ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysodyssey อ่านกระทู้
    ตกลงแล้วผมควรจะ Regenerate BH ดีไหมครับ เพราะทำแล้ว นายโกลบาซ่า มันเละตุ้มเปะเลยครับ รู้สึกตะหงิดๆไม่รู้ไปเป็นที่อื่นด้วยรึป่าว เพราะตอนไม่ทำไม่เป็นไรเลย
    ระหว่างทำกับไม่ทำก็ไม่เห็นมีข้อแตกต่างไรเลยครับ
    อยากทราบข้อแตกต่างมากกว่านี้ครับว่ามันสำคัญมากไหม
    ถ้าเล่นโดยไม่อัพเดทตัว ไม่ลงmod ไฟล์เสริมต่างๆก็คงไม่เป็นไร แต่ถ้าลงพวก modding way ไป ก็เหมือน regernerate bh ไปในตัวเลย แต่ของผม โกล์ บาซ่า ไม่มีปัญหา ลง modding จนล่าสุด

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    เคยของเก่ากะเจ้าอื่นมาลองทำ มันติดแอทิวิตี้ ตอนรันออริจินครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    เคยของเก่ากะเจ้าอื่นมาลองทำ มันติดแอทิวิตี้ ตอนรันออริจินครับ
    ผมก็โหลดของเก่าติดตรงนี้เหมือนกัน เลยนั่งดูวิธีใหม่ ตรงปิดfirewall block internet ตรงนี้ต้องให้เหมือนเลยนะครับ ถึงไม่ติดนะครับ กรณีของผมน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    ผมก็โหลดของเก่าติดตรงนี้เหมือนกัน เลยนั่งดูวิธีใหม่ ตรงปิดfirewall block internet ตรงนี้ต้องให้เหมือนเลยนะครับ ถึงไม่ติดนะครับ กรณีของผมน่ะ
    ทำเเล้วก็ไม่หายจำได้

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongthida อ่านกระทู้
    ถ้าเล่นโดยไม่อัพเดทตัว ไม่ลงmod ไฟล์เสริมต่างๆก็คงไม่เป็นไร แต่ถ้าลงพวก modding way ไป ก็เหมือน regernerate bh ไปในตัวเลย แต่ของผม โกล์ บาซ่า ไม่มีปัญหา ลง modding จนล่าสุด
    เราลง mod เสริมยังงัยครับ เอามาวางในโฟเดอเกม หรือ Dlc ครับ แล้วค่อย regernerate bh อีกทีใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ splintercell อ่านกระทู้
    เราลง mod เสริมยังงัยครับ เอามาวางในโฟเดอเกม หรือ Dlc ครับ แล้วค่อย regernerate bh อีกทีใช่ไหมครับ
    พวก หน้า ทรงผม รองเท้า ชุด รอยสัก อีกหลายๆอย่าง ส่วนมากลงไว้ที่
    C:\Program Files (x86)\Origin Games\FIFA 16 DEMO\data\sceneassets เลือกดูว่าลงอะไรลงให้ถูกที่ เสร็จแล้วค่อย regernerate bh

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    พวก หน้า ทรงผม รองเท้า ชุด รอยสัก อีกหลายๆอย่าง ส่วนมากลงไว้ที่
    C:\Program Files (x86)\Origin Games\FIFA 16 DEMO\data\sceneassets เลือกดูว่าลงอะไรลงให้ถูกที่ เสร็จแล้วค่อย regernerate bh
    ขอบคุณมากมายครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รันไฟล์fifa 16 demo แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ fifaconfig ก็ไม่ขึ้น
    มีวิธีแก้หรือป่าวครับ

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arshi อ่านกระทู้
    รันไฟล์fifa 16 demo แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ fifaconfig ก็ไม่ขึ้น
    มีวิธีแก้หรือป่าวครับ
    โหลดจาก Origin หรือปล่าวครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abnormal1234 อ่านกระทู้
    โหลดจาก Origin หรือปล่าวครับ
    โหลดจาก origin ด้วย กับลองโหลดข้างนอกด้วยคับ เป็นเหมือนกันเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

ทำตามขั้นตอนทุกอย่างแล้วนะครับ ทำไมมันเข้าไม่ได้อะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wattanaton17 : 12th July 2016 เมื่อ 00:21