ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

รวมข้อมูลจัดหนักและภาพชุดแรกของ Watch_Dogs 2

รวมข้อมูลจัดหนักและภาพชุดแรกของ Watch_Dogs 2

หลายคนอาจจะพลาดช่วงเปิดตัวของ Watch_Dogs 2 กันไป วันนี้เราก็เลยรวมข้อมูลทุกอย่างชุดแรกที่ Ubisoft เผยในช่วงเปิดตัวเกมเมื่อคืนวานมาไว้ในชุดเดียวกันเสียเลย มีอะไรที่ควรจะรู้ใน Watch_Dogs 2 บ้างไปดูกัน

Watch_Dogs 2
    จะตั้งอยู่ในเมืองซานฟรานซิสโกเขตท่าเรือ ซึ่งเป็นเมืองล่าสุดที่นำเสนอระบบ ctOS 2.0 ระบบปฏิบัติการเวอร์ชั่นล่าสุดที่คอยควบคุมโครงสร้างพื้นฐานของเมือง แต่ถ้าอยู่ในมือคนผิด มันก็สามารถเป็นอุปกรณ์ทืี่ควบคุม ดัดแปลงชีวิตธรรมดาของคนทั่วไปได้เช่นกัน

เราจะได้เล่นเป็น Marcus Holloway ชายผิวสีที่จะเป็นตัวละครหลักในภาคนี้ เขาเป็นแฮคเกอร์หนุ่มผู้เฉลียวฉลาดที่อยู่ๆ ก็ถูก ctOS 2.0 ทำนายว่าเขาก่ออาชญากรรมที่เขาไม่ได้กระทำ ทำให้เขาตัดสินใจลุกขึ้นมาทำลาย ctOS 2.0 และล่าทุกคนที่มีส่วนกับระบบ ctOS 2.0 นี้ ตัวเกมในภาคนี้จะเปิดกว้างด้านระบบการแฮคมากกว่าภาคแรก เพราะครั้งนี้เราสามารถแฮคใครอะไรที่ไหนก็ได้! อาทิรถ, โดรน, หุ่นยนต์รักษาความปลอดภัย, รถเครน และอีกมากมาย

การทำภารกิจในภาคนี้ก็จะซับซ้อนและหลากหลายกว่าที่เคย จะบู๊แหลกแหกสะบั้นฆ่ามันทุกคน ลอบเร้นเก็บทีละคนหนึ่งต่อหนึ่ง หรือจะแฮคฝ่าไปเลยทั้งภารกิจก็ยังได้ด้วยการอาศัยความสามารถแฮคหลายๆอย่างของเรา แต่ถ้าเป็นสายแอ็คชั่น ในภาคนี้จะมีตัวเลือกเสริมให้มาด้วยว่าจะฆ่าศัตรูตรงหน้าหรือไม่ ด้วยปืน Taser ที่เราสามารถเข้าไปยิงศัตรูในระยะประชิดแล้วช็อตมันได้ โลกของเกมจะเปิดกว้างกว่าที่เคยแน่นอน

ของเล่นและความสามารถของ Marcus ก็จะมีเยอะขึ้น โดย Marcus จะสามารถใช้รถ RC Car หรือโดรนเข้าไปช่วยทำภารกิจให้เขาได้ การแฮคคนแต่ละคนก็ยังทำให้หลากหลายมากขึ้น เราสามารถแฮคคนๆนั้นให้ตำรวจมาจับเขาได้ แฮคเพื่อล่อความสนใจเขาได้ หรือจะแฮคเพื่อโจมตีคนๆนั้นก็ยังทำได้เช่นกัน แถมไม่จำเป็นต้องแฮคทีละคนแบบภาคแรกด้วย เราสามารถแฮคหลายๆคนในเวลาเดียวกันได้เลย ตัว Marcus ยังสามารถใช้เครื่อง 3D Print ของเขาทำการปริ้นอาวุธมาเป็นสามมิติใช้ได้จริงได้ด้วย จะปริ้นปืนพกธรรมดายันเครื่องยิงระเบิดทำได้หมดครับ ผู้เล่นจะสามารถเลือกสไตล์การเล่นได้ตามใจตัวเองเลย

