ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678

จนปัญญาครับ: Assassin's Creed Syndicate

เหมือนมันแจ้งให้ลงไดรเวอร์หรือการ์ดจอเราไม่รองรับทำนองนี้อ่ะครับ

- ลง Geforce Experience เวอร์ชั่นล่าสุดแล้ว
    - โน๊ตบุ๊ค Asus A550JX

แถม Optimize ไม่ได้ด้วยครับ

สเปคตามนี้เลยครับผม วานช่วยหน่อยนะครับ ว่าต้องแก้ยังไง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JamesHeller : 14th March 2016 เมื่อ 16:36

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เกมมันอาจจะหมายถึง driver การ์ดจอ cpu i7 ที่มีปัญหา ไม่เกี่ยวกับ geforce
    ลองหากูเกิ้ลคำว่า "สลับการ์ดจอโน้ตบุ๊ค" แล้วทำตามดูครับ มีเพียบ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    มันใช้ vga ออนบอร์ดอยู่หรือเปล่าครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้แล้วครับผม ขอบคุณมากนะคร้าบ ^^

แต่อาการที่ยังไม่หายคือ Optimize ยังไม่ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JamesHeller : 14th March 2016 เมื่อ 16:50

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    มันใช้ vga ออนบอร์ดอยู่หรือเปล่าครับ
    ใช่ครับ พึ่งเคยเป็นเจ้าของโน๊ตบุ๊คเล่นเกม เลยไม่เคยได้ศึกษาเรื่องนี้ ยังไงก็ขอบคุณ สำหรับอีกหนึ่งประสบการณ์นะครับ ^^