ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776

Lightbulb เกรดออกแม่ผมด่า !!! ผมจะคุยกับเขายังไงครับเนี่ยยย

เกรด ผม 2.8 กว่าๆ แม่ผมด่าแบบ ไม่ฟังผมพูดเลยอะ เครียดมาก เซงมากกกกกกก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ donus2008 อ่านกระทู้
    ของผม 2.91 ผมก็บอกเเม่ว่า อย่าไปเกรงเเค่ตัวเลข
    ผมบอกแบบนี้ แม่ผมบ่นไหญ่เลย ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    เรื่องแบบนี้มันแล้วแต่มาตรฐานของผู้ปกครองแต่ละคน อย่างบ้านผมเนี่ยบางทีเขาก็เข้าใจว่าพยายามเต็มที่แล้วล่ะมันได้แค่นี้จริงๆก็ไม่ว่าอะไร แต่บางทีอาจจะดูพูดไม่ขึ้นเหมือนกัน ถ้าสายตาเขาเห็นว่าเราก่อนจะสอบ ไม่อ่านหนังสือ เอาแต่เล่น ไม่ทำอะไรเลย พอเกรดออกมาเขาอาจจะคิดไงครับว่า คุณยังสามารถพยายามได้มากกว่านี้ ถ้าไม่เล่นมากเกินไปเป็นต้น พอเจอแบบนี้เขาก็คงโมโหแน่นอนล่ะครับนะ

ยังไงซะพ่อแม่ก็ยังเป็นพ่อแม่ เขาอาจจะอยู่ในช่วงที่อารมณ์ไม่ดี พอเจอเรื่องที่พ่อแม่ส่วนใหญ่มักจะคิดแทนลูกไปด้วยแล้วล่ะก็ เขาก็ต้องโมโหเป็นธรรมดา ลองให้เขาอารมณ์เย็นลงซักหน่อยค่อยไปคุยอีกทีจะดีกว่า แต่เรื่องแบบนี้เรารู้ตัวเองดีว่า เราทำดีที่สุดยัง แต่ผมก็ไม่ใช่คนที่ชอบเรียนมาก บางครั้งก็ยังรู้สึกเลยว่าตัวเองยังพยายามไม่สุดซักอย่าง - -
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    เกรด 2.8 แล้วติดศูนย์หรือ ขร. รึปล่าวครับ ?
    - Link ดาวน์โหลด ไม่ให้เครดิตจากต้นฉบับ หรือดัดแปลง
    - สมาชิกตั้งกระทู้เกินเหตุ จนกระทู้ใหม่ Down ลง
    - กระทู้ที่ตั้งผิดหมวด หรือ โปรโมทเว็บไซต์ส่วนตัว
    - สงสัย และมีข้อสอบถามก่อนตั้งกระทู้ และระบบสมาชิก

สามารถแจ้งลบกระทู้ หรือรายงานปัญหาให้ ผู้ตรวจการ ผ่านข้อความได้ทันทีครับ

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติม สามารถส่ง "ข้อความ" หรือ "Visitor message" แก่ผู้ดูแลที่ออนไลน์ได้ทันที

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bulakorn123 อ่านกระทู้
    เกรด 2.8 แล้วติดศูนย์หรือ ขร. รึปล่าวครับ ?
    ไม่มีอะครับ ไม่เคยได้เลย มีแค 1.5 2ตัว

..:: Lnw GaMe ::..
    กล่าวขอบคุณ
    619
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,344
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ex_Luminic อ่านกระทู้
    ผม 3.45 บ้านเเทบเเตก = ='
    ผมไม่เคยได้ต่ำกว่า3.5 เลยครับพี่

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    สายอ่ะไรครับ ถ้าวิทย์-คณิต พอใช้ได้นะ ถ้านายไม่ได้ตั้งใจมากอ่ะ (หมายถึง ยังไม่เต็มที่พอ+งานส่งช้า+งานไม่สวย)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    ผมได้ 1.78 พ่อ แม่ผมก็บ่นเฉย ๆ แต่ท่านก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxllollxx อ่านกระทู้
    สายอ่ะไรครับ ถ้าวิทย์-คณิต พอใช้ได้นะ ถ้านายไม่ได้ตั้งใจมากอ่ะ (หมายถึง ยังไม่เต็มที่พอ+งานส่งช้า+งานไม่สวย)
    ม.3อะ- -

งานส่งครบ ครับบ

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ {~RainBowBoy-Golf~} อ่านกระทู้