ส่วนของเก่าที่หลายๆคนบ่นในเกมก็ยังถูกปรับปรุงให้ดีขึ้น ตลอด 2 ปีที่ผ่านมาทาง Ubisoft ได้แอบเก็บข้อมูลเกี่ยวกับตัวเกม Watch_Dogs ภาคแรกและฟังเสียงแฟนๆ มาตลอด ซึ่งในภาคนี้ทาง Ubisoft ได้ปรับปรุงระบบการขับรถใหม่ให้ลื่นไหนและตอบสนองได้ดีขึ้นกว่าภาคแรก และตัวเกมจะยังนำโลกแห่งการแฮคมาเป็นศูนย์กลางกว่าเดิม นำเสนอตัวละครที่มีความลึกมากขึ้นกว่าที่มี แฟนๆ ภาคแรกได้เล่นภาคนี้จะต้องชอบแน่นอน

ระบบ Multiplayer ภาคนี้ยังลื่นไหลกว่าเดิมมากๆ เมื่อเราเข้าไปในเกม เราจะสามารถเล่นเกมร่วมกับเพื่อนได้โดยไม่จำเป็นต้องสร้างห้องหรืออะไรทั้งนั้น ทั้งคู่สามารถเล่นใน Singleplayer แล้วเจอหน้ากันในโลกของเกมได้เลย จะไปทำภารกิจด้วยกัน หรือจะเล่นมินิเกมแปลกๆ บ้าๆไปด้วยกันทำได้หมดครับ รายละเอียดส่วนนี้จะเปิดตัวเต็มๆอีกทีในงาน E3 2016

“ทีมสร้างสรรค์ของเราก็กำลังตั้งใจทำงานกันสุดๆ เพื่อมอบประสบการณ์ WATCH_DOGS ที่แท้จริงให้กับทุกคน” Dominic Guay โปรดิวเซอร์เกมจาก Ubisoft Montreal เผยกับเรา “ใน Watch_Dogs 2 เราตื่นเต้นกันมากๆ ที่จะได้มอบเนื้อหาเกมที่น่าสนใจ กับตัวละครใหม่ที่จะอยู่ในใจทุกคนผู้นำเสนอระบบแฮคที่ลึกล้ำและหลากหลายมากกว่าที่เคย รวมไปถึงอาวุธ ยุทโธปกรณ์ให้เลือกสรรมากมาย พร้อมระบบ Multiplayer ที่ลื่นไหลมากกว่าที่เคยมีมาซึ่งจะดึงดูดทั้งผู้เล่นหน้าเก่าที่เป็นแฟนๆเกมและหน้าใหม่ได้เป็นอย่างดีแน่นอน”

นอกจากตัวเกมหลักเวอร์ชั่นธรรมดาและ Gold Edition ที่รวม Season Pass แล้ว ชาวเอเชียอย่างพวกเรายังสามารถหาซื้อแพ็คเก็ตเหล่านี้ได้ตามร้านขายเกมแถวบ้านคุณทั้งในรูปแบบกล่อง Retail และ Digital อาทิบน Uplay ด้วย

Deluxe Edition : จะประกอบไปด้วยตัวเกมหลัก, ปลอกแขนพิเศษ, แผนที่เมืองซานฟรานซิสโก, ภาพพิมพ์ และ Deluxe Pack ชุดปรับแต่งตัวละครมากมายสำหรับผู้ที่สั่งซื้อเกมในเวอร์ชั่น Deluxe นี้

San Francisco Edition : จะประกอบไปด้วยเกมหลัก, ชุด Deluxe Pack, DLC Zodiac Killer ฟิกเกอร์ตัวละคร Marcus, สติ๊กเกอร์ธีมเมืองซานฟรานซิสโก ภาพพิมพ์ และแผนที่เมืองซานฟรานซิสโก

นอกจากนี้พิเศษสำหรับแฟนๆเกม Watch_Dogs 2 ทุกคน ท่านยังสามารถสั่งซื้อเกมได้อีกสองรูปแบบผ่าน Uplay Shop Wrench Junior Robot Collector’s Pack และ The return of DedSec Collector’s Case

The return of DedSec Collector’s Case : จะรวมเกมในแบบ Gold Edition เข้ากับของสะสมอื่นๆ ตั้่งแต่ผ้าพันคอและหมวกของจริงลอกมาจากที่ Marcus ใส่, ฟิกเกอร์ Marcus สไตล์ Dedsec พิเศษ และหนังสือ Artboot 64 หน้า

Wrench Junior Robot Collector’s Pack : จะได้ตัวเกมแบบ Gold Edition และหุ่นยนต์ Wrench Junior ของจริงขนาด 20 เซนติเมตรด้วย ซึ่งเราสามารถควบคุมมันได้ผ่านอุปกรณ์ iOS และ Android

