ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Cabal

Crossfire Legends

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber Ragnarok Online, แร็คเถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Ragnarok Online
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 29

Angry เจ็บช้ำใจลิเวอร์พูลพ่ายช่วงต่อเวลา

ts5
    เศร้าใจ ลิเวอร์พูลจะไม่ได้ลุ้นอะไรอีกแล้วเหรอ? ตกรอบ FA cup เรียบร้อยแล้ว สงสัยจะไม่เกี่ยวกับ ผู้จัดการทีมแล้วละมั้ง อาจจะเป็นที่นักเตะ ใครคิดว่าเป็นอย่างไรบ้างลองเสนอความคิดเห็นหน่อย หรือว่าผมคิดผิด หรือเป็นที่ดวง????

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 985
    มันอยู่ที่ความไว้วางใจ กับความมั่นใจ
    ศึกไหน มั่นใจเกิน100ก็มีลุ้น แต่ดูตารางก่อนแข่งละ ก็น่าปวดใจ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,655
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,803
    มันก็มีส่วนกันหมดแหละ

นักเตะที่ลิเวอร์มีส่วนใหญ่เกรด B C แทบทั้งนั้น เป็นผลมาจากผลงานของรัฐบาลชุดเก่าและกลุ่มอำนาจเก่าที่เสียผลประโยชน์ ( ห๊ะ !!?? )

สังเกตคลอปป์มาใหม่ๆ นักเตะวิ่งเหมือนอัพยามา หลังๆนี่เริ่มเอื่อยๆละ

กองหน้ายิงเยอะแค่ไหน โกลล์ก็เสียประตูเยอะเท่าๆกัน

mignolet แรกๆเหมือนจะดี หลังๆออกทะเลไปตามหา one piece ยังไม่กลับ

firmino ก็ไม่เชิงเป็นกองหน้าธรรมชาติ เป็นแนวๆกลางรุก หน้าต่ำซะมากกว่า จะให้แบกคงไม่ไหว

benteke ก็ ....

ings ก็ ....

ibe ก็ ....

can ก็ ....

เอ้า ออกทะเลได้ -0-

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CanDiiZ : 10th February 2016 เมื่อ 12:01

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ธรรมดาครับ กีฬาและการแข่งขัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จงทำใจครับ
    โรงงานผลิตกระเป๋าผ้า และสินค้าพรีเมี่ยม มีบริการขายส่งกระเป๋าผ้า มีทั้งกระเป๋าผ้าแคนวาส กระเป๋าผ้าสปันบอนด์ กระเป๋าผ้าดิบ

Tags for this Thread