ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลด ลง เล่นได้ครับ ขอบคุณท่าน RAMIS ครับ
    แต่อยากทราบว่าใช้จอย PS4 ตั้งค่ายังไงให้ใช้เล่นได้ครับ รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ art007 อ่านกระทู้
    เเครกออนไลท์ใช้ไม่ได้นะครับ
    เปิดสตีมตามที่บอกเเล้วมันขึ้นอะไรไม่รู้เเล้วก็เปิดเกมไม่ติดเลย
    ต้องเเก้โดยการลงเเครกคุณ รามิสใหม่เลยเนี่ย
    เเถมจอยเริ่มหลุดติดๆดับๆเองไม่รู้เกี่ยวรึปล่าว
    ลงเเครกทุกไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอ game นะครับ ขอย้ำว่าทุกไฟล์จริงๆ ผมลงก็เล่นได้ปกติ โดย steam จะขึ้นว่าเราเล่น Dying Light Demo

1. Install Any Version of the game
    2. Copy the Content of this crack (Onlie.Fix-RVTFiX) to your game folder.
    3. Start Steam and login with your account
    4. Start the game from DarkSoulsIII.exe
    5. Once in-game, start a new game. Pass e through first boss and then travel to the new section.
    Then lit the first bonfire.
    • HOST: You need to have "White Sign Soapstone" to host a game.
    You can buy that from the Store. Once that you have it, active it on the ground around the fire.
    • CLIENT: Go to the same Place where host's stone is located and summon them in your world

6. Play And Enjoy!
    WARNING: Although you can see original clients, you cannot join them. You can join
    only cracked (using the fix above) clients!

Note: Saves are stored in %appdata%\DarkSOulsIII\%steamid%
    Credits: thanks to Voksi_Bulgarian!

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ยังไม่ได้ลอง แหะ crack ออนไลน์ ว่าจะเล่นให้จบก่อน แล้วค่อยมาลอง

กล่าวขอบคุณ
    1,098
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    ตอนนี้ผมอยากได้ Patch 1.03 มากเลยครับTT เห็นเขาบอกว่ามันทำให้Framerateลื่นขึ้นเยอะเลยยย ถ้ามีฝากอัพให้ทีนะครับ
    Scream of Horror Game Center
    นี่คือศูนย์รวมของเหล่าตำนานความสยองขวัญแห่งวงการเกม -คำเตือน- สำหรับคนขวัญอ่อน จงระวัง!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    กดกระโดดตียังไงครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qweasd14789 อ่านกระทู้
    ลงเเครกทุกไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอ game นะครับ ขอย้ำว่าทุกไฟล์จริงๆ ผมลงก็เล่นได้ปกติ โดย steam จะขึ้นว่าเราเล่น Dying Light Demo

1. Install Any Version of the game
    2. Copy the Content of this crack (Onlie.Fix-RVTFiX) to your game folder.
    3. Start Steam and login with your account
    4. Start the game from DarkSoulsIII.exe
    5. Once in-game, start a new game. Pass e through first boss and then travel to the new section.
    • HOST: You need to have "White Sign Soapstone" to host a game.
    You can buy that from the Store. Once that you have it, active it on the ground around the fire.
    • CLIENT: Go to the same Place where host's stone is located and summon them in your world

WARNING: Although you can see original clients, you cannot join them. You can join
    only cracked (using the fix above) clients!

Note: Saves are stored in %appdata%\DarkSOulsIII\%steamid%
    Credits: thanks to Voksi_Bulgarian!
    ตอนนั้นผมก็วางโฟลเดอร์gameทับไปเลยมันก็คือลงทั้งหมดนี่ครับเเต่มันก็ไม่ได้อย่างที่บอกไป

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qweasd14789 อ่านกระทู้

ไม่ได้ครับมันขึ้นงี้
    http://www.mx7.com/view2/z2OTISnf9qNZ15NU
    http://www.mx7.com/view2/z2OU9OL4HuCkSKiC

