ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 19 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 51314151617 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkgamerz อ่านกระทู้
    Part 66 ขึ้นว่า File doesn't Exist ครับ
    http://www.one2up.com/view_content.p...ent_ID=1418688 part 66

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cab Capsule อ่านกระทู้
    เช็คแล้วใช้ได้ครับ
    ขึ้น Page not found ครับ ยังไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RRainbow อ่านกระทู้
    ขึ้น Page not found ครับ ยังไม่ได้
    http://www.one2up.com/view_content.p...ent_ID=1406896 Part 016 ลองโหลดช่วงหลังเที่ยงคืนดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Cab Capsule : 21st April 2017 เมื่อ 21:04

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    part 16 โหลดไม่ได้จริงๆ ครับ ทั้งกลางวันกลางคืน ขึ้นว่า
    Page not found
    SwiftCDN: Page not found

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    กราบงามๆครับท่าน
    เรื่อยๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไฟล์ 336 ยังโหลดได้ครับ

สำหรับ ไฟล์ 016 ว่างๆ จะอัพให้ คนที่โหลดไม่ได้

โหลดที่นี่ part 016

ถ้าขึ้น 500 internal server error ให้กลับมาโหลดวันหลังนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chalee37 : 26th April 2017 เมื่อ 08:42

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    กดดาวน์โหลดแล้วขึ้นน 500 Internal Server Error นี่เป็นที่คอมผม หรือเป็นที่อะไรครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chalee37 อ่านกระทู้
    ไฟล์ 336 ยังโหลดได้ครับ

สำหรับ ไฟล์ 016 ว่างๆ จะอัพให้ คนที่โหลดไม่ได้

โหลดที่นี่ part 016

ถ้าขึ้น 500 internal server error ให้กลับมาโหลดวันหลังนะครับ
    ขอบคุณน้ำใจงามๆ ครับท่าน

ขอบคุณ จขกท. ด้วยครับ โหลดครบ 360 + Update1 + Update2 แล้ว แตกไฟล์แล้วใช้ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dordeg : 27th April 2017 เมื่อ 15:08

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ใครโหลดเสร็จแล้วมั้ง pm หน่อย
    เรื่อยๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอท่านผู้รุ้ช่วยเเนะนำหน่อยครับ ผมโหลดมาเเล้ว เเล้วเวลากดเล่นคาราโอเกะเเบบมีวิดิโอเพลงเเล้ว ไม่สามารถกดเพิ่มหรือคีเพลงใหม่ได้เลย ตั้งปรับเเก้ตรงไหนครับ รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlehunter94 อ่านกระทู้
    ขอท่านผู้รุ้ช่วยเเนะนำหน่อยครับ ผมโหลดมาเเล้ว เเล้วเวลากดเล่นคาราโอเกะเเบบมีวิดิโอเพลงเเล้ว ไม่สามารถกดเพิ่มหรือคีเพลงใหม่ได้เลย ตั้งปรับเเก้ตรงไหนครับ รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ
    win 8-10 ต้องเล่น 2 จอ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Cab Capsule อ่านกระทู้
    win 8-10 ต้องเล่น 2 จอ ครับ
    รบกวนขอวิธีทำหน่อยครับ ผมจะลองทำ

กล่าวขอบคุณ
    0
    Cab Capsule อ่อผมทำได้เเล้วครับ ขอบคุณมากๆๆนะครับผม ต้องเล่น2จอ

