ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881

Cool Rising Storm 2: Vietnam เกมภาคต่อกับสงครามเวียดนามรองรับผู้เล่นถึง 64 คน!!!

หลายคนที่ชมภาพยนตร์เรื่อง "Rambo" คงอยากจะให้มีเกมแนวสงครามแบบนี้บ้าง ล่าสุดทาง Tripwire Interactive และ Antimatter Games ได้ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์ตัวใหม่ของตัวเกมภาคต่อที่มีชื่อว่า "Rising Storm 2: Vietnam" ออกมาให้ได้ชมกันแล้วค่ะ เกมนี้เน้นระบบออนไลน์ [Multiplayer] เป็นหลักแถมรองรับผู้เล่นสูงสุด 64 คนอีกต่างหาก เนื้อหาภายในเกมได้พูดถึงสงครามเวียดนาม เป็นการต่อสู้ระหว่างกองทัพสหรัฐอเมริกากับกองกำลังประชาชนเวียดนาม ผู้พัฒนาเกมได้อธิบายเอาไว้ว่ารูปแบบเกมเพลย์จะคล้ายคลึงกับภาคแรก คือระบบเกมเพลย์ที่รวดเร็ว, เข้าใจง่าย และ ไม่ยุ่งยากจนเกินไป ทั้งสองฝ่ายจะมีรูปแบบเกมที่แตกต่างกันออกไป แถมอาวุธภายในเกมก็ดูทันสมัยกว่าภาคแรกอีกด้วย ใครที่สนใจก็เตรียมตัวรอกันได้เลย ตัวเกม Rising Storm 2: Vietnam มีกำหนดวางจำหน่ายภายในปีนี้ ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ คลิ๊กที่นี่

AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    นี่ล่ะ สงครามที่แท้จริง ไม่สงครามโลก

ก็ เวียดนาม มีรถถัง เครื่องบิน ยุปกรณ์ต่างๆ เอามาถล่มๆกัน แบบไม่ยั้ง ท่ามกลางระเบิด ตุ้มต้าม แบบ เอาชีวิตรอดแบบสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Blog Entries
    1
    ชอบมากๆครับ แนวเวียดนาม แต่ดูแล้ว เอเชียคงไม่ค่อยมีเซิร์ฟ ไปเล่นปิงเยอะๆแลคๆคงไม่ดีกว่า - -

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    น่าเล่นมากครับ ดูจากภาพ ไม่น่ากินสเป็กมากเท่าไหร่
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมเล่นซะจน ผมกับศัตรู วิ่งไปลุยด้วยกันอ่ะ 555+ อย่างฮา อยู่ข้างๆกันนึกว่าเพื่อน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เป็นเกมที่ยิงข้างเดียวกันบ่อยที่สุด 555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เป็นเกมมึนๆ แต่มันส์ๆ ชอบมากครับเกมนี้ ตายแบบมึนๆก็บ่อยฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    วะหะๆๆๆๆๆ ในที่สุดก็มีสงครามที่ไม่ใช่ อนาคตหรือสงครามโลก 1 2
    What's Up Man!

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ไม่ one shot one kill แบบred orchestraแล้วรึเนี่ย

Tags for this Thread