ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3

PSVita ยังน่าซื้ออยู่รึเปล่าครับ

อยากจะรู้ว่าตอนนี้มันยังน่าซื้ออยู่รึเปล่า ผมมี 3ds แต่ขายไปแล้วเพราะไม่รู้จะเล่นเกมอะไร 555555
    ไอ้ทีแรกก็กะจะซื้อมาเล่นพวกมาริโอ้อะไรนะ เล่น 3d land กับ โปเกม่อน x จบไปก็ไม่รู้จะเล่นเกมไรดี + ตอนนี้ประสบปัญหาเรื่องเงินจึงขาย

แล้วตอนนี้ก็เลยดู Vita ไว้ มันยังน่าเล่นอยู่รึเปล่าครับเท่าที่ดูๆมา เกมที่อยากเล่นก็มีนะแต่คือมันแบบปี 2013 - 2014 กลัวไม่มีคนออนไลน์
    อีกอย่างเกมที่ออก Ps4 กับ Psvita ยิ่งแล้วใหญ่คนแห่ไปเล่นบน Ps4 กันหมด

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    Vita ยังมีเกมใหม่ๆออกมาเรื่อยๆครับ ถ้าถามว่ายังน่าซื้อมั้ย

ยังน่าซื้ออยู่ครับ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    Vita ยังมีเกมใหม่ๆออกมาเรื่อยๆครับ ถ้าถามว่ายังน่าซื้อมั้ย

ยังน่าซื้ออยู่ครับ
    คือส่วนตัวผมชอบแนวพวก shooter ไม่ค่อยชอบแนว เทินเบส เลย RPG ผมก็เล่นได้แต่ไม่ชอบแนว JP จ๋าเท่าไหร่
    แล้วพอมีข่าวว่ามันจะมีตัวใหม่ออกมาปะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    คือส่วนตัวผมชอบแนวพวก shooter ไม่ค่อยชอบแนว เทินเบส เลย RPG ผมก็เล่นได้แต่ไม่ชอบแนว JP จ๋าเท่าไหร่
    แล้วพอมีข่าวว่ามันจะมีตัวใหม่ออกมาปะครับ
    อีก 1-2 ปี ก็ไม่มีเกมออกมาล่ะคับ ตอนนี้ ส่วนมาากจะเป็นเกม ฝั่ง Japen ครับ มี แปล ENG บางเกม

เน้นไปทาง Action RPG RPG ล้วน ส่วนแนวอื่นๆ พอมีอยุ่บ้างเป็นระยะ แนว shooting มันก็มีแต่ไม่เยอะครับ หนักตรง RPG ส่วนใหญ่ๆเลย

เคยมีคนตั้งกระทุ้ไว้ไปอ่านดูล่ะกันครับ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=282401

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Zone 2 น่าเล่นสุดแต่ติดที่ JP นี่ล่ะครับ ส่วนตัวผมว่ายังน่าเล่นอยู่ครับหวังรอ ENG อย่างเดียวครับ
    ผมก็พึ่งย้ายมา 3DS ไม่นาน ผมเล่น Zone 1 ครับเกมส์ลดราคาสะใจดี + mem 64G ฟิน PS1 PS2 PSvita ชิวๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    648
    ได้รับคำขอบคุณ: 245
    ผมว่าจัดมือสองมาก็โออยู่นะ ไม่เกิน 4000 ผมได้มา 3500 พร้อม เมม 32

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ต้องมองแบบนี้คับถึงจะคุ้ม ดูก่อนว่า มีเกมส์ที่เราสนใจอยากเล่นมากๆ ออกมาไหม บอกเลยว่า vita เอาอะไรกับอนาคตแน่นอนไม่ได้ ส่วนมากเกมใหญ่ๆ ก็ cross platform กับ ps4 ps3 ผมอยู่ z.2 ออกแต่ visual novel games แทบจะรายอาทิตย์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถ้ามีเกมที่เราอยากเล่น ยังไงก็น่าซื้อครับ ซื้อมาเล่นจบแล้วขายมือสองก็ยังโอเคนะครับ แต่คิดว่าน่าจะโดนลอยแพจากโซนี่แล้วหล่ะ
    สนใจหารายได้เงินล้านด้วย Robotดูที่เว็บนี้ FX Trading แล้วสอบถามเพิ่มเติมได้ที่นี่ได้เลยครับ https://line.me/ti/g2/ZXJPX5N3T3