ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

ลือ เครื่องเกมคอนโซลรุ่นใหม่ของนินเทนโด จะเอาไปเล่นนอกบ้านได้

แม้อีกไม่กี่เดือนจะถึงงาน E3 (มิถุนายน) ที่คาดกันว่านินเทนโดจะเปิดตัวเครื่องเกมรุ่นใหม่ในรหัส Nintendo NX ที่มีข่าวลือออกมามากมายจนลงแทบไม่ทัน แต่กับข่าวล่าสุดที่ดูเหมือนจะมีมูลที่สุดหลุดออกมาจาก Reddit ที่กำลังร้อนแรงคือการที่ NX ไม่ใช่ลูกครึ่งพกพาแบบสองระบบ แต่เราสามารถสตรีมภาพไปบนหน้าจอบน คอนโทรลเลอร์ ของ NX ที่จะมีหน้าจอสัมผัสแบบเดียวกับรุ่นพี่อย่าง WiiU

แต่การสตรีมภาพจากทีวีมาสู่จอยเกมจะไม่ได้ใช้รูปแบบเดียวกับ WiiU แต่ NX จะใช้การเชื่อมต่อแบบ WiFi Hotspot ทำให้เราสามารถเล่นเกมบน NX นอกบ้านได้หากบริเวณมีสัญญาณ WiFi แปลว่า Nintendo NX จะไม่ได้มาแค่เครื่องคอนโซลเท่านั้นอาจมีส่วนแยกออกมาที่สามารถพกพาไปเล่นนอกบ้านได้ คาดว่าเป็นจอยรูปแบบเดียวกับ WiiU Game Pad

นอกจากนี้ข่าวลือที่เพิ่มหลุดมามีท้ง นินเทนโดจะใช้บริการ Vulkan API แทน DirectX 12 หรือ ไฟนอล แฟนตาซี 15 ที่จะออกบนเครื่อง NX ด้วย แต่ออกหลังจาก PS4 XboxOne และวันเวลาขายยังไม่ระบุแต่ข่าวบอกว่ามันจะไม่ได้วางขายพร้อมกันทั่วโลก ซึ่งไม่ใช่เรื่องแปลกเพราะก่อนหน้านี้ PS4 ก็วางขายโซน อเมริกา และยุโรปก่อนโซน ญี่ปุ่น

credit gamnesiahttp://www.gamnesia.com/news/rumor-t...-from-the-cons
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 17th April 2016 เมื่อ 21:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    เป็นอีกเครื่องที่ผมคาดหวังไว้สูงมาก e3 จะเปิดตัวยังไงน่าติดตาม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ถ้าพูดถึงเครื่องที่ไม่ใช่พกพาไม่เคยซื้อของ Nintendo เลย ขอให้ทำออกมาดีนะครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032

NX GPU AMD Polaris 10

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    น่าสนนะครับ มีเงินจะจัดสักเครื่อง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    รอติดตามตอนต่อไป...
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ไม่เอาอะไรมากเลย ให้มันแรงเทียบเท่ากัย ps4 xbox ก็พอเกมดีๆมันเยอะมาก Mario kart 8 เกมตั้งนานเล่นตอนนี้ยังโคตรมันอยู่เลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: