ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 418

Warhammer: End Times – Vermintide เล่นฟรีจนถึง 13 มิถุนายน 2559

นี่เป็นนสัปดาห์ที่ Steam มีการอัพเดทหลายๆ อย่างค่อนข้างเยอะเลยทีเดียว รวมไปถึงเกมส์ใหม่ๆ ที่เพิ่งจะวางจำหน่ายไปอยู่หลายเกมส์ โดยเฉพาะซีรส์ Warhammer ที่เพิ่งออกวางจำหน่ายไปในรูปแบบของ Total War เป็นผลให้ทาง Steam ต้องจัดโปรโมชันใหม่ๆ เพื่อให้เกมส์ Warhammer: End Times – Vermintide มีโอกาสเข้าวินไปอยู่ในอ้อมกอดของเกมเมอร์อย่างเราๆ ได้เสพผลประโยชน์โดยการเปิดให้ลองเล่นฟรีจนถึงวันอาทิตย์ที่ 13 เดือนมิถุนายนที่จะถึงนี้

Warhammer: End Times – Vermintide คือ หนึ่งในซีรีส์ Warhammer ที่ถูกสร้างออกมาในรูปแบบมุมมองบุคคลที่หนึ่ง ในรูปแบบ CO-OP เหมือนอย่าง Left4Dead ซึ่งทาง Steam ได้ปล่อยภาคเสริมมาให้เราเล่นเมื่อวานนี้เอง โดยเนื้อเรื่องภายในเกมส์นั้นจะอยู่ในโลกของ Warhammer เป็นเรื่องราวการทำต่อสู้ของเผ่าพันธ์ ระบบที่น่าสนใจ คือ การต่อสู้ของเกมส์นี้จะเน้นแบบโบราณ ดาบ ขวาน มีด หน้าไม้ เป็นต้น ที่น่าสนใจก็คือ ระบบการแต่งตัว อุปกรณ์ต่างๆ ที่สามารถหาได้ตามทางในเกมส์ที่เล่นในแต่ละครั้ง รูปแบบการเล่นจะเหมือนกับ Left4Dead ทำให้ใครที่เคยเล่นมาก่อนจะเข้าใจได้ง่ายยิ่งขึ้น แน่นอนเรายังสามารถเล่นคนเดียวได้ โดยตัวละครอีก 3 ตัวจะเล่นโดย AI แทน

เมื่อหมดช่วงโปรแล้ว ใครที่คิดว่ามันสนุก และอยากเล่นต่อแล้วล่ะก็ สามารถซื้อชุดคอมโบได้ โดยลดราคาเหลือ เพียง 24 เหรียญ จาก 45 รีบมาเล่นกันเถอะ

ที่มา GoatGameReview

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    เหมือนอย่าง Left4Dead จริง แต่ย้อนยุค

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    มันฟรีถึงแค่วันอาทิตย์นี้ป่ะครับ เห็นใน steam

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    25 GB โหลดทั้งคืนแน่ๆ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    ดูยังไงก็ L4D ลง mod 55555555.

กล่าวขอบคุณ
    878
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    แก้ไขด้วยครับ ถึงวันอาทิตย์ 13 นาฬิการตามเวลาแปซิฟิก ฮ่าๆ ไม่ใช่ 13 มิถุนานะครับ
    ก็แค่คนธรรมดา

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ไปลองมาแล้วครับ ถามว่าสนุกไหม ส่วนตัวแล้ว ผมคิดว่ามันคือเกมค่าเวลาที่เราเบื่อๆหน่ะครับเหมือนเกมมันไปไม่สุดยังไงไม่รู้ มันคือ Left4Dead ย้อนยุคจริง ทุกอย่างเหมือนมาก มี hunter มี tank มี smoke ทุกอย่างเลย
    อย่างกะเกมๆเดียวกันผู้สร้างเดียวกันหรือป่าวผมไม่รู้นะ ภาพสวยดี รายระเอียด องค์ประกอบฉาก สวยพอได้ มีคลาสให้เลือก 5 คลาส ดาบหนักตีแรง สายเวท สายปืน(ไม่ปืนซะทีเดียว) ธนู คนเเคระ(ขวาน โล่) ส่วนอาวุธได้จากการสุ่มทอยเต๋าตอนจบแมพ สุ่มตามคลาสกันไป คราฟอาวุธได้ ส่วนรายละเอียดอื่นๆผมไม่ค่อยรู้ แต่โดยรวมแล้ว อย่างที่ผมพูดมาจริงๆ ไม่เชื่อลองโหลดมาเล่นดูได้(อย่าคาดหวังอะไรมาก ความคิดเห็นนี้ส่วนตัวล้วนๆ)

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    กระแสในสตรีมดีเกิน ผมเห็นทีแรกยังไม่คิดจะเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เกมนนี้ฆ่าเวลาได้ดีเลยทีเดียว เย้
    Asus ROG gl552v i7 6700HQ KINGSTON 16GB DDR4 2133mhz GTX960m 4GB DDR5 SAMSUNG SSD128GB+HDD1TB