ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    เห็นด้วยๆ มีบ้างที่บางคนนำเกมที่คนอื่นอัพมาแจกแต่บางคนไม่ใส่เครดิตให้ แถมมาปล่อยแล้วหายเข้ากลีบเมฆไปเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ขอตอบมั่งนะครับ เอ่อ ของผมคงยังไม่มีใครเอาไปแอบอ้าง(รึเปล่าวะ) เพราะตอนที่นั่งตอบเนี่ย อัพไปแค่สองเกมส์เอง my center ก็ยังไม่ได้ทำเลยหุๆ
    แต่เคยเห็นหลายๆท่านมาแล้วครับ และอยากจะขอร้องด้วยอีกคนว่า "อัพ" เนี่ย มันละบากนะครับ แม้แต่ลิงค์เดียวเกมส์เล็กๆขนาดสานไทยก็นับว่าเค้าเสียสล่ะเวลาแล้วครับ เพราะอัพเกมส์ๆหนึ่งเนี่ย คนเน็ตไม่เร็วมันจะไปทำอย่างอื่นก็ขอบอกเลยว่า การอัพเนี่ยมันถ่วงความเร็วลงไปนะครับ ฉะนั้นขอล่ะ อย่าทำเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมมือใหม่เเต่ผมไม่ได้ทำ เเหะๆ เเต่ก็จะรู้เอาไว้ห่ะ จะได้ไม่ต้องทำ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    รับทราบแล้วครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    เขาเรียกว่า..ขโมยใช่มั๊ยครับ มือใหม่กำลังจะฝึกหัดอัพ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พระคุณ คราฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

กล่าวขอบคุณ
    5,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    เวปเราก็มีคนครอบลิ้งค์2ชั้นขึ้นมาบ้างแล้ว เมื่อก่อนบอกครอบได้ชั้นเดียวไม่ใช่เหรอเดียวนี้เริ่มมี2ชั้น เดียวก็3-5ชั้นแน่นอน อีกหน่อยคงเป็นเวปแห่งการครอบลิ้งค์แน่ๆถ้าไม่มีคนจัดการพวกอัพโหลดพวกเนี้ย ยังไงก็ช่วยดูด้วยนะครับผู้ดูแล ไม่ทราบว่าครอบลิ้งค์2ชั้นเพื่อหาเงินผิดกฏมั้ยเวปมั้ย ถ้าจะให้คนในชุมชนนี้เป็นคนปั้มลิ้งค์หาเงินเขากระเป๋า เพราะเวปนี้คือ เวปแห่งการแบ่งปัน ไม่ใช่เวปแห่งการปั้มลิ้งค์หาเงินเป็นหลัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 808080808 : 28th June 2012 เมื่อ 09:05

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ !!
    I I'm Rock I I'm Under
    I I'm SoHappy

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    อย่างว่าละนะ ถึงจะอัพเอง มันก็ เป้นการเอาไฟล์ของเจ้าของลิขสิืทธิ์ มาโดยไม่ได้รับอนุญาติอยู่ดี ถึงโหลดมาแล้วอัพไฟล์มาแจกจ่ายเอง มันก้ยังไม่พ้นว่าไปขโมยของคนอื่นมาอยู่นั้นละ

ถ้าไม่ต้องการให้มีารขโมยไฟล์ ขโมยลิ้งมาครอบลิ้งหาเงิน ง่ายๆครับ ปิดห้องดาวโหลดซะ หรือ ไม่ก็ต้องตั้งข้อห้ามใม่ให้เอาไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์ทุกชนิดมาโพสในเวปบอรืดแห่งนี้อีก หากพอเจอ แบนถาวร ทำไมไม่ทำซะละครับ หรือว่า เวปบอร์ดแห่งนี้ก้ได้รับประโยชน์จาก พวกที่เอาไฟล์ เอาลิ้งต่างมาแจกจ่ายอยู่ใช่มั้ยละ เพราะถ้ามีพวกนี้เยอะ ก้จะทำให้มีคนเข้ามาชมเวปบอรืดแห่งนี้เยอะๆ แล้วเวปบอร์ดแห่งนี้ก้จะได้เงินจากโฆษณาเยอะไปด้วย

ผมเห็นชอบกันจริง ยึดถือ เรื่องเครดิต ไม่อยากให้มีการขโมยไฟลื ขโมยลิ้ง แต่ผมก้เห็นคนที่แอนตี้เรื่องพวกนี้ ดัน ทำซะเอง อัพไฟล์แจก(ซึ่งก้ไม่ได้รับรับอนุญาติจากเจ้าของลิขสิทธิ์ ไม่ว่าจะแจกฟรีๆ หรือ เอามาหาเงินก็ตาม) ของแบบนี้มันผิดมาตั้งแต่แรกแล้ว เห็นว่าคนอื่นแต่ก้ไม่ได้ดุตัวเองเลย

