ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool Trailer โชว์ฉากของเกม HITMAN (Episode 2)

Trailer โชว์ฉากของเกม HITMAN (Episode 2)

เนื้อหาส่วนที่สองของเกม Hitman ตัวใหม่ จะออกในวันที่ 26 เมษายนนี้ ทั้งสำหรับตัวเกม PC, PS4, Xbox One
    โดยล่าสุดทาง
    Sqaure Enix เผยแพร่วิดีโอมาให้ชมกัน

HITMAN - Episode Two: Sapienza Launch Trailer | Hitman

-------------------------------------------------------------------------------------------

สำหรับผู้เป็นเจ้าของ
    Hitman Intro Pack(ราคา 475 บาทใน Steam Thai) จะต้องจ่ายเงินเพิ่มเพื่อเล่นเนื้อหาตอนต่อไปจาก Episode 1
    โดยมีราคาอัพเกรดเป็นเกมตัวเต็มอยู่ที่
    1,599 บาท

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theruk : 24th April 2016 เมื่อ 00:08

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    รอให้ออกครบก่อนแล้วเล่นทีเดียวเลยดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    มันมาก ผมจัดมาเเย้ว

เราสามารถสร้างภารกิจเองได้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    เกลียด SQUARE ENIX เสียใจมากๆ
    ถ้า DX MD ทำงี้อีกนะ สั*
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    โหไรว้า ต้องจ่ายเงินเพิ่ม เเบบนี้ก็ได้หรอ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    มันคือตัวเก่าที่เสริมเนื้อหาเข้าไป แล้วต้องจ่าย 1500 เพื่อเล่น EP นี่เหรอครับ
    หรือว่ามันคือเกมตัวใหม่ ชักงง

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    มันคือตัวเก่าที่เสริมเนื้อหาเข้าไป แล้วต้องจ่าย 1500 เพื่อเล่น EP นี่เหรอครับ
    หรือว่ามันคือเกมตัวใหม่ ชักงง
    ตัวเกมเต็มมีหลายๆด้านครับ ด้านแรกคือ Paris ( ซึงมี Thailand ด้วยครับ )
    ด่านสองเป็น Sapienza ซึ่ง 500บาทตอนแรกเล่นได้แค่ Paris ถ้าอยากเล่นที่เหลือข่ายอีก 1500

ตัวเกมเป็นตัวเกมเดียวกันครับ
    ถ้าคนซื้อ 1900 แต่แรกก็ไม่มีปัญหาอะไร
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ตัวเกมเต็มมีหลายๆด้านครับ ด้านแรกคือ Paris ( ซึงมี Thailand ด้วยครับ )
    ด่านสองเป็น Sapienza ซึ่ง 500บาทตอนแรกเล่นได้แค่ Paris ถ้าอยากเล่นที่เหลือข่ายอีก 1500

ตัวเกมเป็นตัวเกมเดียวกันครับ
    ถ้าคนซื้อ 1900 แต่แรกก็ไม่มีปัญหาอะไร
    อ๋อ ขอบคุณมากครัเข้าใจละครับ สรุปคือถ้าจ่าย 1900 คือจบเลย แต่ราคาแอบแรงอยู่แฮะ รอลดก่อนละกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    สุดท้าย คนที่ซื้อ อินโทรมาก็ ต้อง เสีย เท่ามากกว่า คนที่ซื้อ ฟูลเอ็กอยู่ดี การตลาด แสควร์อีนิก สำหรับฮิตแมนภาคนี้ โครตขี้โกงเลย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    สำหรับคนเล่นแบบเก็บถ้วยซื้อมาเล่นไปเลยครับรอครบคงเยอะมากทยอยเล่นไปจะได้ไม่เบื่อ