ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ฝากติดตามแชลแนลหน้าใหม่ GuHell Chanel

สวัสดีครับก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวผมกันก่อนเลยนะครับ อันตัวผมมีชื่อว่า "บอส" หรือชื่อในวงการนั้นก็คือ "GuHell" นั้นเองครับ ตอนนี้ผมมีอายุ 16 ปีด้วยกันนะครับแชแนลของผมก็คือแคสแบบไม่มีเนื้อเรื่องนะครับ แคสแบบเน้นเล่นเน้นเอามันส์แต่ไม่เน้นเนื้อเรื่องนะครับ

ก่อนอื่นเลยนะครับก็ขอฝากกดติดตามแชลแนลผมด้วยนะครับ

https://www.youtube.com/channel/UChq...cO-sl13XzHnBrA

ปล.บางทีผมจะแคสจำพวกมวยปล้ำไปด้วยนะครับในแฟนเพจเดี๋ยวจะแปะลิ้งค์ไว้ได้ล่างนะครับ
    ตามลิ้งค์ที่แปะไว้เลยนะครับสำหรับใครที่อยากจะดูคลิปผมนั้นผมจะโพสต์ลิ้งค์ไว้ที่ด้านล่างโพสต์เลยนะครับ
    ส่วนใครที่อยากจะติดตามผมหรือไม่ก็อยากจะพูดคุยกับผมก็ตามด้านล่างที่ผมโพสต์ไว้เลยนะครับ

Fan-page :: https://www.facebook.com/pages/GuHel...87599881501492 (ฝากกดไลค์กันด้วยนะแจ้ะ)
    Steam :: http://steamcommunity.com/id/Balaboss140/

และสุดท้ายนี้ผมก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกันไว้ด้วยเลยนะครับ 1 ไลค์คือ 1 กำลังใจที่จะทำให้ผมมีแรงสู้ต่อไป ไฟท์ติ้ง !!

อันนี้เป็นเพลย์ลิสของผมนะครับเข้าไปดูกันได้เลยนะครับส่วนคลิปจะนำมาลงให้ดูกันนะครับ
    https://www.youtube.com/channel/UChq...nBrA/playlists