สั่งซื้อล่วงหน้าวันนี้รับไปเลย Zodiac Pack DLC ภารกิจที่จะให้เราออกตามล่านักฆ่าที่ลอกเลียนแบบ Zodiac Killer ตัวจริงด้วยการฆ่าคนแล้วส่งรหัสอะไรบางอย่างให้กับตำรวจ เราจะต้องถอดรหัสที่ว่านี้และตามหานักฆ่าตัวจริงให้ได้! แล้วรับชุด Outfit ใหม่มาใส่เท่โชว์เพื่อนได้เลย

ตัวเกมจะวางจำหน่ายวันที่ 15 พฤษจิกายน 2016 บน PC,PS4 และ XBOX ONE ใครสนใจสามารถไปติดตามข้อมูลเกม Watch_Dogs 2 และเกมอื่นๆของ Ubisoft ได้ที่

http://www.facebook.com/UbisoftSEA

http://www.youtube.com/UbisoftSEA

Credit: http://www.juropy.com/2016/06/รวมข้อมูลจัดหนักและภาพ/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 11th June 2016 เมื่อ 15:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    คนที่บ่นว่า Downgrade เนี่ย จะมีสักกี่คนที่เล่นบน PC ปรับเกมได้สูงสุดแล้วเล่นเกิน 60 เฟรม

(30 เฟรมแบบนิ่ง ๆ ก็ได้ แต่ต้องปรับภาพสูงสุดนะ)

แต่ถ้าเล่นบน Consoleก็หัวเสียเหมือนกัน แต่คงหัวเสียน้อยกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PEEIII : 11th June 2016 เมื่อ 16:25

NEVER.GIVE.UP
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    จะ Downgrade หรือไม่ไม่ใช่ปัญหาครับขอแค่อย่าโฆษณาเกินจริงกับทำเกมให้ตรงกับตอนที่ปล่อยตัวอย่างออกมาก็พอค่ายนี้ โครตจะขี้โม้เลย - -

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    GTA 6 เตรียมอัด

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ภาพพอๆกับGTA V ถ้ายังดาวเกรดอีกก็คิดเอานะ 5555

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ผมก็บ่นนะครับเรื่อง Downgrade ถึงผมจะไม่ได้เล่นเกมนี้
    เเต่มุมมองของผมคือ มันโม้เกินไป เเล้วผลที่ได้ ผิดกันมากกกก
    ถ้าลดลงนิดหน่อยมันก็ปรกติ คือมันเหมือนคนโกหก ผมเลยไม่ชอบ
    เหมือนเลย์เจอเเต่ลม ซึ่งภาคนี้เขาก็ไม่โม้เวอร์เหมือนภาคที่เเล้วนะ
    ก็เเล้วเเต่คนชอบ เหมือนบางเกมคนบอกบัคเยอะ ผมก็ซื้อมาเล่น เพราะชอบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NNP9MR : 12th June 2016 เมื่อ 13:24

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    ถึงคอมผมมันจะปรับสุดไม่ได้ แต่มันก็คือการหลอกลวงชนิดหนึ่งนะครับ ขายของแบบนี้ไม่ยุติธรรมอยู่ดี หวังว่าจะทำตามที่พูดไว้นะครับ Ubisoft
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    ค่ายอื่นไม่เห็นจะเป็นเลย บางค่ายดาวน์เกรด แต่ภาพโคตรสวย แต่เกมค่ายนี้ ดาวน์คือ ดาวน์เลย ภาคแรกแหม๋ อลังการงานสร้าง พอออกจริงหายไป 50 % ค่ายอื่นเขาดาวน์ไป 20 เผลอๆ น้อยกว่า

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    คนที่บ่นว่า Downgrade เนี่ย จะมีสักกี่คนที่เล่นบน PC ปรับเกมได้สูงสุดแล้วเล่นเกิน 60 เฟรม

(30 เฟรมแบบนิ่ง ๆ ก็ได้ แต่ต้องปรับภาพสูงสุดนะ)

แต่ถ้าเล่นบน Consoleก็หัวเสียเหมือนกัน แต่คงหัวเสียน้อยกว่า
    คอมสุดไม่ไหววันหน้าก็ยังอัพได้ แต่เกมซื้อมาห่วยแล้วห่วยเลยนะครับ
    อย่างสมัยก่อน Crysis 1, GTA 4 ออกใหม่ๆ ผมก็เล่นทั้งที่ปรับ low อยู่มาวันนึงได้อัพคอมก็ฟินกับเกมเดิมๆขึ้นมาได้

