ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773

เปิดตัวXBOX ONEรุ่นพิเศษที่ได้รับการออกแบบโดยTony stark

Microsoft ได้ประกาศเปิดตัว Xbox One รุ่นพิเศษ ซึ่งดูแล้วเข้ากับบรรยากาศของภาพยนตร์ Marvel ที่กำลังฉายอยู่ในขณะนี้อย่าง “Captain America: Civil War”Xbox One รุ่นพิเศษนี้ได้รับแรงบันดาลใจมาจาก Tony Stark หรือที่รู้จักกันดีในนามของ Iron Man ซึ่งเป็นหนึ่งในตัวละครหลักของภาพยนตร์ Captain America: Civil War โดยตัว Console นั้นมีสีขาว มี Arc Reactor อยู่ตรงกลาง พร้อมมีคำว่า “Designed by Stark Industries” (ออกแบบโดย Stark Industries) ติดอยู่ด้วยในส่วนของ Controller นั้น ได้รับการดีไซน์ให้มีสีขาว และติดตั้ง Ark Reactor ตัวที่ 2 อยู่ที่ด้านบน เป็นไฟแสดงสถานะการทำงานMicrosoft ได้สร้าง Xbox One รุ่นพิเศษนี้ถูกสร้างมาเพียงแค่ 3 เครื่องเท่านั้น เพื่อต้อนรับการฉาย Captain America: Civil War โดยเฉพาะ และทาง Xbox France (ประเทศฝรั่งเศส) ก็จะทำการแจก Xbox One รุ่นพิเศษดังกล่าวจำนวน 1 เครื่อง โดยสามารถดูรายละเอียดทาง Twitter

คลิปXbox oneรุ่นพิเศษ

credit IGN
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 2nd May 2016 เมื่อ 10:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    นึกว่าให้นักแสดง Tony Stark มาออกแบบให้ โถ่.... 555
    Facebook :: Buddy Lord

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    ถ้าเป็นสีแดงคาดทองคงแหล่มเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    นั่นสิ หัวเรื่องนี้คนละเรื่องเลย แถมเว้นช่องไฟได้สวยงามอ่านง่ายมาก

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    นั่นสิครับ ถ้าแดงทอง หรือ น้ำเงินแดง มาเป็นโลหะขัดจะแจ่มมาก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    มีแค่ 3 เครื่อง คงแย่งกันน่าดู

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    แล้วจะสู้ ps 4 .5 ได้เปล่า !?

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    มันช่างจ้าสะเหลือเกินนนน !!!

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonk811 อ่านกระทู้
    มันคนละประเด็นครับ อย่าเหมารวม ถ้า ps4 ทำมาเเข่งยังพอว่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    อย่าเพิ่งดราม่าครับ ถ้า PS4.5 ของ Sony ทำเป็นลายโล่ดาวกัปตันอเมริกาออกมา ผมจะฮาให้ดู
    ผมตอบเเค่นี้ก็เป็นดราม่าเเล้วหรอครับเนี่ยไม่รู้เลย ผมเเค่ต้องการสื่อว่าเขาคนนั้นตอบไม่ตรงกับหัวกระทุ้เเค่นั้นเองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 482566789 : 4th May 2016 เมื่อ 12:14

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonk811 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    มันคนละประเด็นครับ อย่าเหมารวม ถ้า ps4 ทำมาเเข่งยังพอว่า
    อย่าเพิ่งดราม่าครับ ถ้า PS4.5 ของ Sony ทำเป็นลายโล่ดาวกัปตันอเมริกาออกมา ผมจะฮาให้ดู
    [IMG] [/IMG]

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: