ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020

มีใครสู้ตัวๆกับ HULK ไหวไหมครับ ในจักรวาล Marvel (จักรวาลภาพยนต์)

คืออยากรู้ว่ามีใครสู้กับ เดอะ ฮัคล์ ไหวไหมครับแบบตัวๆ 1-1 สู้กันตัวๆ

เพราะขนาดธอร์ก็ยังเอาไม่อยู่ โลกินี้เจอกับเดอะฮัลค์นี้โครตกระจอกเลย นี้หรือเทพ 55 โดนจับทุบเปี้ยงๆจอดเลย เจอกับไอร่อนแมนร่างยักษ์นี้ไม่นับน่ะเพราะโดนสะกดจิต

ส่วนคนอื่นๆอย่าง กัปตัน, สไปเดอร์แมน, แอนท์แมน, แบล็ค แพนเตอร์, เดดพูล, แม็คนีโต้ , พันนิเชอร์ , เหล่า X-Men บลาๆๆ นี้ไม่น่ารอดแน่นอน 555

เลยอยากรู้ว่ามีใครสู้กับเดอะฮัคล์ไหวไหมครับ ในจักรวาลภาพยนต์อย่างเดียวน่ะ แนะนำมาทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 23rd May 2016 เมื่อ 19:09
    Facebook :: Buddy Lord

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    Jessica Jones ไม่ก็ไอตัวเป็นเหล็กในหนัง DEAD POOL.
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    จีน เกรย์ ร่าง phoenix ง่ายๆเลยแหละ ฟุ๊บ เป็นฝุ่น

พลังระดับสูงสุด แต่ในหนังทำออกมาได้ง่อยมาก
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ผมว่าไม่น่าจะมีนะ นอกจากไอ้พวกสายพลังจิต

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ไม่น่าจะมีน่ะครับ Hulk buster ของ iron man โดนขยี้ไม่เหลือซาก ไม่ต้องพูดถึง Thor เป็นถึงเทพ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    เบน กริมม์ หรือ มนุษย์หิน เดอะ ติง จาก Fantastic Four พอจะสู่กับ The Hulk ไหวไหม
    นอกจากนนี้ก็นึกไม่ออกแล้วครับ 5555+

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    จักรวาลภาพยนต์ไม่รู้คับ แต่ถ้าเป็น คอมมิค น่าจะเป็นพวก พลังระดับมัลติเวิร์ส ถึงจะพอไหว Beyonder ตอนยังไม่โดนลดพลังก้น่าจะสู้ได้
    Deadpool ก็สู้ไม่ได้นะใน คอมมิค ยกเว้นในตอน deadpool kill universe ที่ได้ดาบเทพเล่มนึงที่ฆ่าพวกที่ฟื้นฟูหรือรักษาตัวเองได้ แม้แต่ วูลฟ์เวอร์รีนยังตาย
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Superman มัน DC อะคับ
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Natthakon อ่านกระทู้
    Super Man ใหวมั้ยครับ..

เขาพูดถึงใน Marvel ไม่ใช่ DC นะ และก็ไม่ใช่ CD
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ในภาคภาพยนต์นี่มีแค่ thor ครับแต่ไม่แน่ใจว่า thanos ภาคหนังนี่โหดมั้ย แต่ใน thor ragnarok นี่มี hulk ในเรื่องด้วยครับอาจมีลุ้นว่า hulk จะได้เจอคู่ต่อสู้โหดๆรึป่าว

ในหนังมันยังอยู่แค่ในโลกกับแอสการ์ดอยู่เลยครับน่าจะยังหาคู่ต่อสู้ยากอยู่ แต่ไม่แน่ว่า เจ๊ scarlet witch จะมีเหตุการณ์ควบคุมพลังตัวเองไม่ได้รึป่าว

คอยดูต่อไปครับว่า hulk มันจะเป็น hulk ฉลาดแล้วพูดได้แบบใน world war hulk รึป่าว ถ้าเป็นแบบนั้นจริง thor ก็สู้ไม่ไหวครับ ใน comic ก็มี sentry มั้งนะ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,836
    SPIDER MAN
    เห็นอย่างงี้สามารถล้มเดอะฮัคได้ด้วยเพียง 1 หมัด

ปล.ผมเคยอ่านผ่านๆมาเห็นมีคนบอก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok for sometimes
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ quinzel2511 อ่านกระทู้
    ในภาคภาพยนต์นี่มีแค่ thor ครับแต่ไม่แน่ใจว่า thanos ภาคหนังนี่โหดมั้ย แต่ใน thor ragnarok นี่มี hulk ในเรื่องด้วยครับอาจมีลุ้นว่า hulk จะได้เจอคู่ต่อสู้โหดๆรึป่าว

ในหนังมันยังอยู่แค่ในโลกกับแอสการ์ดอยู่เลยครับน่าจะยังหาคู่ต่อสู้ยากอยู่ แต่ไม่แน่ว่า เจ๊ scarlet witch จะมีเหตุการณ์ควบคุมพลังตัวเองไม่ได้รึป่าว

คอยดูต่อไปครับว่า hulk มันจะเป็น hulk ฉลาดแล้วพูดได้แบบใน world war hulk รึป่าว ถ้าเป็นแบบนั้นจริง thor ก็สู้ไม่ไหวครับ ใน comic ก็มี sentry มั้งนะ
    Sentry ซัดกับ Hulk สุดท้าย Hulk ชนะครับ แต่ก็หมดพลังกันทั้งคู่ แค่sentryล้มก่อน

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    Thanos ผมว่า ล้มได้สบาย ถ้าได้อัญมณี ครบ นะ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    hulk เป็นตัวเงินทำเงินของทางมาเวลนิ ถ้าวาดให้hulkกะจอกโดนปราบบ่อยๆใครเค้าจะซื้อลิขสิทธ์ไปทำหนังละครับว่าไหม

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ถ้าพูดถึงหลักกายภาพแทบจะไม่มีใครล้ม hulk ได้เลยครับ จะมีก็แค่สูสีเอง อันนี้พูดถึงในฉบับจอเงินนะ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    คนเดียวที่จะปราบHulkได้มีเพียงคนเดียวและชื่อของเขาคือ!!!

Just kidding
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 24th May 2016 เมื่อ 01:27

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    เอาจริงคนที่จะสู้กับThe Hulkได้อย่างสูสีคงจะเป็นThe thingจากFantastic Fourแต่เรื่องจะล้มThe Hulkได้รึปล่าวไม่แน่

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ขอตอบจริงจังละกัน

เอาเฉพาะภาคหนังของมาเวลในตอนนี้ รวมทุกค่าย Fox sony disney

พลังลุ่นๆ ที่พอสู้ได้ และบางตัวน่าจะเอาชนะได้สบาย จะมี

Thanos(ได้ข่าวว่าพี่น้องรุสโซ่ได้กำกับ ไพอหวังได้เลยว่า ไม่กระจอกเหมือนอัลตรอนแน่นอน)
    Colossus
    Thor
    Thing
    Dark elf
    Abomination
    Silver surfer
    Doom(with silver surfer power)
    Galactus
    Celestial
    Black bolt(หนังยังไม่ออก แค่คาดว่าน่าจะทำให้สเกลใกล้เคียงคอมมิค)
    Jean grey(with Phoenix power)
    Sandman
    Collecter(คาดว่า ถ้าทำสเกลให้เท่าคอมมิค นี่ก็ระดับเทพอีกตัว)
    หมอแปลก

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    สงสัย Hulk คงชนะพวกสายพละกำลังอย่างเดียวสิน่ะ พวกสายพลังเวทย์นี้ Hulk คงสู้ไม่ไหวแน่ แพ้ทางกัน 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 24th May 2016 เมื่อ 07:45
    Facebook :: Buddy Lord

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ในจักรวาลภาพยนต์น่าจะยากครับ เรายังไม่เห็นสเกลพลังของฮัล์คเลยครับ ความแข็งแกร่งของพี่แกก็ง่ายๆอ่ะครับ โกรธมากยิ่งพลังมาก แต่ในหนังยังไม่เห็นพี่แกโกรธสุดพลังแบบสุดจริงๆ เลยบอกไม่ได้ว่าถ้าสุดจะขนาดไหน
    เอาจริงๆตอนนี้

-ธอร์ พอสู้ได้แหละครับ ที่เราเห็นยังไม่ได้บวกันจริงจังเลย(รอดูฬนแร๊คนารอคละกันอาจจะมี)
    -พวกใช้พลังจิต กับเวทย์น่าจะเอาอยู่ อย่างตอน age of ultron ก็โดนสกาเลตเล่นซะ

ถ้าจะเอาในคอมมิค อื้มมม เยอะแยะครับ สุดแต่คนเขียนจะโม้

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    จับมันไปอยู่บนดวงอาทิตย์สิ