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TiTans อ่านกระทู้
    กดกระโดดตียังไงครับ ขอบคุณครับ
    ดันแกนอนาล็อคซ้ายไปข้างหน้า+RT(เดินหน้า+ฟันแรง)กดควบนะครับไม่ใช่กดค้าง

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    crack online ของท่าน qweasd14789 ผมลองแล้วก็เข้าเกมได้นะ มันก็ join เข้า sever online นะ แต่ว่ามันเรียกคนมาช่าวยตีบอสยังไง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akiyama307 : 16th April 2016 เมื่อ 18:45
    CPU :fx 8320 VGA :R9 290 MB :MSI 970a-g46 Ram : 16 GB PW: 750 w

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akiyama307 อ่านกระทู้
    crack online ของท่าน qweasd14789 ผมลองแล้วก็เข้าเกมได้นะ มันก็ join เข้า sever online นะ แต่ว่ามันเรียกคนมาช่าวยตีบอสยังไง

บอสตัวเเรกเราต้องตีคนเดียวครับ จะเรียกคนมาช่วยได้ ตอนที่เราวาปไปที่ high wall of lothric เเถวๆบอนไฟเเรกจะเห็นลายเซ็นคนเขียนไว้ หรือ เราจะวางลายเซ็นให้คนไปช่วยก็ได้โดนซื้อ sign สีขาวจากเเม่มดที่นั่งเก้าอี้ ในวิหาร

กล่าวขอบคุณ
    18
    บอสตัวเเรกเราต้องตีคนเดียวครับ จะเรียกคนมาช่วยได้ ตอนที่เราวาปไปที่ high wall of lothric เเถวๆบอนไฟเเรกจะเห็นลายเซ็นคนเขียนไว้ หรือ เราจะวางลายเซ็นให้คนไปช่วยก็ได้โดนซื้อ sign สีขาวจากเเม่มดที่นั่งเก้าอี้ ในวิหาร
    สรุปเเครกออนไลท์ต้องห้ามลงเเครกกับเน็ตฟิคของคุณรามิสหรอครับผมตัวเกมที่ผมลงเเครกออนไลของคุณไปมันผ่านเเครกคุณรามิสมาก่อนเเล้ว รบกวนด้วยครับอยากเล่นมากTWT

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ art007 อ่านกระทู้
    สรุปเเครกออนไลท์ต้องห้ามลงเเครกกับเน็ตฟิคของคุณรามิสหรอครับผมตัวเกมที่ผมลงเเครกออนไลของคุณไปมันผ่านเเครกคุณรามิสมาก่อนเเล้ว รบกวนด้วยครับอยากเล่นมากTWT
    ขอดูไฟล์ใน Dark Souls III\Game เเบบเต็มหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    เอา crack online ทับ ของ ramis แล้วกดเข้าเกม ครั้งแรกจะเข้าไม่ได้ มันจะเด้งให้โหลด dying light demo ก่อน ก็กดโหลดไปใน stream หลังจากนั้นลองกดเข้า DSIII อีกที ก็น่าจะเล่นได้และ
    CPU :fx 8320 VGA :R9 290 MB :MSI 970a-g46 Ram : 16 GB PW: 750 w

กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ออนไลน์นี้กับเฉพาะคนเถื่อนหรือทั่วไปได้เลยอะครับ

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ออนไลน์ต้องใช้ไฟล์ .exe ตัวเกมส์เดิมครับ ถ้าลงแคล็กทับไปแล้วก็ลงใหม่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saladass อ่านกระทู้
    ออนไลน์นี้กับเฉพาะคนเถื่อนหรือทั่วไปได้เลยอะครับ
    เล่นกับเถื่อนด้วยกันแค่นั้นครับ

*คนที่ใช้แคล็กออนไลน์ตั้งค่าตามนี้ด้วยครับ จะได้หากันง่ายขึ้น(ทั้งโลก) นอกจากว่า อยากจะเล่นกับเพื่อนก็ตั้งพาสส่วนตัวไป

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ขอดูไฟล์ใน Dark Souls III\Game เเบบเต็มหน่อยครับ
    นี่ครับ
    http://www.mx7.com/view2/z2RmeHkIV8bzsUh9
    ในรูปลงเเครกคุณรามิสทับใว้อย่างเดิม

