ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104

Wink แค่อยากระบายครับ

ผมคุยกับเธอมาปีกว่าๆ เพราะแอบชอบตั้งแต่เรียนเหมือนฝันที่ได้คุยกันแต่เธอดันมีแฟนแล้ว ผมก็ยังคุยกับเธอแบบเพื่อนจนผมคิดเกินเลย (เหมือนเธอจะเล่นด้วยนะ) มีส่งรูปกระดาษพับหัวใจมา
    และอื่นๆอีกเยอะมั้กๆ จนวันนึงเธอบอกว่าเธอคิดกับผมแค่เพื่อน แต่เธอก็ยังส่งอะไรที่เพื่อนไม่ส่งกันมา บอกรักในไลน์งี้ มันจะไม่คิดได้ไงอะ แล้วพีคสุดคือ เพื่อนผมแอดเฟสเธอไป ก็คุยๆกันผมก็ไม่ได้มีสิทอะไรเพื่อนทักมาถามเรื่องเธอผมก็เชียร์ วาปไป2อาทิตหลังเพื่อนผมคุยกับเธอ คบกันเฉยฮ่าาๆ ผมทำใจไว้แล้วล้ะว่าถ้าเขาคบกันผมไม่คุยแล้วพอ แต่เธอบอกว่าไม่ยอมให้ผมไปจะให้คุยต่อ อยู่กับเขาไปตลอดชีวิต เธอดราม่าหนักรั้งผมไว้ ผมก็ใจอ่อนกลับไปหาเธอ วันนึงเราก็คุยกันปกติเธอก็บอกว่า เพื่อนผมบอกว่าต้องขอบคุณผมจริงๆที่ทำให้เธอเจอเพื่อนผมได้รักกัน วันนั้นผมรู้สึกว่า กูทำไรอยู่หวะ กูอยู่ตรงนี้ไม่ได้ ผมควรจะทำยังไงดี

ผมแค่อยากระบายครับ คนที่ผมเคยระบายด้วยวันนี้ไม่มีแล้ว

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ตอนแรกจะว่าไป คุณก็แย่ละนะ ไปเหมือนๆตีท้ายครัวเขาเนี่ย ไปๆมาๆ ผญ นี่ยิ่งกว่าซะงั้นบอกเลย 55

ปล.อ่ะปลอบๆ ถ้าผญเขาสามารถทิ้งแฟนไปหาเพื่อนคุณได้ ต่อให้คุณกับเขาคบกัน เขาก็สามารถทิ้งคุณไปได้เฉยๆเหมือนกัน

ชอบปั่นทุกวี่วทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    931
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    ตอนแรกจะว่าไป คุณก็แย่ละนะ ไปเหมือนๆตีท้ายครัวเขาเนี่ย ไปๆมาๆ ผญ นี่ยิ่งกว่าซะงั้นบอกเลย 55

ปล.อ่ะปลอบๆ ถ้าผญเขาสามารถทิ้งแฟนไปหาเพื่อนคุณได้ ต่อให้คุณกับเขาคบกัน เขาก็สามารถทิ้งคุณไปได้เฉยๆเหมือนกัน
    แฟนเขาไปต่างประเทศครับ ระหว่างที่ผมคุยกับเธอ เธอมีแฟน2คนแล้วครับแต่เธอก็คุยกับผมเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น มีโชวแฟนบ้าง ผมก็ไม่ซีเรียสนะ

อีกอย่างครับผมไม่ได้หวังจะคบแล้วครับแค่ผมคุยต่อเพราะรู้สึกดีมากๆ

สมาชิกผู้มีเกรียน
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ผู้หญิงคนนี้อย่าไปยุ่งอีกเลยครับ ทำเหมือนเราเป็นแค่คนแก้เหงาอะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ไม่เป็นหลักเป็นแหล่ง
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,041
    ออกมาเหอะ ผมเคยเป้น ทรมานปล่าวๆ ให้ความหวัง เก็บแต้ม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หาคนใหม่ดีกว่าครับโลกนี้อะไร ผญ อีกเย๊อะ เยอะกว่าผู้ชายอีก 5555

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    เพื่อนมันอะบอกเลิกไม่ได้ แต่มันก็เจ็บที่บอกรักไม่ได้