ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขออภัยเสียงไมค์ช็อคด้วยนะครับ..สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านเนื่องจากไฟล์ซีรี่เก่ามันเสียเราจึงต้องทำใหม่หมดเลยครับ วันนี้เราขอนำเสนอ "Pro Evolution Soccer 2017" โดยเราจะมาคุมทีมในโหมด Master League เป็นครั้งแรกให้คุณผู้ชมดูกันน่ะครับ คลิปแรกวันนี้เราจะมาประเดิมการคุมทีมในพรีเมียร์ลีกซึ่งมีชื่อทีมว่า "แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด" การคุมทีมครั้งแรกจะเป็นอย่างไรติดตามชมได้เลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้องขออภัยเรื่องเสียงเกมส์ดังกว่าเสียงพูดนะครับครั้งหน้าจะปรับปรุงแก้ไขให้ดีกว่านี้ครับ สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Pro Evolution Soccer 2017" โดยเราจะมาคุมทีมในโหมด Master League ให้คุณผู้ชมดูกันน่ะครับ คลิปที่สองวันนี้เป็นวันสุดท้ายของตลาดนักเตะและเป็นการประเดิมยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกนัดแรก เอาล่ะครับเพื่อไปให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Pro Evolution Soccer 2017" โดยเราจะมาเล่นในโหมด "League" ซึ่งเราจะมาเล่นในทีมของ "Manchester United" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..