ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

มีคำถามครับเกี่ยวกับ Rune Factory 3 - A Fantasy Harvest Moon

ตามหัวข้อครับ
    คืออยากถามหน่อยครับเกี่ยวกับเควสที่ 10 ของ เซีย ที่เธอบอกว่าทำของหายไรสักอย่างนี่เเหละ ผมไม่เก่งภาษาอังกฤษมั่วๆเอาไม่รู้ถูกป่าว
    ใครที่เคยเล่นเเต่งกับเธอคนนี้จบบ้าง บอกหน่อยครับเล่นไม่จบสักทีหลายวันละ

ตามรูปครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    greenifier รึปล่าวคะ ลองซื้อแล้วเอาไปให้ดู

rune-factory.blogspot.com/p/walkthrough-guide.html

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mokocchi อ่านกระทู้
    greenifier รึปล่าวคะ ลองซื้อแล้วเอาไปให้ดู

rune-factory.blogspot.com/p/walkthrough-guide.html
    ใช้ครับเธอให้เราไปหา greenifier ที่เธอทำตก ผมวิ่งหาทั่วจนเจอละครับมันตกที่ Oddward ตรงน้ำตก
    เล่่นจบมาหลายวันเเล้วเพิ่งมารู้ว่าเราสามารถซื้อในร้านไปให้ได้ด้วย 55โง่ตั่งนาน ถ้ารู้ว่าเเค่ซื้อ greenifier ในร้านไปให้คงไม่ต้องมานั่งเล่นหลายวัน
    เล่นจบเเล้วละครับเรามีลูกมากสุดได้ 4 คนเลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