ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question ช่วยเช็คสเป็คคอมให้ทีครับ เปลี่ยนตัวไหนให้เล่น Diablo 3 ไม่กระตุก

ตอนแรกเล่นใน MAC ก็ลื่นดี หลังๆมาเริ่มอืดๆกระตุก เลยเปลี่ยนมาเล่นใน PC เครื่องเก่าที่ไม่ได้ใช้นานแล้ว
    เอาไปล้างเครื่องใหม่หมด ลงวินโดว์ใหม่หมด ไม่มีข้อมูลอะไรในเครื่องเลย เครื่องเปล่าๆ
    แต่พอมาลองเล่นมันจะกระตุกเป็นครั้งๆ เวลาใช้สกิล ตอนเดินเฉยๆ ในเมืองก็ลื่นบ้าง กระตุกบ้าง แต่เน็ตเขียวตลอด Option ในเกมก็ปรับเป็น Low แล้วก็ยังกระตุก
    อยากรบกวนช่วยแนะนำหน่อยว่าควรอัพเกรดอะไรที่จะช่วยแก้ได้

HDD 500GB

เอาแบบพอแก้ไข ไม่ต้องเทพมากแบบลื่นหัวแตก ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย arzidius : 15th June 2016 เมื่อ 16:05

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    น่าจะเพิ่มแรมนะครับ ใช้win 64bit แต่แรมแค่ 2g เอง น่าจะเพิ่มเท่าที่บอร์ดรับไหวครับ

Tags for this Thread