ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153

ร่างกายผมเป็นอะไรไม่รู้ครับ

ผมนอนอญู่ดีๆผ่านไปชั่วโมงเดียวผมก็รู้สึกคันทั้งตัว ก็ไม่ได้คิดอะไรก็เกาไปเลื่อยๆ แต่มันไม่หาย ที่แรกนึกว่ายุง แต่บ้านผมไม่มียุง แล้วน้องชายผมมันก็เริ่มเจ็บบริเวณหัวเหมือนมีตัวอะไรมากัด ผมเปิดไฟดูในห้องก็ไม่มีตัวอะไร ที่นอนสกปรกไม่ใช่แน่นอนเพราะเพิ่งเปลี่ยนผ้าปู ผมก็นอนต่อ แต่พอนอนอาการคันมันก็มาทันที ถ้านอนมันมาทั่วทั้งตัวเลยครับ เหมือนมีแมลงมารุมกัดคัวผม

เวลาผมไม่ได้อยู่ในท่านอนมันมีอาการแค่ที่เท้ารู้สึกชา มือก็รู้สึกชาเล็กน้อย คืนนี้ผมนอนไม่ได้เลย สงสัยมากร่างกายผมเป็นอะไร

ที่ผมคิดไว้อาจจะเกี่ยวกับการไหลเวียนของเลือดผิดปกติ เส้นเลือดที่มือกับเท้ามีอาการกระตุกเป็นครั้งคราว

เป็นแบบนี้ครั้งแรกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aa12 : 12th May 2016 เมื่อ 03:13

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    เค้าเรียกอาการแตกเนื้อสาวนะครับ

ล้อเล่น ไปหาหมอเถอะครับอย่ามานั้งรอคนโพสตอบเลย เผื่อเป็นภูมิแพ้ขั้นรุนแรงจะได้รักษาทัน

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,179
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,285
    ไปหาหมอตรวจดูอาการดีกว่า..อย่าปล่อยไว้นาน

เป็นอะไรจะได้รักษาทัน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เอ่อ ดีจริงๆ ไม่สบายทางร่างกาย มาโพสในบอร์ดเกมส์ คงจะหายหรอกนะ โน่นไปหาหมอโน่น ไม่น่ามาเสียเวลาถามเลย 555+

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    สังฆัง ??????????????????

กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    เมื่อคืนผมง่วงมากอยากนอนมากก่วาไปหาหมอ แต่จะนอนก็ทรมาน สุดท้ายผมก็เลือกที่จะนอน แล้วเหมือนอาการมันเบาลง มันคันน้อยกว่าครั้งแรก ผมทนได้ คิดว่าถ้าตื่นมาอาการมันไม่หายก็จะไปหาหมอ ตื่นมาผมก็ไม่ได้เป็นอะไร มีอาการชา ตรงมือกับเท้าเล็กน้อย เลยไม่ได้ไปหาหมอ

มันไม่ใช่อาการคันทางผิวหนัง ภูมิแพ้ผมเคยเป็น สังฆังไม่เคย แต่ไม่ใช่ มันไมม่คันแบบอาการเชื้อรา มันมาแป๊บๆบริเวณหัวแล้วผมรู้สึกว่ามันกระตุก แล้วมันก็หายไป อาการคันแต่ละจุดมันไม่ได้เป็นนาน มันหายไปแล้วก็ไปเป็นบริเวณอื่น มือ เท้า ปลีกหลัง ผมก็กระตุก เวลานอน

ผมอยากรู้อาการนี้มันคืออะไร เกิดจากอะไร ถ้ามีผู้รู้มาตอบ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปหาหมอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aa12 อ่านกระทู้
    เมื่อคืนผมง่วงมากอยากนอนมากก่วาไปหาหมอ แต่จะนอนก็ทรมาน สุดท้ายผมก็เลือกที่จะนอน แล้วเหมือนอาการมันเบาลง มันคันน้อยกว่าครั้งแรก ผมทนได้ คิดว่าถ้าตื่นมาอาการมันไม่หายก็จะไปหาหมอ ตื่นมาผมก็ไม่ได้เป็นอะไร มีอาการชา ตรงมือกับเท้าเล็กน้อย เลยไม่ได้ไปหาหมอ

มันไม่ใช่อาการคันทางผิวหนัง ภูมิแพ้ผมเคยเป็น สังฆังไม่เคย แต่ไม่ใช่ มันไมม่คันแบบอาการเชื้อรา มันมาแป๊บๆบริเวณหัวแล้วผมรู้สึกว่ามันกระตุก แล้วมันก็หายไป อาการคันแต่ละจุดมันไม่ได้เป็นนาน มันหายไปแล้วก็ไปเป็นบริเวณอื่น มือ เท้า ปลีกหลัง ผมก็กระตุก เวลานอน

ผมอยากรู้อาการนี้มันคืออะไร เกิดจากอะไร ถ้ามีผู้รู้มาตอบ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาไปหาหมอ
    หมอคือผู้รู้จริงครับ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    หมอ ก็ไม่รู้ค่ะ ขอโทษ //ข้ามเม้นนี้ไป

ถ้ามีผื่นขึ้นยังพอเดาได้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    พยาธิในชั้นผิวหนัง

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ขาดวิตามินb ร่างกายชาถ้ามันชาไม่ถึงจุดมันจะคันยิบๆๆๆ
    อาจมีกระดูกทับเส้นประสาทร่วมด้วย ทำให้เส้นประสาทส่งสัญญาขาดๆหายๆทำให้ชา
    หาหมอครับ ผมแค่เดาตามความน่าจะเป็น

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    สงสัยร่างกายคุณคงอย่ากปะทะ อิอิ หาหมดเถอะครับเชื่อผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อาจมีกระดูกทับเส้นประสาทร่วมด้วย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ปวดขี้ ป่าวครับ
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