เอาวิดีโอนี้ไปให้เเม่เธอดูนะ ^_______^ ' '

ยอดเลย ครับบบบบบบบบบ สุดยอดดดดด

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    ห่ะ ห่ะ ดีจัง พ่อแม่หลายๆคนเอาใจใส่ดีนะครับ

แม่ผมก็เอาใจใส่นะ ชอบบ่น เวลาเรียน เวลาสอบ (เพราะผมไม่ชอบอ่านหนังสือสอบ แต่จะไปอ่านก่อนเข้าห้องสอบแทน - -'')
    แต่พอเกรด ออก 3.40 แม่ไม่เคยเปิดดูเกรดเลยอ่ะ = =''

โอ้ยย ม.3 ไม่อยากบอกเลยครับ ผมได้ 2.5 เอง แบบถีบตัวเองสุดๆแล้ว ฮ่าๆ

ม.1 ผมได้ 1.75 ม.2 ได้ 2.2 ม.3 รวมเกรดแล้วก็ได้แค่นี้แหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย locketeer : 12th October 2011 เมื่อ 09:27

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    แค่ 3.10 ผมก็เฉียดตายแล้ว = = ของผมผมว่า 3.30 กำลังดีสำหรับผม = =

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    สมัยที่พี่เรียน สอบตกแม่เฉยๆ สอบได้ถามใหญ่ลอกข้อสอบใครมาป่าวลูก ฮาาา

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Visca Barca !
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 269
    ทำไรไม่ได้หรอกครับนอกจากคราวหน้าตั้งใจเรียนมากกนี้

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ต่ำสุดของผม 2.00 สูงสุด 3.5 ผมว่า 2.8 ไม่น่าจะด่านะ - - ผมตอน ม.1 เกรด 2.00 พอ ม.2 2.97 แม่ไม่ด่า
    ถ้าทำให้ดีขึ้นก็ไม่มีใครว่าหรอกครับ พยายามเข้า~!

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591
    ก็บอกเขาไปว่า " ผมทำดีที่สุดแล้ว คราวหน้าจะพยายามใหม่ครับ "

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    บางคนเรียนได้เกรดแย่ พ่อแม่ด่า บางคนเรียนได้เกรดดีพ่อแม่ชม หรือตบด้วยรางวัล
    V
    V
    V
    แต่ของผมนี่ดิ ไม่ยักจะสนกันเลย เอารางวัลมาล่อก็ไม่มี้ T-T

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,000
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 007: BloodStone อ่านกระทู้
    ก็บอกเขาไปว่า " ผมทำดีที่สุดแล้ว คราวหน้าจะพยายามใหม่ครับ "

ถูกต้องที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    ผมไม่เคยได้เกิน3.0 เลยครับ เเต่ก็ไม่เคนย้อยกว่า 2.0 ม.2ติด0 1ตัว เนี่ยวันนี้ไปเอาเกรด ม.3ครับ เสียวสุดๆ เเค่ไม่ติด0 ติด รอ ผู้ปกครองก็น่าจะดีใจเเล้วนะครับ

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    เรียนแล้วลืมๆไปเสียครับ ความรู้ตอนโตมาใช้ไม่มากหรอกครับ ภาษาไทยเนี่ย เราก็พูดธรรมดา ขนาด ร เรือ ยังไม่กระดกลิ้นกันเลยครับ คณิต เรียนแล้วได้ใช้ที่ไหน อะไรไม่รู้ ได้ใช้แค่การค้าใหญ่ๆพวกเล่นหุ้นก็พอใช้ได้

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    คราวหน้าตั้งใจให้มากขึ้นครับ พิสูจน์ตัวเองให้แม่ชื่นใจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    3.5 ม.4 ผมดีใจเเทบกรี็ด

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    2.8 ด่าเหรอ ผม 1.3 ยังชิลๆ
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ex_Luminic อ่านกระทู้
    ผม 3.45 บ้านเเทบเเตก = ='

เลขสวยครับ ทำได้ไงเนี่ย เกรดเลขเรียงเลย 345

แจ๋ว 5555+
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เกรดเยอะไม่เท่าขยันนะครับ
    เรียนมัธยมเกรดเยอะก็ได้โอกาศศึกษาต่อเยอะ
    แต่.....
    เรียนมหาวิทยาลัยคนได้เกรดเยอะคือคนที่เรียนเก่งแต่ไม่ได้พิสูจน์ว่าเขาทำงานร่วมกับคนอื่นและใช้ชีวิตในสังคมได้หรือไม่

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: