ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,150

Red face รีวิว จอเล่นเกมดูหนังที่ไม่ควรพลาดสำหรับคนงบน้อย

[ Review ] AOC I2781FH LED 27" IPS FULL HD ใครที่กำลังหาซื้อจอใหม่แนะนำเลยตัวนี้ อิอิ ใช้ได้เลยแหละ

ฝากรีวิวของผมด้วยนนะครับ อาจจะมีเบลอ ๆ มืดๆ ไปบ้างเพราะใช้ ออโต้ โฟกัส

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    จอสวยดีครับ ขอทราบราคาหน่อยได้มั้ย

อืมมม...
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    AOC ใช้ที่ทำงานสีไม่ตรงกับความจริงครับ ผมต้องใช้ฟิลิปรุ่นเก่ากึกเป็นจอหลักแทน -*- ใช้เป็นจอที่สองพอได้อยู่ แนะนำถ้าใครทำงานพวกแต่งรูปกราฟฟิก ผ่านยี่ห้อนี้ได้เลยครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขอบคุณครับว่าจะหาจอ27นิ้วราคาเบาๆสักตัวตอนนี้ใช้DELL23นิ้วอยู่

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    จอสวยดีครับ ขอทราบราคาหน่อยได้มั้ย
    ีราคาอยู่ประมาณ 7,990 บาทครับ ผมใช้ code ลด 8 % เหลือ 7,350 บาทครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankkoker อ่านกระทู้
    AOC ใช้ที่ทำงานสีไม่ตรงกับความจริงครับ ผมต้องใช้ฟิลิปรุ่นเก่ากึกเป็นจอหลักแทน -*- ใช้เป็นจอที่สองพอได้อยู่ แนะนำถ้าใครทำงานพวกแต่งรูปกราฟฟิก ผ่านยี่ห้อนี้ได้เลยครับ
    ใช่ครับ ถ้าทำ กราฟฟิคแนะนำพวก Dell ครับสี ok เลยหรืองบเยอะจัดจอ MAC เลยครับ สีสดตรงตามแบบ