ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 140

อีกปีสองปีข้างหน้าผมมี Project เปิดเซิฟเกม

ผมว่าจะเปิดเซิฟเกม Kartrider Online แนวรถแข่งน่ารักๆ

ผมกลัวจังเลยว่าจะไม่มีคนมาเล่น

แต่ที่ผมคิดไว้กิจกรรมจะจัดประมาณว่า

1. เติมเงินได้ของเทพ (ก็เหมือนทุกเกม)
    2. จัดกิจกรรมแข่งขันชิงเงินรางวัลทุกสัปดาห์ (ที่คิดไว้สัปดาห์ละ 3000 บาท รับสมัคร 30user)
    3. จัดกิจกรรมเทพทรู (ให้เงินรางวัล 2000 บาท/เดือน)

ผมอยากรู้ว่าใช้งบประมาณ 1หมื่นบาทมันจะพอไหมหรือเพิ่มหน่อยเป็น 15-20K มันจะไหวไหมครับสำหรับงบเท่านี้

ให้คำแนะนำหน่อยครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Out of the Woods ::.
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 372
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเรื่องเกมออนไลน์ แต่ก็ขอเอาใจช่วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ดูตลาดคนไทยด้วย ขนาดเซิฟจริงยังไม่รอดเลยนะ คนไทยนิยมเล่น FPS MOBA ซะมากกว่า แนวอื่นๆนี่ รอดไม่รอดลุ้นเยี่ยวเหนียวเลยแหละ...
    Intel I7 4790K ASUS Z97 MAXIMUS VII RANGER ASUS DC II OCR9 290 Creative Sound Blaster Z
    AVEXIR CORE 16Gb 8*2 2400 Mhz SUPER FLOWER LEADEX 1000W GOLD Dell U2414H

ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    กิจกรรมแจกเงินนี่น้อยๆก็ได้ งบแต่นั้น แจกซะบาน5555 เอาเป็นว่ากิจกรรมดีๆ ดูแลดีๆ แก้ปัญหาที่ถาโถมเข้ามาให้ได้ดีที่สุดก็โอละ ขากใจคนหาเกมออนใลน์ดีๆในไทยเล่นที่ ไม่มีเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เกมนี้ผมชอบมากก ไม่น่าปิดเลย เรื่องเปิดเซิปผมไม่รู้เลย รอผู้รู้มาตอบครับ
    LENOVO IDEAPAD Z510

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เคยเล่นอยู่ ชอบมาก ถ้าเปิดผมก็จะเล่นครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    นายๆๆๆ ขอรหัสแตกพาส PB off line หน่อยรหัสแตกไฟล์ผิด

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอรหัสแตกไฟล์ PB oofline หน่อยน้า