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้องขออภัยคลิปที่หน่วงด้วยนะครับ.. สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านครับวันนี้กระผมจะมาแคสเกมส์ "WWE2K15" โดยคลิปนี้เป็นทางด้านของ "Triple H" เจ้าของตำแหน่งแชมป์ "WWE World Heavywight" โดยมาเจอกับทางด้านของ "Roman Reigns" โดยชิงแชมป์ "WWE World Heavywight" เจอกันในศึก "Wrestlemania 30" โดยผมจะมาเล่นเป็น Roman Reigns เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาตีบวกกองหน้า "Manchester United" ซึ่งนั้นก็คือ "Wayne Rooney" ปี "2014" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 16.2M เอาละครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจะขึ้นบวก 5 หรือแหกเหลือ 0 เราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Fifaonline 3 Full Team" โดยเราจะฟูลทีมต่างๆนาๆมาลองเล่นกันนะครับเอาละครับคลิปที่สองเราจะมาเล่นฟูลทีมที่มีชื่อว่า "แมตช์เชสเตอร์ยูไนนเต็ดปี 2015/2016 ฟูลทีม" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่าน วันนี้กระผมจะไม่มาตีบวกอะไรทั้งนั้นแต่วันนี้เราจะมาต้อนรับ New Engine ตัวใหม่ของ Fifaonline 3 กันนั้นเองครับโดยผมเองจะไม่ได้มารีวิวตัวเกมนะครับ แต่ผมจะมาเปิดแพ็คฟรีที่ได้มาพร้อมกับ New Engine ตัวใหม่นั้นเอง เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยนะครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้องขออภัยคลิปที่หน่วงและเสียงไมค์ช็อคด้วยนะครับ.. สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านครับวันนี้กระผมจะมาแคสเกมส์ "WWE2K15" โดยคลิปนี้เป็นทางด้านของ "Summer Rae" เจ้าของตำแหน่งแชมป์ "Divas" โดยมาเจอกับทางด้านของ "Brie Bella" โดยชิงแชมป์ "Divas" เจอกันในศึก "Money in the Bank" โดยผมจะมาเล่นเป็น Brie Bella เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาตีบวกกองหน้า "Borussia Dortmund" ซึ่งนั้นก็คือ "Pierre Emerick Aubameyang" ปี "2015" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 32.7M เอาละครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจะขึ้นบวก 5 หรือแหกเหลือ 0 เราไปชมกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาตีบวกกองหน้า "Manchester United" ซึ่งนั้นก็คือ "Cristiano Ronaldo" ปี "06WC" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 46.8M เอาละครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจะขึ้นบวก 5 หรือแหกเหลือ 0 เราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ต้องขออภัยคลิปที่หน่วงด้วยนะครับ.. สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านครับวันนี้กระผมจะมาแคสเกมส์ "WWE2K15" โดยคลิปนี้เป็นทางด้านของ "Dean Ambrose" เจอกับทางด้านของ "CM Punk" เจอกับทางด้านของ "Rey Mysterio" โดยเจอกันในแมตช์การปล้ำแบบ "Triple Threat Extreme Rules" โดยจะเป็นการชิงแชมป์ "WWE Championship" เจอกันในศึก "Smackdown" โดยวันนี้เราจะมาเล่นตัวละคร Rey Mysterio เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาตีบวกกองกลาง "Manchester United" ซึ่งนั้นก็คือ "Bastian Schweinsteiger" ปี "2015" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 28.8M เอาละครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจะขึ้นบวก 5 หรือแหกเหลือ 0 เราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Fifaonline 3 Full Team" โดยเราจะฟูลทีมต่างๆนาๆมาลองเล่นกันนะครับเอาละครับคลิปที่สองเราจะมาเล่นฟูลทีมที่มีชื่อว่า "ทีมชาติอังกฤษฟูลทีม" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาเปิดลูกบอลแพ็ค "UEFA Champions League SF STARS + Team of the year 2015" จำนวน 1 ลูกเท่านั้นเอาล่ะครับจะเปิดได้ลูกบอลสีทองหรือลูกบอลสีดำและจะได้ตัวดีหรือไม่ดี เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาเปิดลูกบอลแพ็ค "UEFA Champions League SF STARS + Team of the year 2015" จำนวน 1 ลูกเท่านั้นเอาล่ะครับจะเปิดได้ลูกบอลสีทองหรือลูกบอลสีดำและจะได้ตัวดีหรือไม่ดี เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาตีบวกกองกลาง "Manchester United" ซึ่งนั้นก็คือ "Luis Nani" ปี "UCL10" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 37.3M เอาละครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจะขึ้นบวก 5 หรือแหกเหลือ 0 เราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Fifaonline 3 Full Team" โดยเราจะฟูลทีมต่างๆนาๆมาลองเล่นกันนะครับเอาละครับคลิปที่สองเราจะมาเล่นฟูลทีมที่มีชื่อว่า "ทีมชาติอาร์เจนตินาฟูลทีม" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาเปิดลูกบอลแพ็ค "Challengers For UCL/UEL 16-17" จำนวน 2 ลูกเท่านั้นเอาล่ะครับจะเปิดได้ลูกบอลสีทองหรือลูกบอลสีดำและจะได้ตัวดีหรือไม่ดี เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Fifaonline 3 Full Team" โดยเราจะฟูลทีมต่างๆนาๆมาลองเล่นกันนะครับเอาละครับคลิปที่หกเราจะมาเล่นฟูลทีมที่มีชื่อว่า "พีเอฟเอทีมออฟเดอะเยีย 2016 ฟูลทีม" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาเปิดลูกบอลแพ็ค "UEFA Champions League Final STARS" จำนวน 1 ลูกเท่านั้นเอาล่ะครับจะเปิดได้ลูกบอลสีทองหรือลูกบอลสีดำและจะได้ตัวดีหรือไม่ดี เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Fifaonline 3 Full Team" โดยเราจะฟูลทีมต่างๆนาๆมาลองเล่นกันนะครับเอาละครับคลิปที่เจ็ดเราจะมาเล่นฟูลทีมที่มีชื่อว่า "ทีมชาติอิตาลีฟูลทีม" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาตีบวกผู้รักษาประตู "Juventus" ซึ่งนั้นก็คือ "Gianluigi Buffon" ปี "2006" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 73.3M เอาละครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจะขึ้นบวก 5 หรือแหกเหลือ 0 เราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาเปิดลูกบอลแพ็ค "UEFA EURO 2016 STARS GS" และแพ็ค "American Cup STARS QF 80+" จำนวนอย่างละ 1 ลูกเท่านั้นเอาล่ะครับจะเปิดได้ลูกบอลสีทองหรือลูกบอลสีดำและจะได้ตัวดีหรือไม่ดี เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Fifaonline 3 Full Team" โดยเราจะฟูลทีมต่างๆนาๆมาลองเล่นกันนะครับเอาละครับคลิปที่แปดเราจะมาเล่นฟูลทีมที่มีชื่อว่า "รวมนักเตะที่ไม่ได้ไปลุยในศึก EURO2016 ของพรีเมียร์ลีกอังกฤษฟูลทีม" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาตีบวกกองหน้า "Arsenal" ซึ่งนั้นก็คือ "Danny Welback" ปี "2016" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 8.1M และผู้รักษาประตู "Real Madrid" ขึ้นบวก 5 ราคาตกอยู่ที่ประมาณ 8.3 M เอาละครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาจะขึ้นบวก 5 หรือแหกเหลือ 0 เราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกๆท่านวันนี้เราจะมาเปิดลูกบอลแพ็ค "World Stars" และแพ็ค "UFEA Euro 2016 Stars Final week 80+" จำนวนอย่างละ 1 ลูกเท่านั้นเอาล่ะครับจะเปิดได้ลูกบอลสีทองหรือลูกบอลสีดำและจะได้ตัวดีหรือไม่ดี เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..

กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีครับคุณผู้ชมทุกท่านวันนี้เราขอนำเสนอ "Fifaonline 3 Full Team" โดยเราจะฟูลทีมต่างๆนาๆมาลองเล่นกันนะครับเอาละครับคลิปที่เก้าเราจะมาเล่นฟูลทีมที่มีชื่อว่า "ทีมชาติสเปนชุดแชมป์ยูโร 2012 ฟูลทีม" เอาล่ะครับเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาเราไปชมกันเลยครับ..