ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขออภัยเสียงไมค์ช็อคด้วยนะครับ..สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านเนื่องจากไฟล์ซีรี่เก่ามันเสียเราจึงต้องทำใหม่หมดเลยครับ วันนี้เราขอนำเสนอ "Pro Evolution Soccer 2017" โดยเราจะมาคุมทีมในโหมด Master League เป็นครั้งแรกให้คุณผู้ชมดูกันน่ะครับ คลิปแรกวันนี้เราจะมาประเดิมการคุมทีมในพรีเมียร์ลีกซึ่งมีชื่อทีมว่า "แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด" การคุมทีมครั้งแรกจะเป็นอย่างไรติดตามชมได้เลยครับ..

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ต้องขออภัยเรื่องเสียงเกมส์ดังกว่าเสียงพูดนะครับครั้งหน้าจะปรับปรุงแก้ไขให้ดีกว่านี้ครับ สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Pro Evolution Soccer 2017" โดยเราจะมาคุมทีมในโหมด Master League ให้คุณผู้ชมดูกันน่ะครับ คลิปที่สองวันนี้เป็นวันสุดท้ายของตลาดนักเตะและเป็นการประเดิมยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกนัดแรก เอาล่ะครับเพื่อไปให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