ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    เยี่ยมเลยผมจะตั้งตาคอย
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    เพิ่มยอดขายเกมครับ xbox one ใคร ๆ ก็รู้ว่าสู้ ps4 ไม่ได้ ทำไมไม่ลองคิดว่า xbox one กับ pc เป็นเรือธงไว้แข่งกับ sony บ้างล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ reconnang อ่านกระทู้
    ยังไงกะขอ Gear of War 2 3 ด้วยนะ
    ขอด้วย ของxbox สนแค่ตระกูลนี้เอง
    i5 2500 m/bASUS P8H77-V ram-1333/8G VGA 570GigaByte RAIDMAX 730w

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manaum091126 อ่านกระทู้
    ซื้อผ่าน windows store คือยังไงครับผมรู้จักแต่ สตรีม แล้ว ถ้ามาทาง windows store เนี่ย จะซื้อยังไงจ่ายทางไหนครับ หรือมันจะมี ตัวเถื่อนป่าวอยากลองก่อน
    ใน win10 จะมี store ติดมาให้เลยครับ หรือจะเข้าเว็บเอาก็ได้ เราต้องสมัครสร้าง id เหมือนสตีมนั่นแหละ ซื้อของด้วยบัตรเครดิต

เกมใน windows store ณ ปัจจุบันยังแครกไม่ได้ครับ เพราะมันไม่ให้เราเข้าถึงไฟล์ exe
    นั่นคือใช้พวกโปรแกรมวัดเฟรมเรต หรือ sweetFX injector หรือไฟล์ mod ต่างๆ ก็ไม่ได้ด้วย

ผมว่าสาเหตุหลักที่ microsoft ต้องการดัน windows store ก็เพราะเขามั่นใจว่าแครกไม่ได้แน่ๆ นี่ล่ะครับ ไม่เหมือน steam ที่พรุนไปหมดแล้ว

ปล. ถ้าอยากลอง windows store ลองเข้าไปรับอนิเมแจกฟรีเรื่องนี้ครับ https://www.microsoft.com/en-us/stor...1/8d6kgwzr2qbv
    ต้องสมัคร id ก่อน หรือใช้ id hotmail, outlook ก็ได้
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ยอดผู้ใช้ Windows 10 ยังไม่ได้ตามเป้าที่อยากได้ Microsoft เลยต้องดันกันสุดฤทธิ์ แต่อย่างว่า Windows 10 มัน Spy OS ดีๆ นี่เอง ผู้ใช้ส่วนใหญ่เลยไม่ยอม upgrade จากตัวเก่า

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ดีนะที่ไม่ใจร้อนซื้อXONE

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    เยี่ยมๆ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ผมว่า MS จะตี 2 ตลาด คือใครคอมแรงๆ ก็จัดบน PC ไปซะเลย
    ส่วนใครที่คอมเก่า แล้วไม่อยากอัพคอมก็เสีย หมื่นหก ให้ xbox ซะ
    ถึงผมไม่มี xb1 แต่เคยมี 360 ผมก็แอบเสียดายนะที่ EX มันไม่ศักดิ์สิทธิ์เอาซะเลย
    คนมี PS4 ก็ฟินไปเพราะ EX เหนียวแน่นโคตรๆ อย่างบางเกมรู้ทั้งรู้เลยว่าไม่ได้เล่นบน PC ง่ายๆ แน่นอน