ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224

[PC ISO"1LINK] TOTAL WAR : ATTILA - AGE OF CHARLEMAGNE CAMPAIGN PACK - RELOADED - [Up.2016] - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

Title: Total War: ATTILA - Age of Charlemagne Campaign Pack
    Genre: Strategy
    Developer: Creative Assembly
    Publisher: SEGA
    Release Date: 11 Dec, 2015

ภาคขยายซึ่งจะเริ่มต้นอยู่ในยุคกลางซึ่งจะเพิ่มแคมเปญใหม่ๆสู่แผนที่ยุโรป มีพระมหากษัตริย์และราชอาณาจักรเดิม
    อยู่ก่อนแล้ว แต่ครั้งนี้ถึงเวลาที่คนที่เก่งอย่างแท้จริงรวบรวมขาติให้เป็นหนึ่ง สร้างมรดกที่ยั่งยืนและแสดงให้เห็นถึง
    ความหมายของการเป็นพระมหากษัตริย์, คุณจะต้องเผชิญกับยุคใหม่ แต่เป็นโลกที่เหนื่อยล้า อิดโรย จากความขัด
    แย้งและการต่อสู้ เทคโนโลยีใหม่ๆ และวิธีการใหม่ของการทำสงครามเป็นเพียงแค่สิ่งที่คุณจะได้รับผลมา กษัตริย์
    ที่ดีเป็นต้องคนฉลาดที่รู้อย่างแม่นยำว่าผู้คนของเขาสามารถทนต่อการผลักดันได้มากน้อยแค่ไหน อย่าสร้างความ
    ผิดพลาดเข้าสู่สงครามกับหากมีสัญญาณว่าประเทศไม่ได้เตรียมตัวพร้อมรบ ยุโรปยังคงเป็นแหล่งของอุดมการณ์
    ที่ขัดแย้งและความไม่ไว้วางใจเป็นเวลานาน อาณาจักรเก่าๆก็เริ่มเลือนหายไปเป็นความทรงจำ ภัยคุกคามและผล
    กระทบได้ส่งผ่านเสียงสะท้อนมาสู่อันตรายใหม่และความกดดันสำหรับประเทศที่ด้อยประสบการณ์ โอกาสนำเสนอ
    ตัวเองสู่การสรร้างรัฐใหม่ที่มีประสิทธิภาพที่สามารถปกครองได้ภายใต้ร่มธงของอารยธรรมที่มาจากเถ้าถ่าน ความ
    ยิ่งใหญ่รอคุณอยู่ ถ้าคุณมีความหาญกล้าและวิสัยทัศน์ของชาร์ล

FULL GAME RELOADED 13 GB

*Support the software developers. If you like this game, BUY IT!*

"ช่วยกด ขอบคุณ เพื่อจะได้เป็นกำลังใจให้ผมได้อัพเกมส์ต่อไปนะครับ"

"ไฟล์เสียแจ้งมาได้เลยนะครับ ผมจะรีบอัพใหม่ให้ทันทีครับ"

| RABBiTFiLE LINK.1 | RABBiTFiLE LINK.2 |

1GB/1-PART

One2up

https://binbox.io/uiwX5#qCA4ttR8

Filecondo

https://binbox.io/AWdpC#oRUfK9F7

Rabbitfile

https://binbox.io/x5id3#tf9LVRS3

PASSWORD:
    PCGame-ABnormal.NET

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Blog Entries
    1
    ตัวนี้ลงแล้วเล่นได้เลยหรือป่าวครับ หรือเป็นแค่ตัวเสริมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ amolazo อ่านกระทู้
    ตัวนี้ลงแล้วเล่นได้เลยหรือป่าวครับ หรือเป็นแค่ตัวเสริมครับ ขอบคุณครับ
    ลงแล้วเล่นได้เลยครับไม่จำเป็นต้องมีภาคหลัก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    ลงแล้วเล่นได้เลยครับไม่จำเป็นต้องมีภาคหลัก
    ขอบคุณครับ

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    dlc มีอะไรมั่งครับในตัวนี้

กล่าวขอบคุณ
    73
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totawan002 อ่านกระทู้
    dlc มีอะไรมั่งครับในตัวนี้
    INFO: This release is standalone (Does not require the main game to play)
    INFO 2: The game is updated to the latest patch and includes all DLCs: Age of Charlemagne Campaign Pack, Empires of Sand Culture Pack, The Last Roman Campaign Pack – Blood & Burning- Longbeards Culture Pack- Celts Culture Pack- Viking Forefathers Culture Pack.

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: