ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928

EA เปิดลงทะเบียนทดสอบ BETA BATTLEFIELD 1 2016

EA เปิดลงทะเบียนทดสอบBETAสำหรับ BATTLEFIELD1 เเต่ไม่ใช่ว่าจะได้ทดสอบทุกคนนะครับลงทะเบียน http://www.battlefield.com/community/insider

Trailer: https://www.youtube.com/watch?v=0qgJneSoH20
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GuyIIII : 9th May 2016 เมื่อ 12:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    มันจะสุ่มแบบ OW หรอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 928
    อันนี้ไม่เเน่ใจเหมือนกันครับเเต่ตอน Battlefield 4 ก็บอกเเบบนี้สุดท้ายก็ได้ทดสอบกันเกือบหมดครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    beta มันมักจะมีสองรอบครับ คือรอบ close จำกัดจำนวนคน และรอบ open ให้เข้าได้ทุกคน
    ตอนแรกมันจะเปิดรอบ close ก่อนครับเพราะเซิฟมันยังรองรับคนไม่เยอะ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    ผมใช้ origin access กำลังคิดอยู่ว่าจะโหลดมาลองดีไหมแต่ ฮาสดิส ขะเต็มละ แค่ ฺBF4 ก็ 45G ละ T-T เกมสมัยนี้ น้าาาา
    เราควรได้รับการสงวนสิทธิ์ที่จะคิด แม้ว่า การคิดผิด ก็ยังดีกว่าการไม่คิดเอาเสียเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอให้ได้ลองบ้างงงงงงงงงงงงงง เพรี้ยงงงงงงงงงงงงงงง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    รอ Reload ครับ

Tags for this Thread