอยู่ คือจะลงเเต่ตัวนี้ไม่ได้ใช่ไหม
    ผมก้สงสัยอยุ่นะ จะลงทับก้ไม่กล้า กลัวเซพหาย

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cods_master อ่านกระทู้
    ผมก้สงสัยอยุ่นะ จะลงทับก้ไม่กล้า กลัวเซพหาย
    ผมกำลัง โหลดเดี๋ยวลองเป็นตัวทดสอบให้ครับ จะลองเเต่ภาคนี้ เพราะเซพเก่าผมมีอยู่ แต่เกมหลักไม่มีลบไปนานละ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seesa235 อ่านกระทู้
    ผมกำลัง โหลดเดี๋ยวลองเป็นตัวทดสอบให้ครับ จะลองเเต่ภาคนี้ เพราะเซพเก่าผมมีอยู่ แต่เกมหลักไม่มีลบไปนานละ
    เสียดายเซพตัวเก่า อุสาเล่นไว้สะครบ ไซตืเควส ทำหมดแล้วด้วย ลงDying Light The Followingทับไป เซพหาย เป้นเรื่องเลย แล้ว แครก ต้องลงทับ กลัวเซพหาย

กล่าวขอบคุณ
    21
    ของผมเล่นได้ละครับ มันต่อจากเซพเดิมเลย เดี๋ยวลองเล่นก่อนแปป

กล่าวขอบคุณ
    28
    ของผมเล่นได้ละครับ มันต่อจากเซพเดิมเลย เดี๋ยวลองเล่นก่อนแปป
    ตอนลงเกม ไม่ทราบว่า ลงแยกโฟลเดอร์หรือ ลงทับตัวเดิมไปเลยคับ แล้ว แครก ใช้ตัวนี้ทับไปเลยใช่ไหมคับ
    เซพตัวเก่ายังคงอยุ่ใช่ไหม

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

ลองเล่น

ไปดูกันเลยครับเล่นได้ครับ มีวิธีก๊อปเซฟเดิมไปใส่ด้วย (ถ้ามีเซฟเดิมนะ)

วิธีติดตั้ง(ง่ายมาก)เล่นได้ 100%เสป็กสูงกว่าผมเล่นไม่ได้
    ก็ไม่รู้จะว่าไงละครับ

https://www.youtube.com/watch?v=DcQqYENtoAE
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kojimisu : 18th February 2016 เมื่อ 21:42
    คอมฯกากๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตัวเกมส์เก่า ผมลบไปนานแล้ว ลงวินใหม่ เซฟก็ไม่่ได้เก็บไว้ ผมโหลดตัวนี้ไป เล่นได้ปกติครับ ผมไปหาโหลดเซฟ 100% มา ใช้เล่น the following ถ้าไม่มีเซฟ มันให้เล่นบทเนื้อเรื่องหลักก่อนครับ (ผมได้ยินเค้าว่ากันเค้ามัดรวมตัวเหลักมาให้แล้ว) ตัวเกมส์ 2 ตัวไม่น่าจะเกี่ยวข้องกันครับ ถ้าท่านไม่มันใจ แบ็คอัพเซฟ ภาคหลักไว้ก่อนก็ดีครับ

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    lan หาห้องไม่เจอครับ ใครพอมีทางแก้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cods_master อ่านกระทู้
    ตอนลงเกม ไม่ทราบว่า ลงแยกโฟลเดอร์หรือ ลงทับตัวเดิมไปเลยคับ แล้ว แครก ใช้ตัวนี้ทับไปเลยใช่ไหมคับ
    เซพตัวเก่ายังคงอยุ่ใช่ไหม
    ผมลงปกติครับเพราะเซพอยู่ เกมหลักไม่อยู่ เเคร็กนี้ใช่ได้ครับกับเซพเก่านะ (จบเเล้วด้วย5555+)

