ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 140

[PC-GAME]GRAV เกมจำลองเอาชีวิตรอดให้ได้ 1LinkDownload โหลดแรงเต็มสปีด

ขั้นต่ำ:
    ระบบปฏิบัติการ: 7 64-bit
    หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Duo 2 GHz or Equivalent CPU
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB
    กราฟิก: GeForce GTX 560 or Radeon HD 7790 or Equivalent card
    DirectX: เวอร์ชัน 9.0c
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 5 GB
    หมายเหตุเพิ่มเติม: The game is EARLY ACCESS and likes Memory. 4 GB will not work well for larger planets

แนะนำ:
    ระบบปฏิบัติการ: 7 64-bit
    หน่วยประมวลผล: Intel i5 2.5 GHz or Equivalent CPU
    หน่วยความจำ: แรม 8 GB
    กราฟิก: GeForce GTX 760 or Radeon HD 7950 / R9 280 or Equivalent card
    DirectX: เวอร์ชัน 9.0c
    หน่วยบันทึกข้อมูล: พื้นที่ว่างที่พร้อมใช้งาน 5 GB
    หมายเหตุเพิ่มเติม: If you are planning to run a server and a client on the same machine we recommend 12-16 gigs of ram.

โหลดเกมพาสเดียวจบคลิกๆเลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย steampricegamer : 15th April 2016 เมื่อ 21:19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    หาอันที่โหลดได้แล้วเล่นได้จริงๆตั้งนาน
    ขอบคุณมากๆนะครับ ถ้าเล่นได้จะกลับมารายงานเด้อออ .... ^ ^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ครอบ ลิ้ง 4-5 ลิงค์ ใครที่อยากโหลดเเละ เบื่อ ครอบ ลิงค์เยอะ นี้เลย ครับ ทีเดียวจบ https://userscloud.com/33nyqpkbwsqh

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มันบอกให้อัพเดตกับสตีมอ่ะครับ ต้องแก้ตรงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongandki อ่านกระทู้
    ครอบ ลิ้ง 4-5 ลิงค์ ใครที่อยากโหลดเเละ เบื่อ ครอบ ลิงค์เยอะ นี้เลย ครับ ทีเดียวจบ https://userscloud.com/33nyqpkbwsqh
    เอ้า ผมผิดตรงไหน ผมเป็นคนอัพโหลด จะครอบกี่ลิงค์ก็เรื่องของผม ยุ่งไร ผมจะลบลิงค์และอัพใหม่ ครอบอีกก็ยังได้

กล่าวขอบคุณ
    31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zapzaas อ่านกระทู้
    มันบอกให้อัพเดตกับสตีมอ่ะครับ ต้องแก้ตรงไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ
    วิธีติดตั้งเกมทั้งหมดครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย steampricegamer : 15th April 2016 เมื่อ 21:19

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ steampricegamer อ่านกระทู้
    เอ้า ผมผิดตรงไหน ผมเป็นคนอัพโหลด จะครอบกี่ลิงค์ก็เรื่องของผม ยุ่งไร ผมจะลบลิงค์และอัพใหม่ ครอบอีกก็ยังได้
    ถูกครับ การคลิกลิงค์ถือเป็นการสนับสนุนคนอัพครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมกดลิ้งแล้วมันไม่มีให้ตอบอะไรซักออย่าง เช็คถูกก็ไม่มี

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ steampricegamer อ่านกระทู้
    จ๊ะๆ เอาที่สบายใจ

กล่าวขอบคุณ
    131
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ
    ปล. ผมไม่ได้โหลด แค่มาขอบคุณเฉยๆ ^^

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    The file you are trying to download is no longer available

ทำไมโหลดไม่ได้ครับ แล้วทำไมมันกด Skip อะไรเยอะแยะจัง
    วัดีโจ๊กเกอร์
    .