ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอได้ไหมครับ inbox ก็ได้ครับ

ขอเกมส์ได้ไม่เกิน 100 GB
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blackeagel อ่านกระทู้
    แครกมาแล้วนะหากันเอา บอกแค่นี้
    จิงหรอคับ =w=

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ryu_Hayabusa อ่านกระทู้
    จิงหรอคับ =w=
    คิดว่าไม่จริงหรอกครับ ถ้ามีจริงผมว่าเอาลิงค์มาแปะให้โหลดแล้ว
    เขาอาจจะแค่เจอ แต่ยังไม่ได้ลองเทสว่าเล่นได้จริงมั้ย
    ผมลองหาแล้ว เจอแต่ไวรัสครับ ท่านอื่นลองดูอาจจะได้ยังไงไม่รู้ แต่ผมลองแล้วไม่ได้
    ซ้ำร้ายพอเปิด Anti-Virus ดันเจอไวรัสซะอีก ใครอยากลองเชิญลิงค์ด้านล่างเลยครับ
    http://www19.zippyshare.com/v/aPjtk4d5/file.html

ปล. - ถ้าคนที่บอกมาว่ามีจริง เขาคงแปะลิงค์ให้โหลดพร้อมยืนยันแล้วว่าเล่นได้จริง ไม่ใช่แค่มาบอกหรอก
    เว็บนี้ไม่ได้มีกฎห้ามแปะลิงค์ Crack ซะหน่อย
    - ผมเตือนแล้วนะครับว่าลิงค์ที่ผมแปะไว้ ผมลองแล้วไม่ได้ผล แถมเจอไวรัส
    ถ้าใครเอาไปลองแล้ววินโดว์พังหรือเพี้ยนก็ว่ามาว่ากันทีหลังนะครับ เพราะผมเจอแค่ตัวนี้ที่เขาบอกกันว่าเล่นได้

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ใครเล่นได้หรือยังไงก็บอกกกันคัฟ

กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    http://www.gamerig.in.th/all-products/pc-games/retail/

เล่นเกมแท้กันดีกว่าครับ ราคาที่รับได้
    สงสัยแครกจะอีกนาน จัดแท้ตามมาครับ ภาพสวยมาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใครที่ลอง Crack จากลิ้งค์นี้ https://www.youtube.com/watch?v=S0bs-Ik2Dyk ระวังไว้นะครับ Trojus แล้วที่ดู Comment อะ เจ้าของคลิปมันปิดความเห็นไม่ดีออกหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basvwhok อ่านกระทู้
    ใครที่ลอง Crack จากลิ้งค์นี้ https://www.youtube.com/watch?v=S0bs-Ik2Dyk ระวังไว้นะครับ Trojus แล้วที่ดู Comment อะ เจ้าของคลิปมันปิดความเห็นไม่ดีออกหมดเลย

ใช่แล้วครับ ผมก็เจอจากคลิปนี้ล่ะ และใช่เลยครับ มี Trojan ผมลองแล้ว ทำให้มี TradeadExchange มาฝังที่เครื่อง
    ทำให้เวลาเปิดหน้าเว็บจะขึ้น Adweb ตลอด ทำยังไงก็ไม่หาย สุดท้ายลงวินโดว์ใหม่ไปแล้วครับ

ตอนนี้จัดแท้เรียบร้อยแล้วครับ 890 บาท ได้เล่นเลยไม่ต้องรอ สบายใจด้วยไม่ต้องวัดดวงกับไวรัส

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vegito อ่านกระทู้
    ใช่แล้วครับ ผมก็เจอจากคลิปนี้ล่ะ และใช่เลยครับ มี Trojan ผมลองแล้ว ทำให้มี TradeadExchange มาฝังที่เครื่อง
    ทำให้เวลาเปิดหน้าเว็บจะขึ้น Adweb ตลอด ทำยังไงก็ไม่หาย สุดท้ายลงวินโดว์ใหม่ไปแล้วครับ

ตอนนี้จัดแท้เรียบร้อยแล้วครับ 890 บาท ได้เล่นเลยไม่ต้องรอ สบายใจด้วยไม่ต้องวัดดวงกับไวรัส
    ซ์้อผ่าน ใครหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    คิดว่ากว่าแคร๊กจะมาประมาณกี่เดือนคับ จะเลยเถิดไปถึงปีหน้าเลยรึป่าว

กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 852
    รอพวกนักแฮกเกอร์เทพๆ เจาะ Denuvo ให้ได้ก่อนนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เห็นมู้ขึ้นหน้าเวปมานึกว่าแครกมาแล้ว ทำไม Denuvo มันแครกยากแครกเย็นจัง ส่วนตัวคิดว่าไม่น่าเกินสิ้นปีคงได้เล่น ไม่ก็รอลด 50 เปอร์เซ็นต์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    http://www.3dm-games.com/far-cry-pri...-cracked-game/ ของที่นี้มีใครลองรึยังอะไม่กล้าลอง ^^

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ savioul2 อ่านกระทู้
    http://www.3dm-games.com/far-cry-pri...-cracked-game/ ของที่นี้มีใครลองรึยังอะไม่กล้าลอง ^^
    มันโหลดไม่ได้คับ ต้องปลดล็อคก่อนถึงจะโหลดได้ เพราะงั้นก้เลยไม่น่าจะได้ 5555+
    คนเดียวตลอด