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ใครจะว่าอะไรฉันไม่เเคร์ ฉันะเล่นจะทำไม ใครที่ไม่ชอบก็ไม่ต้องเล่น ง่ะง่ายๆ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ใครจะด่าค่ายนี้ยังไงก็ไม่รู้น ยังไงก็จะพรีออเดอร์
    เพราะตื่งค่ายนี้มาก 55555

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้

เงินน่ะมี แต่...
    ประเด็นคือ ถ้าจะ Downgrade แล้วจะโม้ว่าภาพสวยทำไมตั้งแต่แรก เพื่อ?
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    เรื่อง กราฟฟิก ระบบเกม

จะเป็นไปตามที่บอกหรือป่าว ที่น่าสนใจคือระบบ Mutiplayer มาแนวเดียวกับ GTA V ด้วย เจอหลายๆคนในเซิฟ ช่วยกันทำ ภารกิจ ทำอะไรฮาๆ เหมือน GTA V

ขอระบบมันจริงไว้ก่อน downgrade รอ demo มาค่อยว่ากันอีกที กลัวจะโม้เกินจริง

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    Trailer อย่างเทพ ดูเผินๆนึกว่า ภาพถ่ายจริงๆ สวยมาก

ส่วนเกมออกมาจริงๆจะเป็นยังไงมารอดูกัน แต่ยังไงผมก็ว่าภาพไม่สวยเกิน uncharted 4 อ่ะ 555
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    ทำไมplotคุ้นๆ เหมือนเคยดูหนังเรื่องนึงที่มีอุปกรณ์ที่สามารถพยากรณ์อาชญากรรมที่กำลังจะเกิดขึ้น เพื่อให้เจ้าหน้าที่ไปขัดขวางไว้ได้อย่างทันท่วงที แล้วด้วยเทคนิคบางอย่างของตัวร้าย ทำให้ตัวเองโดนหมายหัว แต่ตัวเอกก็ดิ้นรนจนทำให้ทุกอย่างจบลงได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66

Downgrade ลงไม่เท่าไรแต่ใช้สเปคสูงเกินจำเป็นในขณะที่ถ้าเทียบกับ GTA 5 ภาพสวยกว่าเกมเพลย์ดีกว่า แต่กลับใช้สเปคไม่สูงมาก
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ฮา พวกที่เข้ามาด่า Ubisoft 5555555555555 คนไทยนี่มันคนไทยจริงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    VDO ในกระทู้เป็น Cinematic
    อันนี้เป็นตัว Gameplay ภาพไม่ได้สวยขนาดนั้น เดี๋ยวจะหาว่าโฆษาเกินจริงอีก 555555

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ภาคนี้น่าสนใจขึ้นนะครับเหมือนเขาจะเจ็บจากภาคแรกมาแล้ว คงจะพัฒนาให้ดีขึ้น

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    CoOp นี้มันรวมถึง CoOp เนื้อเรื่องด้วยป่ะนิ?

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ดาว์เกรดหรือไม่ ยังไงนี้ก็เป็นเกมส์ที่มีโมชั่นสวยที่สุดที่ผมเลยเห็นมาเลย เกมส์จริงคงจะเคลื่อนไหวได้แบบนี้ แค่นั้นก็ฟินแล้ว ส่วนตัวนะ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    #ฉันจะเล่น
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    ใจเย็นเพ่ เกมส์ยังไม่ออกอีกตั้งนาน ใจเย็นๆ มามุขเดิมอีกละ
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    มันไม่ได้ดาว์นแค่ภาพครับ ยังจำได้ที่ยูบิ ลอกว่าเราจะเล่น เป็นอีกคนเพื่อช่อยเหลือกอีกคนที่กำลังเล่นภาระกิจอยู่ได้แต่แต่ก็นั่นแหละคนับ ไม่มี
    ยังไงแล้วผมคอยดูกระแสก่อนดีกว่า อย่างน้อยภาพลงไม่ว่าอย่างน้อยภาพลงไม่ว่า แต่ระบบ ลงเมืองได้ทุกคนนี่มันน่าสนลงเมืองได้ทุกคนนี่มันน่าสนและผมก็ชอบภาคแรกด้วย อาจสั่งกล่อง 899

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    San Francisco Edition มีขายในไทยป่าว ใครมีร้านแนะนำหน่อย

Tags for this Thread