บ้านผมได้เล่นเน็ตฟรีเป็น Package VDSL 20M/4M ผมทำการเซ็นสัญญาในการติดตั้ง Node อินเทอร์เน็ตที่บ้านมาตั้งแต่วันที่ 7 มิ.ย.59 จนวันนี้ 24 มิ.ย.59 ยังไม่มีเจ้าหน้าที่ติดต่อเลยครับ ผมอยากทราบครับว่าการทำการติดตั้ง Node นั้นเขาจะต้องทำการเป็นระยะเวลาเท่าไรหรือครับเพราะทางที่ช่างเขาจะมาเดินสายภายใน 2 อาทิตย์จะมาตั้งเสาให้แต่จะเสร็จและเล่นได้ภายใน 1 เดือนครับ เพราะนี้มันจะ 3 อาทิตย์แล้วยังไม่มีใครติดต่อเลยโทรไปถามก็บอกดำเนินเรื่องอยู่ ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ ^_^