ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Lightbulb อยากใช้อินเทอร์หาเงินอ่ะครับ. เล่นเฟสไปวันๆ มันไม่ได้อะไรเลบ พอจะแนะนำได้ไหมครับ

จากประสบการณ์นอกจากเว็บโฆษณาแบบ adf.ly หรือพวกอื่นๆคล้ายๆกัน

อยากจะถามว่ามันมีอย่างอื่นอีกไหมครับที่พอทำเงินได้ ไม่ต้องเยอะหรอกครับขอแค่ได้จริง

อย่าง youtube ก้อได้จากการโฆษณา google Adsense youtube partner บลาๆๆ

ผมคิดอยู่ทุกวันว่าเน็ตที่เราใช้ไปวันๆนี่ มันจะพอใช้หาเงินได้บ้างไหมที่นอกจากเล่นเฟส แชทต่างๆ

ตอนนี้ผมทำธุรกิจอยู่ครับ. ผมแค่อยากเปลี่ยนเน็ตเป็นเงินเล็กๆน้อยๆ แบ่งเบาภาระนิดๆ

บางทีงานผ่านเน็ตก็อาจเป็นทางเลือกที่ดี แต่มันเชื่อถือไม่ได้เลย. มีแต่หลอกกับหลอก

ผมไม่รู้ว่ามีคนคิดเหมือนผมไหมที่อยากจะหาเงินทางเน็ตแบบนี้. ผมว่าเกมเมอร์น่าจะเคยทำมาบ้าง

หรือใครเคยทำมาบ้างก็กรุณาแชร์กันหน่อยนะครับ. จะขอบพระคุณมาก

หรือใครอยากจะทำงานเล็กๆน้อยๆวันละชั่วโมง. ก็ติดต่อผมมานะครับ ผมจะได้มีเพื่อน

แอดมาเลยครับ

Facebook : Danai Walker
    Line id : aonz_fx
    C A T C H A S L A Y E R

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมก็รอคำตอบเหมือนกันครับ พอดีทำงานกินเงินเดือน ไม่มีรายได้เสริม ถ้าโดนไล่ออกก็จบเห่ ทำมาหากินอย่างอื่นก็ไม่เป็น = ='

ตอนนี้กำลังหารายได้เสริมอยู่เหมือนกันครับ ปกติก็เล่นเน็ตเป็นประจำอยู่แล้ว จะดีมากถ้าใช้มันหาเงินได้

ถ้าได้ซักเดือนละ 4-5 พันผมก็พอใจแล้วครับ สำหรับรายได้เสริม ใครรู้ก็แนะนำกันหน่อย
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผมมีประสบการณ์ทำงานออนไลน์มาเยอะ
    สรุปๆสั้นๆ งานออนไลน์มี 2 แบบ
    แบบแรก ทำฟรี ไม่ลงทุน ได้จริง แต่เสียเวลามาก ไม่คุ้มอย่าทำ ไม่มีใครเขาให้เงินฟรีๆหรอก
    แบบสอง ลงทุน ลงเงิน แบบนี้ความเป็นไปได้ที่จะสร้างรายได้จริงมีสูงกว่าแบบแรก แต่ลงทุนด้วยเงินในกระเป๋าคุณย่อมมีความเสี่ยง จะลงทุนอะไรก็ต้องศึกษา ตอนนี้ผมลงทุน bitcoin ซื้อกำลังเครื่องขุด อย่างเดียว ตอนนี้ผมเริ่มลงทุนไป 1366 บาท ได้มา 0.2th/s กำลังขุด รายได้ต่อวัน 7-9 บาท คืนทุน 5 เดือน แผนคือทบต้นทบกำไรลงยาวๆ จะเห็นผลพลอยได้ชัดเจนครับ เพราะกำลังขุดอยู่กับเราตลอดไปจนกว่าเครื่องขุดจะพังนั้นเอง หมายถึงขุดไม่ได้แล้วนั้นแหละ
    สรุปก็คือ ทำฟรีอย่าทำ ลงทุนดีกว่าศึกษาดีๆ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เงินมันหายากนะครับ คงไม่ได้มาง่ายๆแน่

ผมว่าว่างๆจะทำข้าวกล่องขายหน้าโรงงานเนี่ย เช้าๆคนเยอะ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ขายของออนไลน์ เป็นไปได้สูงอยู่ที่ว่าโปรโมทยังไงให้คนสนใจ
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    เงินมันหายากนะครับ คงไม่ได้มาง่ายๆแน่

ผมว่าว่างๆจะทำข้าวกล่องขายหน้าโรงงานเนี่ย เช้าๆคนเยอะ
    เงินหายาก แต่ก็ไม่ยากเกินไปที่จะหาไม่ได้เลย
    ถ้ามันยาก บนโลกนี้คงไม่มีคนรวยกับคนพอมีเงินหรอกครับ ถ้าเงินหายากมากขนาดนั้น รถยนต์คงขายไม่ออก คงไม่เห็นรถ supercar ราคาหลายล้านขับทั่ว กทม.
    การจะทำธุรกิจออนไลน์สักอย่างหนึ่ง มันไม่ใช่ว่าลงทุนแล้วก็ไม่ต้องทำอะไรเลย ต้องบริหารเงินด้วย แล้วไม่มีธุรกิจตัวไหนที่ทำวันนี้ พรุ่งนี้รวย ไม่มี อย่างต่ำต้อง 4ปีขึ้นไป ถึงจะเริ่มเห็นผลว่า เจ๊งหรือรุ่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    w88 ez money
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ค้าขายนี่แหละ ตัวทำเงินเลยขอบอก แต่ต้องทำให้เป็น ก็คือประสบการ์ณนี่เอง
    ไม่เริ่มก็ไม่มี

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread