ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 125

[ PC ] ASSASSIN'S CREED III : ตำนานนักฆ่า ตะลุย อเมริกา [ MEGA แรงได้ใจจริงๆจ้า ]

ตัวเอกของ AC III ยังคงเป็นนักฆ่าที่เป็นบรรพบุรุษของ Desmond Miles อีกเช่นเคย นามว่า Corner เป็นคนอเมริกัน ที่เป็นลูกครึ่งอังกฤษ กับชาวอินเดียนแดงพื้นเมือง เวลาที่ไปข้างนอกเขาจะใช้ชื่ออังกฤษว่า Corner ส่วนชื่อจริงๆของเผ่าอินเดียนแดงของเขาคือ Ratohnhake แม้จะเป็นลูกครึ่งอังกฤษ แต่เขาก็โกรธแค้นชาวอังกฤษชนิดฝังใจกันเลยทีเดียว เพราะหมู่บ้านอินเดียนแดงที่เขาเติมโตขึ้นมา ถูกกองทัพอังกฤษเข้าโจมตีและเผาทำลายหมู่บ้านจนราบตั้งแต่เขายังเด็กทำให้เขามีความแค้นฝังใจกับกองทัพอังกฤษตั้งแต่นั้นมา จากนั้นเขาก็ดำรงชีวิตเอาตัวรอดอย่างยากลำบาก และเติบโตขึ้นมาพร้อมกับขวานโทมาฮ็อคคู่ใจของเขา เหตุการณ์ของเกิดขึ้นในช่วงศตวรรษที่ 18 ช่วงปี ค.ศ. 1753 - 1783 ซึ่งเป็นช่วงสงครามการปฏิวัติอเมริกัน ชาวอังกฤษและอื่นๆ ที่เดินทางจากยุโรปได้มาตั้งถิ่นฐานกันในทวีปอเมริกา ที่เป็นทวีปแห่งใหม่แต่ก็ยังไม่วายที่ทางกองทัพอังกฤษ (สหราชอาณาจักร Britain) ยังตามมาปกครองแบบกดขี่ข่มเหง ทำให้เหล่าผู้อพยพรวมตัวกันตั้งกองทัพขึ้นมา เพื่อทำสงครามประกาศเอกราช ตั้งตนแยกตัวออกจากอังกฤษ ซึ่ง Corner ก็ได้เข้าร่วมมือกับกองทัพปฏิวัตินี้ด้วย และภารกิจนักฆ่าที่ Cornor จะทำก็คือฉากสนามรบระหว่างเมือง Boston กับเมือง New York นั่นเอง, เนื้อเรื่องของเกมก็จะอิงฉาก สถานที่ และเหตุการณ์สำคัญๆ จากประวัติศาสตร์กันเลย

:: DOWNLOAD ::

https://binbox.io/KkG7S#3ghSr7Zn

:: PASSWORD ::

https://binbox.io/sEZRC#cLwT9x5Z
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ghostskate : 1st July 2016 เมื่อ 07:37

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    [ PC ] ASSASSIN'S CREED II : ตำนานนักฆ่า ตะลุย อเมริกา [ MEGA แรงได้ใจจริงๆจ้า ] ชื่อกระทู้ผิดนะครับ มันต้องภาค3

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Keeyooo อ่านกระทู้
    [ PC ] ASSASSIN'S CREED II : ตำนานนักฆ่า ตะลุย อเมริกา [ MEGA แรงได้ใจจริงๆจ้า ] ชื่อกระทู้ผิดนะครับ มันต้องภาค3
    ขอโทษทีครับผม เบลอๆ ขอบคุณมากครับ