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของผม เล่นแล้วไม่มีเสียงฝีเท้าตอนวิ่ง ตอนสไลด์ ของท่านอื่นเป็นบ้างไหมครับ
    MB : Asrock 990fx killer CPU : AMD fx8320e Ram : Corsair vengeance 8GB 1600 VGA : GTX 970 G1 Gaming PSU : Corsair RM 850 >>[ OVERCLOCK ]<<

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    หาคนเล่นด้วยครับขอห้อง hamachi หน่อยหรือห้อง PPNETWORK123 พาท 123 ก็ได้

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chinjungg อ่านกระทู้
    มีใครเล่นผ่าน hamachi บ้าง ไม่มีเพื่อนเล่นเลย เเอดมาเล่นกันไหมคับ
    เล่นผ่าน Hamachi ยังไงหรอคับต้องไปตั้งค่าอะไรหรือป่าว ทำไมผมกับเพื่อนถึง Lan กันไม่ได้ ใครรู้ช่วยตอบทีนะคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ annarak อ่านกระทู้
    หาคนเล่นด้วยครับขอห้อง hamachi หน่อยหรือห้อง PPNETWORK123 พาท 123 ก็ได้
    ผมกับเพื่อนลองเล่นผ่าน Hamachi แล้วไม่ได้ได้อ่ะคับ ต้องทำยังไงหรอถึงจะ Lan กันได้หรือต้องเล่นใหม่พร้อมกันตั้งแต่เริ่มต้น เพราะเซฟของผมเลยเพื่อนไปใกล้มากแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เกมส์นี้จะเอาไปเล่นร้านเน็ตlanกับเพื่อน ต้องลงโปรแกรมไรเพิ่มไหมครับ ผมลองลงhamachiแล้วเน็ตตัด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ถ้าจะเล่น ออนไลน์กับเพื่อน ต้องลงโปรแกรม Tunngle ครับ วิธีลงหาเอาในท่านกู๋ ลงเสร็จล็อกอินแล้วก็เข้าเกมหาห้องเล่นได้เลยครับ ลองดูในยูทูบเอาครับ มีวิธีแลนผ่านเนตกับเพื่อนอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Tunngle ก็ลองละครับ กดติดตั้งเสร็จเน็ตตัดเลยครับที่ร้านเน็ตอะ รีเครื่องก็ต้องลงใหม่ ไม่รู้จะทำไง

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมเข้าใจถูกไหมครับว่า ตัวนี้เป็นตัวเต็ม + DLC เสริม THE FOLLOWING กับ The Bozak Horde มาให้ครบแล้ว
    แบบนี้ตัวเกมเดิม สามารถ ลบ ทิ้งได้เลย ใช่ไหมครับ ใช้แค่ตัวนี้ตัวเดียวก้อพอ ใช่ไหมคับ ?

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exia อ่านกระทู้
    ผมเข้าใจถูกไหมครับว่า ตัวนี้เป็นตัวเต็ม + DLC เสริม THE FOLLOWING กับ The Bozak Horde มาให้ครบแล้ว
    แบบนี้ตัวเกมเดิม สามารถ ลบ ทิ้งได้เลย ใช่ไหมครับ ใช้แค่ตัวนี้ตัวเดียวก้อพอ ใช่ไหมคับ ?
    ใช่แล้วแต่อย่าเผลอไปลบเซฟละ
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    มีใครลอง Steam Fix v3 Revolt บ้างยังครับ ทำไมผมหาห้องไม่เจอไม่อยากลง Tunggle ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อยากเล่นมานานแล้วเกมส์แนวซอมบี้ ขอบคุณมากครับที่ลิงค์ยังไม่หมดอายุ แม้เกมส์นี้จะปีกว่าแล้วก็ตาม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    http://www.jokergameth.com/board/sho...ht=dying+light

สามารถโหลด DLC ที่อยู่ลิ้งค์ที่แปะไว้ มาลงได้มั้ยครับ หรือมีอยู่แล้ว

Tags for this Thread