ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

*(1.LINK ISO) - BATMAN: ARKHAM KNIGHT - R.G. MECHANICS [REPACK] - UP.2016 - (FiLECONDO|RABBiTFiLE|ONE2UP|DIRECT LINK)

Batman: Arkham Knight จะพาผู้เล่นไปยังเมือง Gotham ซึ่งมีพื้นที่กว้างกว่าเมือง Arkham ซึ่งการขับเคลื่อนยานพาหนะก็เป็นส่วนหนึ่งในการเดินทางทำภารกิจและต่อสู้พวกวายร้าย อีกทั้งยังต้องปรามพวกวายร้ายตัวฉกาจอย่าง Scarecrow, Penguin, Two-Face, Harley Quinn เป็นต้น นอกจากนี้ ฉากในเกมส์ มีความกว้างขว้างมากขึ้น มีภารกิจย่อยให้ทำมากมาย อันเป็นจุดประสงค์ล้มเหล่าวายร้ายให้ราบคาบ

จุดเด่นของเกมส์ภาคล่าสุด มีระบบ Fear Takedown สามารถล้มศัตรูได้พร้อมกันสูงสุด 3 คนในเวลาที่ลอบซุ่มจัดการ อีกทั้งมีรถ Batmobile เพื่อใช้เดินทางไปยังสถานที่ต่างๆ สามารถเรียกทุกแห่งหน แถมสามารถอัพเกรดรถยนต์ รวมถึงอาวุธอันทันสมัยเพื่อใช้รับมือศัตรู

Genre: Action, Adventure
    Developer: Rocksteady Studios
    Publisher: Warner Bros. Interactive Entertainment
    Release Date: 23 Jun, 2015

System Requirements
    MINIMUM:
    OS: Win 7 SP1, Win 8.1 (64-bit Operating System Required)
    Processor: Intel Core i5-750, 2.67 GHz | AMD Phenom II X4 965, 3.4 GHz
    Memory: 6 GB RAM
    Graphics: Graphics: NVIDIA GeForce GTX 660 (2 GB Memory Minimum) | AMD Radeon HD 7870 (2 GB Memory Minimum)
    DirectX: Version 11
    Storage: 45 GB available space

RECOMMENDED:
    OS: Win 7 SP1, Win 8.1 (64-bit Operating System Required)
    Processor: Intel Core i7-3770, 3.4 GHz | AMD FX-8350, 4.0 GHz
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: NVIDIA GeForce GTX 760 - 3 GB Memory Recommended | AMD Radeon HD 7950 - 3 GB Memory Recommended
    DirectX: Version 11
    Storage: 55 GB available space

REPACK - R.G. MECHANICS - 24.7 GB
    (ไม่ลด คุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.0.4.5 รวม dlc)

All DLCs:
    - New 52 Skins Pack
    - Red Hood Story Pack
    - Batman Flashpoint Skin
    - Harley Quinn Story Pack
    - WayneTech Booster Pack
    - Prototype Batmobile Skin
    - Gotham's Future Skin Pack
    - Batman 1st Appearance Skin

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรอง! >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรอง! >> [ouo.io] :: >> [adf.ly] :: >> [Linkbucks]
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

FiLECONDO
    https://binbox.io/YRZ1U#00t4Iv89

RABBiTFiLE
    https://binbox.io/fwwmm#UaKP8QlT

DIRECT LINK
    https://binbox.io/qXdBp#d8FemCqF

GO4UP
    https://binbox.io/rzgoX#kLaUFnC4

ONE2UP
    https://binbox.io/27WBE#P4wBHTiJ

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **ติดตั้งโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เวอร์ชั่นนี้ แก้กระตุกยังหรอครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ขอบคุณมากครับ DLC ครบ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    20
    ไฟล์ที่ 26 เสียครับ โหลดได่แต่แตกไฟล์ไม่ได้ครับ แก้ให้ที ...

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dekabreak อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ DLC ครบ
    นายไม่มีปัญหากับ พาท 26 เลยหรอ ทำไมผมโหลดทั้งของ one2up go4up direct link แล้ว พาท26 มันก็เสียทั้งหมดเลยอ่ะเป็นที่ผมคนเดียวหรอ !!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบครับ One2up ผมโหลดได้ทุกพาท
    แต่ของผมเล่นไม่ได้ครั้บ มันขึ้นว่า

The application has failed to start because its side-by-side configuration is incorrect.
    Please see the application event log or use the command-line sxstrace.exe tool for more detail.

ปิดแอนตี้ไวรัสแล้วทั้งก่อนลงและก่อนเล่น ลองลงใหม่ดูแล้วก็เหมือนเดิม

ผมใช้ windows 10 ครับ ตัวแอนตี้ไวรัส จะเป็น windows defender ที่มีมาให้กับตัว windows

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    มันแก้กระตุกรึยังคับเนี่ยตัวนี้

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liwzakicn อ่านกระทู้
    มันแก้กระตุกรึยังคับเนี่ยตัวนี้
    ยังครับ แต่ถ้ากระตุกใช้ตัวนี้ช่วยได้เยอะ(ของแท้ยังใช้เลย ทำให้ลื่นขึ้นอีก) http://steamcommunity.com/app/208650...624615/?l=thai

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ยังครับ แต่ถ้ากระตุกใช้ตัวนี้ช่วยได้เยอะ(ของแท้ยังใช้เลย ทำให้ลื่นขึ้นอีก) http://steamcommunity.com/app/208650...624615/?l=thai
    ขอบคุณมากๆ ค้าบบ จะลองนำไปใช้ดูนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ่าวเวรผมเป็นคนเดียวหรอ - -* // แตกไฟล์แล้วมันขึ้น 26.rar: Checksum error in 05.rgm-bm.arkham.knight.iso. The file is corrupt
    ไฟล์เสียหาย ตลอดอ่ะ สงสัยต้องลองโหลดใหม่ทั้งหมด เวรแท้ๆ TT

กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมเพิ่งโหลดเกมส์นี้เสร็จ ลองแตกไฟล์ดู ก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ
    ใครที่มีปัญหาตอนแตกไฟล์อาจเป็นที่ตัวwinrarเป็นตัวเก่า ลองหา winrar เวอร์ชั่นล่าสุดมาใช้ดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KASZA : 12th May 2016 เมื่อ 23:37

กล่าวขอบคุณ
    343

ลงเล่นได้ครับ แต่ต้องปรับเป็น LOW เครื่องไม่ค่อยแรงเท่าไหร่
    ตัวแก้กระตุก ใช่ตัว BMT X64 มั๊ย มันใช้ยังไงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KASZA : 13th May 2016 เมื่อ 03:04 เหตุผล: .

กล่าวขอบคุณ
    20
    กำลืมคิดถึง winrar เวอร์ชั่นใหม่ เลย เสียดายลบไฟล์เก่ากำลังโหลดใหม่อยู่ เวรแท้ๆ ลืม555

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ใช้ยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KASZA อ่านกระทู้
    ตัวแก้กระตุก ใช่ตัว BMT X64 มั๊ย มันใช้ยังไงครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SeveNLanD อ่านกระทู้
    ใช้ยังไงหรอครับ
    *BMT_x64.exe <โหลดแค่ตัวนี้
    *อันใหนที่ผมไม่ได้วงรายละเอียดเป็น(*)ไว้ ก็ปรับตามภาพไปเลยครับ(รวมถึงภาพที่2ด้วย)
    *ตรงล็อคเฟรมเรท ควรจะล็อคให้ต่ำกว่าเฟรมปรกติที่เครื่องท่านทำได้ เช่นถ้าปรกติได้47 ก็ให้ล็อคที่40 เฟรมจะนิ่งขึ้น+เหลือแรงเครื่องไว้ประมวลผลในส่วนที่เสี่ยงจะกระตุกด้วย เช่นตอนขับรถชนกำแพง
    *ถ้าโปรแกรมแจ้งว่าหาไฟล์.ini ไม่เจอ ต้องเปิดเล่นเกมส์ก่อนซักครั้งเกมส์ถึงจะสร้างไฟล์นี้มาให้ครับ
    *ใช้ครั้งเดียวแล้วอยู่ยาวครับ ไม่ต้องเปิดอีก แค่ อย่าเข้าไปปรับเมนูออฟชั่นในตัวเกมส์อีกเลยก็พอ เพราะมันจะรีเซ็ตค่ากลับไปที่เกมส์ปรับให้อีก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 14th May 2016 เมื่อ 22:09

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    343
    ลองทำดูแล้ว ลื่นขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ขอบคุณมากๆครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ให้โหลดแต่ตัว BMT_x64.exe อย่างเดียวใช่มัย้ครับ ทำไมเวลากดใช้มันขึ้น file I/O error // Line71 of ini.cpp (in bmt::INI::File::File (...)):
    --------------------------------------------------------
    _wfopen_s(&fINI, filename, L''rb'')
    File: C:\Program Files (x86)\Batman - Arkham Knight\Binaries\Win64\..\..\BMGame\Config\BmSystemSettings.ini
    >> No Such File or Directory <<
    แล้วก็ขึ้น Unable to Locate INI File อ่ะครับ หรือใช้ได้แต่ค่ายเขียว ของผมค่ายแดงอ่ะ // เกี่ยวมั้ยหรือผมลืมทำอะไรก่อนมั้ย ? ตัวเกมส์ผมก็ลองย้ายจากโฟลเดอร์อื่นมาที่ \Program Files (x86)\Batman - Arkham Knight\ ก็ยังไม่ได้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    20
    เหมือนมันถามหา BmSystemSettings.ini อ่ะแต่ ในโฟลเดอร์เกมส์ของผมไม่มี /// ถ้ามันจำเป็นต้องมี BmSystemSettings.ini ในการใช้ ช่วยอัพโหลดให้ทีได้มั้ยครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teazaza1174 : 13th May 2016 เมื่อ 23:04

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ของผมก็ลงปรกติ เล่นได้นะครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RONG อ่านกระทู้
    ของผมก็ลงปรกติ เล่นได้นะครับ
    ของผมก็เล่นได้ครับแต่ใช้ batman tweak v 1.01 ไม่ได้เฉยๆ น่าจะอยู่ที่ตัว BmSystemSettings.ini แน่ๆเลย ใครมีอัพโหลดให้ที orz

กล่าวขอบคุณ
    20
    ตอนนี้ใช้ได้ปกติแล้วครับ batman tweak v 1.01 ขออภัย ณ ตรงนี้ด้วย 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teazaza1174 : 14th May 2016 เมื่อ 06:57

กล่าวขอบคุณ
    143
    ผมลืมบอกอีกอย่าง ตัวเกมส์ของCPYมันเป็นอัพเดทเก่า มีบัคเงาAO ไม่แสดงผลด้วย(ดูภาพ) ให้ใช้ตัวนี้ช่วยครับ แตกไฟล์ไว้ที่เดียวกับ.exe
    มันกินเพิ่มอีก2-3เฟรม แต่ภาพสวยขึ้นมาก ถ้าใครเคยใช้ sweet fx ก็กินประมาณนั้นแหละ (จะปิด AA ในตัวเกมส์ด้วยก็ได้ ถ้าอยากได้ลื่นๆ เพราะ SMAA อันนี้กินเครื่องน้อยกว่า)

Reshade for B.A.K.(early access)_SMAA
    http://www10.zippyshare.com/v/O5NTFpFu/file.html

Reshade.for.B.A.K.(Early.Access)_แบบไม่มี SMAA (ใช้AAของตัวเกมส์)
    http://www10.zippyshare.com/v/izB0e6DS/file.html

เครดิต: ขอโทษผมจำไม่ได้ครับ มันนานแล้ว(ลงให้รู้ว่าผมไม่ได้ทำเองเฉยๆ)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 14th May 2016 เมื่อ 20:56

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ลื่นขึ้นเยอะมากครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    สวยขึ้นเยอะเลยครับ ขนาด low หมดทุกอย่างแล้ว ลดลงแล้วลดลงอีก 555 /// อีกนิดนะคือ batman tweak v 1.01 นี่ใช้ครั้งเดียวแล้วมันจะอยู่ยาวจนปิดเกมส์เปิดเกมส์ใหม่ก็ไม่ต้องกดใช้อีกหรือ ให้กดใช้ตอนเปิดเกมส์ใหม่ทุกครั้งหรอครับ ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teazaza1174 : 14th May 2016 เมื่อ 21:19

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: