ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 249

[BITTORRENT] รวมเกมส์ PC ใหม่ๆทั้ง FULL&REPACK แบบบิทที่ทุกคนกำลังตามหา ลิงค์เดียว อัพเดตเรื่อยๆโหลดแรงๆ

[BITTORRENT] รวมเกมส์ PC ใหม่ๆทั้ง FULL&REPACK แบบบิทที่ทุกคนกำลังตามหา ลิงค์เดียว อัพเดตเรื่อยๆโหลดแรงๆ

โปรแกรมสำคัญที่ต้องใช้ในการดาวน์โหลดบิท
    [http://adf.ly/38XCP]- โปรแกรมสำหรับใช้โหลด Utorrent 1.6.1 เสถียรที่สุดแล้ว[/url]
    - ตรวจ Spec คอมว่าเครื่องของคุณเล่นเกมส์ที่ต้องการได้ไหม
    - ใช้ในการเมาท์ไฟล์ ISO เพื่อจำลองไดรว์CD/DVD ในการติดตั้งเกมส์
    - วิธีการทำ Connectable=yes เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการดาวน์โหลด CREDIT supermaxbomb.blogspot.คอม

ปล.เกมส์ทั้งหมดที่เอามาให้โหลดมีทั้งที่ผมอัพเองและนำมาจากเว็บต่างประเทศถ้าหากโหลดไม่ขึ้นหรือมีความบกพร่องใดๆต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าด้วยครับ

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<
    วิธีการโหลด Putlocker
    ผมจะบอกเป็นลำดับขั้นตอนนะครับ

1. หากลิงค์ถูกครอบไว้โดย adf.ly ให้รอมันนับเวลาตรงหัวมุมซ้ายจนเหลือศูนย์ แล้วกด skip ad ได้เลยครับ หากไม่ได้ครอบก็ข้ามไปขั้นตอนที่สองเลยครับ

2. พอเข้าลิงค์มันจะอยู่หน้านี้ครับ ให้เรารอมันนับเวลาถอยหลังแปปเดียวครับ

3. พอมันนับถอยหลังเสร็จ คลิกเข้าไปอีกทีครับ

4. เสร็จแล้วเราก็จะไปหน้าดาว์นโหลด เราสามารถดาว์นโหลดไฟล์ที่เราต้องการได้แล้ว โดยเลือกคลิกที่ ดาว์นโหลด

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<

[putlocker] แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit (เพื่อโหลด Putlocker ได้ทีละหลายๆไฟล์โดยไม่โดนจำกัดดาวน์โหลด)

หากเพื่อนๆท่านใด ที่กำลังจะดาว์นโหลดไฟล์ แล้วเจอ ตัวอักษรสีแดง แบบในรูปนี้

อันดับแรก เราต้องดาว์นโหลด โปรแกรม HOTSPORT SHIED หรือที่เรียกกันว่า HPS
    -ตัวโปรแกรมดาวน์โหลดได้ที่ลิงค์นี้ครับ
    DOWNLOAD HERE

>>>เสร็จแล้ว ก็ทำการติดตั้งครับ ก่อนลงปิดแอนตี้ไวรัสสะก่อนนะ

กดลงโปรแกรมตามลำดับ

คลิก Next ครับและเว็บเบราว์เซอร์จะรันขึ้นมาครับเพื่อจะเซ็กค่าแต่มันทำอัตโนมัตครับ

พอมันเช็กและตั้งค่าแล้วมันจะเป็นสีเขียวครับตามรูป
    และเราก็ไปโหลดกันเลยครับหมายเหตุห้าม ปิดโปรแกรมนี้เด็ดขาดก่อนที่จะโหลดเสร็จควนโหลดให้เสร็จก่อนนะครับมันสามารถ โหลดได้หลายๆๆไฟล์ในเวลาเดียวกันครับลองแล้วเจ๋งมาก

PC GAMES UPDATE 2011

RAGE [MULTI2][3DVDs][Repack]

DOWNLOAD

Orcs Must Die [MULTI10][SKIDROW]

DOWNLOAD

A Game Of Thrones Genesis [MULTI5][FLT]

DOWNLOAD

Disciples III Resurrection [English][RELOADED]

DOWNLOAD

Back To The Future The Game [MULTI2][FLT]

DOWNLOAD

WRC 2 FIA World Rally Championship 2011 [MULTI5]

DOWNLOAD

Dead Rising 2 Off The Record [English][CLONEDVD]

DOWNLOAD

Global Ops Commando Libya [MULTI5][SKIDROW]

DOWNLOAD

Warhammer 40000 Space Marine [MULTI9][SKIDROW]

DOWNLOAD

NBA 2K12 [MULTI5][RELOADED]

DOWNLOAD

Rage FULL[MULTI9][SKIDROW][3DVDs]

DOWNLOAD

Medal Of Honor Limited Edition [Spanish][1DVD5][Repack]

DOWNLOAD

Off-Road Drive [English][SKIDROW]

DOWNLOAD

Battlefield 3 [English][BETA]

DOWNLOAD

A Game Of Thrones Genesis [MULTI2][STEAM UNLOCKED]

DOWNLOAD

Driver San Francisco [MULTI5][SKIDROW]

DOWNLOAD

The Cursed Crusade [MULTI5][RELOADED]

DOWNLOAD

Trackmania 2 Canyon [English]

DOWNLOAD

Might And Magic Clash Of Heroes [MULTI5][RELOADED]

DOWNLOAD

ARMA Cold War Assault [English]

DOWNLOAD

Two Worlds II Pirates Of The Flying Fortress [MULTI7][Expansion][RELOADED]

DOWNLOAD

ChessBase 11 [MULTI2][RELOADED]

DOWNLOAD

Fallout New Vegas Lonesome Road [English]

DOWNLOAD

The Hunter 2012 [MULTI2]

DOWNLOAD

Worms Ultimate Mayhem [MULTI8][SKIDROW]

DOWNLOAD

FIFA 12 [MULTI5][RELOADED]

DOWNLOAD

Pro Evolution Soccer 2012 PC English Full Cracked

DOWNLOAD

Railworks 3 Train Simulator 2012 Deluxe [MULTI3][SKIDROW]

DOWNLOAD

Dues Ex Human Revolution [English][SKIDROW]

DOWNLOAD

Xotic [English][RELOADED]

DOWNLOAD

Hoyle Card Games 2012 [English][TiNYiSO]

DOWNLOAD

Monkey Island Special Edition Collection [MULTI5][RELOADED]

DOWNLOAD

King Arthur Fallen Champions [English][SKIDROW]

DOWNLOAD

Silas [English][TiNYiSO]

DOWNLOAD

Chronostorm [English][HI2U]

DOWNLOAD

Dungeons The Dark Lord [MULTI3][Expansion]

DOWNLOAD

Atomic City Adventures The Case Of The Black Dragon [English][TiNYiSO]

DOWNLOAD

Serious Sam Double D [MULTI5]

DOWNLOAD

Dead Island [MULTI5][RELOADED]

DOWNLOAD

Men Of War Vietnam [English][RELOADED]

DOWNLOAD

Tanker Truck Simulator 2011 [English]

DOWNLOAD

The Witcher Fantasy Edition [English][PCDVD][REPACK]

DOWNLOAD

Driving Simulator 2011 [English][TiNYiSO]

DOWNLOAD

Sam And Max Season 3 The Devils Playhouse [English]

DOWNLOAD

From Dust [English][FIX][SKIDROW]

DOWNLOAD

The Fall Trilogy Chapter 1 [English][PC]

DOWNLOAD

The Way Of The Cossack [English]

DOWNLOAD

The Sims Medieval Pirates And Nobles [MULTI5][RELOADED]

DOWNLOAD

Gatling Gears [English][SKIDROW]

DOWNLOAD

The Baconing [English][SKIDROW]

DOWNLOAD

Call Of Juarez The Cartel [MULTI5][SKIDROW]

DOWNLOAD

Tiger Woods PGA TOUR 12 The Masters [English][RELOADED]

DOWNLOAD

Tanker Truck Simulator 2011 [English]

DOWNLOAD

F1 2011 [MULTI10][NO CRACK][Razor1911]

DOWNLOAD

Special Forces Against Terrorists 5 In 1 [MULTI2]

DOWNLOAD

E.Y.E Divine Cybermancy [English][RADiANCE]

DOWNLOAD
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maxis : 11th October 2011 เมื่อ 02:28

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    รอดูดแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อัพเดตเกมส์เพิ่มครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    ขอบคุณที่มาแบ่งปันกัน

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    เดี๊ยวมาโหลด เคลียเครื่องก่อน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 840
    ขอรับ RAGE ไปรองหน่อยนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ขอบคุณสำหรับเกมดีๆครับ สู้ต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    1
    อัพเดตเกมส์เพิ่มอีก 5 เกมส์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Deadrising off the record ไม่ค่อยแรงเลย

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากครับป๋ม

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    คงเล่นได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    เกม A Game Of Thrones Genesis ผมโหลดไปติดต้ังเเล้วเรียบร้อย
    เเต่พอกดเข้าเกมมันขอพาสเวิดอ่ะครับผมไใ่เห็นพาสเวิดทำไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    334
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากมายครับผม ม

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