ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    Blog Entries
    1

อยากรู้ว่า bigboss ไปเรียนวิชาอะไรมาถึงเก่งขนาดนั้น

อยากรู้ว่า bigboss ไปเรียนวิชาอะไรมาถึงเก่งขนาดนั้น
    ทหารราบคนเดียวสู้ได้ทั้งค่ายทหารเลย
    เอาเฉพาะศิลปะการต่อสู้นะครับว่ามันไปเรียนอะไรมาบ้าง จะลองไปเรียนตาม
    อย่าถือสาผมเลยครับผมแค่เห็นว่ามันเท่ดีเลยอยากลองตามบ้าง
    คนในบอร์ด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    เอามาจากลุง สเน็คไงครับ BIGBOSS

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    CQC เรียนจาก THE BOSS เป็นวิชาที่เอาหลายๆอย่างมารวมกัน THE BOSS คิดเอง

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    Krav maga, Judo, jujitsu

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    คนนี้หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    มาร่วมอวยด้วย ไม่อยากจะพิมมากเดี๋ยวยาวผมโครตแฟนเกมนี้เลย

แต่ค่อนข้างเอนไปทาง Solid Snake มากกว่านิดหน่อยในเรื่อง Skill โดยรวมนะ

ผมว่าช่วงชีวิตของ Solid Snake นี่เจอมาแต่ตัวร้ายโหดๆ ส่วนตัวร้ายของ Big Boss ในความเห็นผม ยังไม่เก่งเท่าของภาค 1,2,4

สุดยอดจริงๆเกมนี้ ไม่มี Kojima เกมก็ไม่เหมือนเดิมแน่นอน แล้วยิ่งถ้ามาทำภาคใหม่แล้วดันเล็กกว่าภาค 5 อีกนี่ผมก้ไม่ยอมแล้วอ่ะ

คิดแล้วเซ็งมาก...
    RESIDENT EVIL 7 ...ก็เล่นไปเรื่อย >>> https://www.youtube.com/watch?v=Wqb_myYR8Mg

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ไปหาภาค 3 เล่นครับ เป็นเรื่องของ big boss ล้วนๆ ตั้งแต่ฝีมือยังระดับธรรมดา มีรายละเอียดเรื่องวิชาที่เรียนมาจากอาจารย์ที่เป็นบอสของภาคนี้ด้วย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ว่าไปที่บอกว่ามีภาคใหม่แน่นอนผมยังคิดไม่ออกเลยว่าจะไปทางไหนในเมื่อ kojima ได้ให้ snake ทุกคนตายหมดแล้วหรือว่าจะมามุกตัวโคลนนิ่งอีก

กล่าวขอบคุณ
    797
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    แค่เข้าร่วมทีม alpha ก็ยิงไม่ตายแล้วครับ อ่าว ผิดเรื่อง