โรงเรียนเตรียมทหาร
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    รออยุ่ๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    CRACK
    ยังไม่มาอีกหรอ

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    ถ้าอยากเล่นมากก็เก็บตังจัดแท้ครับ แบบกล่องถูกกว่าสตีม

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อัพเดทกระทู้เดิมเป็นตัวใหม่
    FAR CRY : PRIMAL – APEX EDITION – V1.3.3 + ALL DLCS + ULTRA HD TEXTURES

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,035
    อยากให้ฟีฟ่า16และฟีฟ่า17ออกมาแบบนี้บ้างจังครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    http://www.aripfan.com/far_cry_prima...o_anti-tamper/
    ....
    เผย Far Cry: Primal และ Rise of Tomb Raider ใช้ Denuvo สุดยอดระบบป้องกันเกมเถื่อน !!
    หมดหวังสายบิต เมื่อ Far Cry: Primal จาก Ubisoft และ Rise of the Tomb Raider จาก Square Enix ใช้เทคโนโลยีป้องกันที่มีชื่อว่า “Denuvo” สุดยอดระบบป้องกันการถูกเจาะให้กลายเป็นเกมเถื่อน ที่มีความมั่นคงอย่างยื่ง
    สายบิตแทบหมดหวัง สำหรับใครที่รอโหลดหรือรอ “Bit” เกมดังสองเกมนี้ฟรี คงต้องหมดหวังเสียแล้ว เมื่อทางผู้พัฒนาเกมดังกล่าวประกาศว่า ตัวเกม Far Cry: Primal และ Rise of the Tomb Raider ทั้งสองใช้ระบบป้องกันการถูกเจาะให้กลายเป็นเกมเถื่อน ที่มีชื่อว่า “Denuvo” ควบคู่กับ DRM (ก็พวก Steam, Origin ทั้งหลาย) ทำให้ตัวเกมความแน่นหนาสุดๆ เจาะยากเป็นพิเศษ จนนัก Crack หลายคน เกือบยอมแพ้ มานักต่อนักแล้ว

Denuvo หรือ Denuvo Anti-Tamper เป็นระบบป้องกันที่พัฒนาโดย Denuvo Software Solutions GmbH ซึ่งการทำงานโดยคร่าวๆคือ มันจะเปลี่ยน Code ทุกครั้งที่เปิดเกม ทำให้นัก Crack ไม่สามารถใช้โค้ดเดิมที่ Crack ได้ตลอด จนได้ชื่อว่า “Crack (โคตร) ยาก” นี้เอง และปัจจุบันก็มีเกมดังๆหลายเกม ที่ใช้เทคโนโลยีนี้อย่าง Just Cause 3, FIFA 2016, MGS V The Phantom Pain ล่าสุดก็ Far Cry: Primal และ Rise of the Tomb Raider นี้เอง

ทั้งนี้มีข้อมูลน่าสนใจใน EULA (End-user license agreement) ของเกม Far Cry: Primal ว่า “แม้คุณจะลบตัวเกมออกไปแล้ว แต่ก็ยังมีบางส่วนของ Denuvo หลงเหลืออยู่ในเครื่องด้วย” ใน EULA ไม่ได้บอกว่าเพื่ออะไร แต่เชื่อว่า คงกันไม่ให้เราไปโหลดเกมเถื่อนในอนาคต

.......
    MGS V The Phantom Pain .......ความหวังคือลุงสเน๊กแกละครับจะทะลวงได้รึเปล่าแฟนๆ

สำหรับกำหนดปล่อย เกม Far Cry: Primal มีกำหนดในวันที่ 23 ก.พ บนเครื่อง PS4/Xbox One และในวันที่ 1 มี.ค บนเครื่อง PC ส่วน Rise of the Tomb Raider เวอร์ชั่น PC มีกำหนดในวันที่ 28 ม.ค นี้ และบนเครื่อง PS4 ในปลายปีนี้ (ปัจจุบันมีให้เล่นในเครื่อง Xbox 360/One แล้ว) แต่หากใครที่มีเครื่อง PC แล้วอยากสั่งซื้อล่วงหน้าเลย ก็สามารถสั่งซื้อได้ใน Steam ดังนี้

Far Cry: Primal ราคา 1,790 บาท
    Rise of the Tomb Raider ราคา 1,899 บาท

ที่มา : Overclock3d
    Rise of the Tomb Raider Just Cause 3, FIFA 2016, MGS V The Phantom Pain

โดนหมดแล้ววะ5555555555555++

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ผมโหลดเกมมาจากที่อื่น สามารถโหลด HD Texture Pack - PLAZA มาใส่ได้เลยใช่มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    สรุปว่าตอนนี้เกมส์เล่นได้ไหมครับ กับ crack cpy ตัวนี้ครับตอบที

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ครับ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อีกเสียงคับเล่นได้ 100% ตอนแรกผมติด msvcr100.dll. ตอนนี้เล่นได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เล่นได้ 100% นะครับ ภาพมายืนยัน อยากเล่นมานานแล้ว 555 ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ULTRA HD TEXTURES] - 2017 -ใช้กะเกมส์แท้ไม่ได้เรอ

Tags for this Thread