อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kopopop อ่านกระทู้
ขอบคุณมากครับ มาช่วยตอบและยืนยันว่าโหลดได้ครบทุกพาร์ท ทุกลิ้งค์ครับ อาจจะมีบางครั้งที่ครอบลิ้งค์หลายครั้ง หรือบางครั้งขึ้นว่าลิ้งค์เสีย แต่สุดท้ายก็โหลดได้ ให้ลองรีโหลดใหม่ดูครับ อย่างไรก็ตามให้เช็คก่อนนะครับว่าไฟล์ที่โหลดมานั้นครบ 800 M รึไม่ถ้าไม่ครบให้โหลดใหม่ ใช้ได้แน่นอนครับ ผมใช้เวลาทั้งหมดในการโหลด 4 วัน ช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา ยิ่งช่วงหลังเที่ยงคืน- 7.00 เน็ทจะเร็วเป็นพิเศษใช้เวลาประมาณ 3-4 นาที/ลิ้งค์ (แนะนำโหลดทีละไฟล์ มันจะไม่หน่วงกันและโอกาสไฟล์เสียจะน้อย) ส่วนวิธีการลงและใช้งานตามที่เจ้าของกระทู้แนะนำเลยครับ เมื่อวานเพิ่งได้ลองลงโปรแกรมแล้วของผมเล่นได้ปกติ ด้วย win 7 ครับ เพลงเก่าใหม่มีเยอะ แต่ก็ขาดเพลงดังๆ บางเพลงไป แต่แค่นี้ก็ถือว่าสุดยอดแล้วครับ สำหรับรายการเพลงหลังจากลงอัพเดท 1 และ 2 แล้วนั้น ขึ้นโชว์ในโปรแกรม จำนวน 9301 เพลง เช่นกันครับ (ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจริงๆ แล้วมีเท่าไหร่) ขอบคุณคุณเจ้าของกระทู้มากๆ จริงๆ สำหรับการแบ่งปันของดีๆ ครับ ปล.หากมีการอัพเดทเพลงอีก รบกวนนำมาแจกให้อีกนะครับ
ผมรอแค่พาท 115 แล้วจะลอง เปิดดูว่ามีกี่เพลง