กล่าวขอบคุณ
    5
    เช็คแล้วใช้ได้ครับ
    ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ win10 2 จอค้างเหมือนเดิมต้องแก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RRainbow อ่านกระทู้
    ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ win10 2 จอค้างเหมือนเดิมต้องแก้ยังไงครับ
    ถ้าเล่นบนคอมตัวเดิมต้องไม่ขยายสุดครับ (ลากขยายขนาดจอ) เหลือพื้นที่ให้จอหลักทำงานได้ไม่งั้นโปรแกรมค้าง ไม่งั้นให้หาจอที่ 2 มาเสียบเพิ่มแล้วตั้งค่า Extrend ครับ เสิรช์หาดูในกูเกิลได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ littlehunter94 อ่านกระทู้
    Cab Capsule อ่อผมทำได้เเล้วครับ ขอบคุณมากๆๆนะครับผม ต้องเล่น2จอ
    ถ้าอยากเล่นจอเดียวไม่เสียอารมณ์ต้องใช้ win xp/ 7 ครับ เพราะถ้าเล่นไฟล์มิดีและMV ต้องสลับจอไปมาเป็นกับ win8-10 extreme ver.2 มีข้อจำกัด เพลงนามสกุลใหม่ๆ เช่น MP4 ต้องแปลงถึงเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    update 3 มาเมื่อไหร่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ
    ตอนนี้กำลัง ดาวน์โหลดครับ เหลือ 10 ไฟล์ครับ
    link ตรงครับ เป็นไฟล์ในหน้าเกือบๆ ไฟล์สุดท้ายแล้วครับ

http://www.one2up.com/list_content.p...er_displayname

ไม่ต้องรอโฆษณาครับ ไม่รู้ผิดหลักหรือเปล่านะครับ แต่ผมรอแบบมี โฆษณาไม่ไหวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    วิธีแก้ปัญหาเล่นแล้วจอค้างบน win 8-10 ศึกษาได้ที่ลิ้งค์นี้เลยครับ http://routemydream.blogspot.com/p/blog-page.html ขอบคุณ คุณปัญญวัฒ พงษ์วัน เจ้าของลิ้งค์

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดเสร็จแล้วครับ ทั้งตัวปกติ และตัว update ครับ แต่ยังไม่ลอกแตกไฟล์ครับ ไม่ทราบว่าต้องใช้พื้นที่เท่าไหร่ครับ ในการเก็บครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muk อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จแล้วครับ ทั้งตัวปกติ และตัว update ครับ แต่ยังไม่ลอกแตกไฟล์ครับ ไม่ทราบว่าต้องใช้พื้นที่เท่าไหร่ครับ ในการเก็บครับ
    500 Gb. หาขนาด 1-2 Tb. ดีกว่าเพื่อเพิ่มเพลงในอนาคต

กล่าวขอบคุณ
    0
    500 Gb. หาขนาด 1-2 Tb. ดีกว่าเพื่อเพิ่มเพลงในอนาคต
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีวิธีเพิ่มเพลงใหม่ๆ ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muk อ่านกระทู้
    มีวิธีเพิ่มเพลงใหม่ๆ ไหมครับ
    หาดูในเวปมีหลายวิธี ทำเองได้เพลงที่ชอบ แต่ดูดของคนแจก (ก๊อปแล้ววาง Lister song ง่ายสุด) ปัญหาต้องแก้ไขชื่อเพลง ชื่อคนร้องพิมพ์ผิด .snf ใช้ notepad เปิดแล้วเซฟ All files ทับที่เดิม ส่วนเพลงมีทั้งที่เปิดได้บ้างไม่ได้บ้าง เสียงไม่มี จอดำ เล่นไม่จบเพลง ต้องแปลงไฟล์แล้ววางทับ ดูนามสกุลไฟล์ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    หาดูในเวปมีหลายวิธี ทำเองได้เพลงที่ชอบ แต่ดูดของคนแจก (ก๊อปแล้ววาง Lister song ง่ายสุด) ปัญหาต้องแก้ไขชื่อเพลง ชื่อคนร้องพิมพ์ผิด .snf ใช้ notepad เปิดแล้วเซฟ All files ทับที่เดิม ส่วนเพลงมีทั้งที่เปิดได้บ้างไม่ได้บ้าง เสียงไม่มี จอดำ เล่นไม่จบเพลง ต้องแปลงไฟล์แล้ววางทับ ดูนามสกุลไฟล์ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ จะลองหาวิธีดูครับ