ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ทำอย่างไรให้โทรศัพท์ลื่น ไม่ค้าง โดยไม่ต้องพึ่งพาแอพเสริม #สำหรับคนใช้Android - MACHUT

ทำอย่างไรให้โทรศัพท์ลื่น ไม่ค้าง โดยไม่ต้องพึ่งพาแอพเสริม #สำหรับคนใช้Android - MACHUT

อันนี้เป็นการแก้ปัญหาพื้นฐานนะครับ

คำถามหลังไมค์

ถาม : 360 security lite เปนแบบเดียวกับ clean master ป่าว
    ตอบ : การทำงานคล้ายๆ กันครับ
    ถาม : งั้นก็ไม่ควรติดตั้งในโทรศัพท์ใช่ไหม?
    ตอบ : ใช้ครับ เพราะถ้าติดตั้งไป มันอาจจะทำให้เครื่องค้างได้
    ถาม : แล้วถ้าไม่ติดตั้งเวลาเครื่องค้างก็ต้องเข้าไปลบแคชแบบที่ในคลิปแนะนำเหรอค่ะ?
    ตอบ : ใช่แล้วครับ มันจะปลอดภัยที่สุดละ

ถ้าผิดพลาดประการใด ช่วยแนะนำด้วยนะครับ เพื่อนำไปปรับปรุงและแก้ๆข ขอน้อมรับคอมเม้นทุกท่านด้วยใจ ครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ไม่ต้องไปลงหรอกพวกแอพ clean แอพ 360 secure ไรพวกนี้

กินทรัพยากรเครื่องเพิ่มเปล่า

ใช้เดิมๆอะดีสุด ถ้าไม่ทะลึ่งโหลดอะไรมาลงมั่วมันไม่เป็นไรหรอก

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เห็นด้วยครับ เพื่อนผมชอบบ่นกันมากว่าเครื่องค้าง เลยเป็นที่มาของคลิปนี้ >___<
    ขอบคุณที่รับชมครับ
    ติดตามผมได้ที่ Website : www.thinnakrit.com
    Youtube : MaChut

Tags for this Thread