ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153

ร่างกายผมเป็นอะไรไม่รู้ครับ

ผมนอนอญู่ดีๆผ่านไปชั่วโมงเดียวผมก็รู้สึกคันทั้งตัว ก็ไม่ได้คิดอะไรก็เกาไปเลื่อยๆ แต่มันไม่หาย ที่แรกนึกว่ายุง แต่บ้านผมไม่มียุง แล้วน้องชายผมมันก็เริ่มเจ็บบริเวณหัวเหมือนมีตัวอะไรมากัด ผมเปิดไฟดูในห้องก็ไม่มีตัวอะไร ที่นอนสกปรกไม่ใช่แน่นอนเพราะเพิ่งเปลี่ยนผ้าปู ผมก็นอนต่อ แต่พอนอนอาการคันมันก็มาทันที ถ้านอนมันมาทั่วทั้งตัวเลยครับ เหมือนมีแมลงมารุมกัดคัวผม

เวลาผมไม่ได้อยู่ในท่านอนมันมีอาการแค่ที่เท้ารู้สึกชา มือก็รู้สึกชาเล็กน้อย คืนนี้ผมนอนไม่ได้เลย สงสัยมากร่างกายผมเป็นอะไร

ที่ผมคิดไว้อาจจะเกี่ยวกับการไหลเวียนของเลือดผิดปกติ เส้นเลือดที่มือกับเท้ามีอาการกระตุกเป็นครั้งคราว

เป็นแบบนี้ครั้งแรกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aa12 : 12th May 2016 เมื่อ 03:13