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ออนไลน์ต้องใช้ไฟล์ .exe ตัวเกมส์เดิมครับ ถ้าลงแคล็กทับไปแล้วก็ลงใหม่

เล่นกับเถื่อนด้วยกันแค่นั้นครับ

*คนที่ใช้แคล็กออนไลน์ตั้งค่าตามนี้ด้วยครับ จะได้หากันง่ายขึ้น(ทั้งโลก) นอกจากว่า อยากจะเล่นกับเพื่อนแค่2คนก็ตั้งพาสส่วนตัวไป

สรุปผมต้องลงเกมใหม่เเล้วข้ามการลงเเครกของคุณรามิสเเล้วไปลงเเครกออนไลท์เลยใช่มั้ย เเล้วnetfixของคุณรามิสต้องลงมั้ยถ้าลง ลงก่อนหรือหลังเเครกออนไลท์

กล่าวขอบคุณ
    28
    นี่ครับ
    http://www.mx7.com/view2/z2RmeHkIV8bzsUh9
    ในรูปลงเเครกคุณรามิสทับใว้อย่างเดิม
    ตามที่ท่าน Got.Jsha เเนะนำขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณสำหรับแครกออนไลน์ครับเล่นคนเดียวแล้วเหือนมากจริงๆ= = ตายจนเบื่อเลยย55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sam2546 : 16th April 2016 เมื่อ 21:54

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    จะทิ้งของกดปุ่มไหนครับ ทิ้งไม่ได้เลย จะขายก็กดเเล้วก็ขายไม่ได้ ติดบักรึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    11
    ใครผ่านตรงนี้บ้าง ผมไม่รู้จะไปไหนต่อเเล้วประตูไม่เปิด

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ที่อยากเล่นออนไลน์ไม่ใช่ไรเลย อยากไปสู้กับคนอื่น ฮ่าๆ เพราะจบเกมส์ไปมันน่าเบื่อ ภาค2 ตอนเล่นจบแบบเถื่อน ของโคตรฟลู ฆ่าบอส แบบรีบอลไฟจนเทพอ่ะ แต่ไม่มีคนสู้ด้วย ดีนะภาคนี้ มีเถื่อนออนไลน์ด้วย 555 ///// ถ้าลงcrack ออนไลน์ ต้องเล่นเซฟใหม่เลยใช่มั้ยครับ เซฟเก่าจะหายหรือใช้ไม่ได้ ใช่มั้ย ?

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akiyama307 อ่านกระทู้
    ใครผ่านตรงนี้บ้าง ผมไม่รู้จะไปไหนต่อเเล้วประตูไม่เปิด
    เห็นไฟในกระถางใหมครับนั่นแหละมันต้องดับไฟจากหอคอย 3 ที่ ซึ่งคุณน่าจะดับไปแล้วสอง ถ้าไม่รู้ว่าที่ใหนแหงนหน้าดูครับว่าแถวใหนมีหอคอยที่ไฟติดบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ใครทีเล่นเกมนี้ต้องยอมรับการตาย ของตัวเองให้ได้ก่อน เเละต้องใช้เวลาให้กับเกมนี้ เกมมันไม่ได้ยากขนาดที่จะเล่นไม่ผ่าน ถ้าใครเล่นเเล้วหัวร้อนเเนะนำให้ปิดเกมไปก่อน เดียวปาจอย เม้าหรือคีบอร์ด ไปจะซวยเอา (ใครที่ยังไม่เคยเล่นมาสักภาคเลย เเนะนำไปเล่นภาค2 ก่อน เพราะผมว่ามันเล่นง่ายสุดละ ภาค1นิสุดหินเลย ภาค3นิเเมพใหญ่เกิน)

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ต้องดับ สามกระถาง สังเกตุจะมีเนินหินให้ขึ้นไปดับทั้งสามอันเลย เปิดมาก็วิ่งทางซ้ายเยื่ิองหน่อยๆ ผมวิ่งวนไปทางซ้ายจนเจออ่ะครับ ลองดู

Tags for this Thread