ผมเองก้เคยอัพแจกแล้ว แล้วมีคนเอาลิ้งไปครอบลิ้งเฉยๆ เครดิตก็ไม่มีอีกต่างหาก ผมเองยังไม่เคืองอะไรเค้าเลย เพราะ ยังไงไฟล์ที่เราอัพ ก้ไปเอาของเค้ามาอีกที ก็แค่โดนทำเหมือนที่เราไปทำไว้ ก้แค่นั้นเอง
    Downloadfreekubรวมไฟล์ให้ดาวโหลดไว้มากมายคลิกเลย
    downloadfreekubแจกของฟรีเพียบ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    รับทราบครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 858
    ขออนุญาต ออกความเห็นนิดหน่อย แบบว่า คิดอย่างเป็นกลาง บางทีมันก็เป็น "กรรมตามสนอง" หรือเปล่า เพราะว่าบริษัทที่ผลิตเกมเค้าก็เหนื่อยยาก แต่ว่ามีคนเอาเกมเค้าไปปล่อยกันตรึม ทั้งที่เค้าพัฒนากันมาเป็นปี ๆ หรือบางทีหลายปี แต่ตอน uploader เอาของเค้ามาปล่อยคนปล่อยโหลดมาแค่ไม่กี่ ช.ม. แล้วก็เอามาปล่อย แล้วได้เงินจากครอบลิงค์ (บางคนที่ไม่ได้ครอบลิงค์ ข้าน้อยขอคารวะด้วยหัวใจลูกผู้ชาย) มองในมุมกลับแล้วทำใจให้เป็นกลางมันก็เหมือนกรรมตามตามสนองอ๊ะเปล่า ไม่ใช่ไม่ชอบนะครับ โคตรชอบของฟรี แต่อยากให้คิดอย่างยุติธรรมแค่นั้นเอง
    ปล. ก็แค่คิดเป็นกลาง ๆ ในมุมกลับ มันก็คนละทีใช่มั้ยล่ะ คนพัฒนาเกมเค้าเจ็บใจกว่า uploader เป็นสิบ ๆ เท่าเลยนะ ผมคิดว่า ส่วนตัวผมก็นับถือหลาย ๆ คนที่ปล่อยโหลดนะ โดยเฉพาะคนที่ไม่ครอบลิงค์เนี่ย แหม อยากเลี้ยงข้าวหรู ๆ สักมื้อเลยทีเดียว คงไม่ต้องเอ่ยชื่อนะ oploder ผู้ยิ่งใหญ่ของผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blacklotus55 : 8th January 2013 เมื่อ 03:13

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    -..- ขโมยของจากขโมย ผิดด้วยรึ - - ถามในมุมกลับ ถามใจตัวเอง ถามทุกคนที่เข้ามาอ่าน ครอบลิงข์บ้าง ผมขอไม่เอ่ยนามนักอัพโหลดผู้ครอบลิงข์ที่ยิ่งใหญ่นะ มันไม่ดี จุ๊ๆ
    แต่ถ้าผมถามอีกละ ขโมยของที่โดนขโมยมาจากขโมยละ ผิดไหม เป็นคำถามที่ตอบยากแต่อยากได้คำตอบจากทุกคน ผมก็เคยอัพโหลดมาบ้างในบอร์ดเก่า
    มีคนเอาลิงข์ผมไปโพสผมรู้ผมเห็นผมเข้าใจและกลับดีใจซะอีกที่มันถูกเอาไปแบ่งต่อแต่ผมก็เศร้านิดๆที่แจกจ่ายของที่ขโมยมา

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    (จากคุณlongtest)

URGENT!!!!! One2UP: แจ้งลบไฟล์ Video ภาพยนตร์ออกจากระบบทั้งหมด‏

เรียน สมาชิก One2UP ทุกท่าน

ตอนนี้ทางเว็บไซต์ประสบปัญหากับค่ายหนังอย่างรุนแรง เนื่องจากมีคอนเท้นท์ที่ละเมิดลิขสิทธิ์มาฝากไว้ที่ระบบเราเยอะมาก

ซึ่งทางเราได้พยายามเซ็ตทุกไฟล์ไม่ให้ปรากฎบนเว็บแล้วขั้นหนึ่ง แต่มีเหตุการณ์ฉุกเฉินทำให้ทางเว็บไซต์ One2UP

มีความจำเป็นต้อง "ลบ" ไฟล์วิดิโอที่เกี่ยวกับภาพยนตร์,การ์ตูนแอนิเมชั่น และหนัง/คลิปโป๊ทั้งหมดออกจากระบบเซิร์ฟเวอร์

ของ One2UP โดยทันที!!!

ต้องขออภัยสมาชิกทุกท่านในความไม่สะดวกครั้งนี้ด้วยนะคะ

ขอบคณมากค่ะ

ทีมงาน One2UP

ผมก็อบมาจาก mail ที่ one2up ส่งมานะครับ

(คนที่แจกเกมไม่ควรใส่ลิ้งOne2Up)^^

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมขอแนะอีกอย่างคับ * ไม่มีไวรัสแนบมาก็ดีนะ อิอิอิ *

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    รับทราบครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    เข้ามาอ่านดูเฉยๆคับ (คงไม่มีคนดูกระทู้นี้เเล้วมั้ง)
    ผมอัพลง Media Fireคับไม่มีลิงค์หาเงินซักเกมส์เเค่อยากให้คนกดขอบคุณเราเเค่นั้นเเหละคับ จะเอาไปเเปะที่อื่นผมไม่ว่าหรอกขอเเค่มีเครดิตติดไปด้วย
    ไม่อยากดราม่าหรอกคับ ผมต้องทำเกมส์เป็นตัวSetupไปเลยกันคนขโมย เป็นวิธีที่ดีสุดๆเเล้วคับ

ไม่ได้มาหาเงินเเค่เอาไฟล์มาเเบ่งปันกันเเค่นั้น ทั้งหมดขอเเค่คำขอบคุณ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    รับทราบและจะปฏิบัติตามครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    รับทราบครับ ผมฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พึ่งได้รับอนุมัติให้เข้ามาหมวดนี้ครับ

bang sean, Chonburi.
    กล่าวขอบคุณ
    2,380
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    Blog Entries
    2
    กระทูใน ฟอรั่ม PC game Download หายไปไหนหมดอ่าครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petsukum อ่านกระทู้
    กระทูใน ฟอรั่ม PC game Download หายไปไหนหมดอ่าครับ
    นึกว่าเป็นคนเดียว

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    รับทราบครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    รับทราบ จะไม่ทำผิดกฏอีกแล้วครับ ผิดไป 2 แล้ววว

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