ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

[ONLINE] NEW BFBC2 #CO-OP MODE# [1 PART/โหลดเร็ว] [ไม่ครอบ LINK] [เซิพไทย]

BFBC2 MODE CO-OP ONLINE

DOWNLOAD 3BB

หรือ
    DOWNLOAD MEGA

DOWNLOAD MAP CO-OP

กลุ่ม LINE

มีเกมส์ห้ามแจก ใน Joker สอบถามในกลุ่ม line ได้เลยนะครับ

ID:line hardcore_gamers

ติดปัญหาอะไรสอบถามได้เลยนะครับไม่ต้องเกรงใจ

วิธีติดตั้ง

1.ลงตัวเกมส์
    2.ลง Map Co-op ในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกมส์
    3.สมัครสมาชิกที่ตัวเกมส์ และ login
    4.กดหาเซิพเวอร์ โดยการ refresh

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย luckybullet : 30th April 2016 เมื่อ 10:28

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    ช่วยอธิบายเพิ่มเติมหน่อยได้มั้ยครับ
    ทำไมผมมันเป็นภาษา รัซเซีย อ่ะครับ
    แล้วสมัครตรงไหน
    แล้วเข้าเล่นตรงไหน
    ทำไมไม่ง่ายเหมือนที่คุณบอกเลยอะครับ ?
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [R]uBik อ่านกระทู้
    ช่วยอธิบายเพิ่มเติมหน่อยได้มั้ยครับ
    ทำไมผมมันเป็นภาษา รัซเซีย อ่ะครับ
    แล้วสมัครตรงไหน
    แล้วเข้าเล่นตรงไหน
    ทำไมไม่ง่ายเหมือนที่คุณบอกเลยอะครับ ?
    ขอโทษทีนะครับ ที่เข้ามาตอบช้า กำลังทำคลิปวิธีแก้ปัญหา ให้อยู่ครับ

เข้ามาสอบถาม ที่เพจก็ได้ครับ อาจตอบแชทได้เร็วกว่า
    https://www.facebook.com/mj.cssth/