ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

ช่วงนี้ ทำไมเล่นไม่ขึ้น เลย

DOTA 2
    ------------------

จริงๆตั้งแต่อัพแพทใหม่ มา battle pass มารู้สึกว่า เล่นไม่ออกเลย MMR ลงไปเยอะ เลย

หรือผมคิดไปเอง เห็นปรับ พวก HERO DROP ลงไปเยอะ เลย เพื่อนๆเคยเป็นแบบผมไหม ??

หรือช่วงนี้ไม่ได้ ทำบุญ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Emo อ่านกระทู้
    DOTA 2
    ------------------

จริงๆตั้งแต่อัพแพทใหม่ มา battle pass มารู้สึกว่า เล่นไม่ออกเลย MMR ลงไปเยอะ เลย

หรือผมคิดไปเอง เห็นปรับ พวก HERO DROP ลงไปเยอะ เลย เพื่อนๆเคยเป็นแบบผมไหม ??

หรือช่วงนี้ไม่ได้ ทำบุญ
    เมื่อวานผมยังแพ้รวด ทุกรอบเลย ดีวันนี้ยังชนะ มากับเพื่อน 3 มีเล่นไม่เก่ง 1 อีกคนก็ไม่เท่าไหร่ - -*

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    เมื่อวานผมยังแพ้รวด ทุกรอบเลย ดีวันนี้ยังชนะ มากับเพื่อน 3 มีเล่นไม่เก่ง 1 อีกคนก็ไม่เท่าไหร่ - -*

ตอนนี้ สถานะ แดงฉาน เลยทีเดียว เล่นตั้งแต่ 12.00 ถึง 02.00 ชนะ 4 แพ้ เป็น10 นับแทบไม่ได้
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

<-_.. It's ME .._->
    .: ดาวนาเม็ก :.
    กล่าวขอบคุณ
    322
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ช่วง battle pass มักจะเป็นแบบนี้ไม่รู้ทำไมเหมือนกัน
    เดานะ.. เรา หรือหลายๆคนอาจจะ focus ไปที่ battle pass เกินไป จำทำให้ขอแค่ได้เล่นเถอะผ่านไม่ผ่านว่ากันอีกทีเควสอะ
    จึงเป็นเหตุให้เบื่อ "สั*เอ้ยแม่*ไม่ผ่านซักที" MMR สูงๆก็เช่นกัน พอ MMR ลงก็จะเจอกับคนที่ด้อยกว่าเขาจึงมาโอกาสชนะที่สูง พวกเราๆจึงแพ้ไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    690
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ผมมัวเเต่ทำเควสจนเเพ้ พอลองตัดเควสออกไปก็พอสู้ได้ 70/30 อยู่นะครับ

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ผมเข้าใจคุณครับ ไม่ต่างอะไรกับ CSGO ของผมเลย แพ้ยับเยิน