ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

ทำไมเว็บบอร์ดไม่ปิดรับสมาชิกแบบเมื่อก่อนแล้วหรอครับ??

รู้สึกว่าสมาชิกที่มาใหม่บางส่วนจะสร้างปัญหาและไม่ยอมอ่านกฎของบอร์ดกันเลย มีทั้งแจกโปรแกรมฟรีที่ครอปลิ้งค์เอาไว้ 4-5 ชั้นแล้วลงทีเดียวสิบกว่ากระทู้ ดันกระทู้คนอื่นตก

พวกก่อดราม่าไปเรื่อย พวกปั้มกระทู้ แล้วก็มีพวกสร้างข่าวปลอม ปั้นกระแส (คุณก็รู้ว่าใคร.. คนดังจาก OCZ) และล่าสุดเลยคือแจกเว็บดูหนังโป๊ (ผมเห็นมา 2 วันล่ะ เมื่อวานโดนลบไปรอบนึงก็สมัครมาโพสใหม่)

ผ่านมาเป็นปีล่ะ รู้สึกว่าสมาชิกหน้าเดิมๆ เก่าๆ หายกันไปเกือบหมดล่ะ..
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    จริงๆ อยากให้ ปิดการรับ สมัครสมาชิก เลยดีกว่า (เปิดเป็นรอบๆ)

แล้วมาไล่เก็บพวกแหก กฎบ่อยๆ

เท่านี้ก็หน้าอยู่เหมือนเดิม ตั้งแต่เปิด รับสมัคร นาน 1 ชาติ มีแต่พวก อะไรไม่รู้ เหอะๆ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ใช่ครับ อยากให้ปิดรับสมาชิกมาก หรือไม่ก็ หากจะสมัครสมาชิก การจะตั้งกระทู้ได้ก็ควรจะมีการคัดกรองคนหน่อย เช่นการยืนยันตัวตน

จะได้ลดเกรียนได้บ้าง กระทู้ของคนดัง OCZ ผมเห็นละเพลีย ทั้งเนื้อหา และ ชื่อในแต่ละครั้ง 5555555555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    หน้าเดิมๆ ก็เข้าอยู่ทุกวันแต่ไม่อยากโพสอะไร รู้สึกว่ามันไม่เหมืนเดิม แต่ก่อนมันเหมือนเพื่อนๆกันมากกว่านี้
    [IMG][/IMG]

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อยากได้ช่วงเวลา ปี 2011-2013 กลับคืนมามากกว่า ปิดรับสมาชิก

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    joker ต้องหาจุดพัฒนา มันเหมือน ร้านโชว์ห่วยนับวันยิ่งโดน ร้านสดวกซื้อเช่น7-11 เข้ามาแทนที
    ท่าน joker ต้องจับให้ถูก ดูตัวอย่างได้จาก pantip kapook sanook ฯลฯมากมายดูได้จาก website ต่างประเทศ จริงๆแล้ว jokergameth เป็นเว็ปคนไทยที่เล่นเกมส์ รู้จักกันไม่น้อยเลย
    แต่เว็ปไซต์นี้มีต้องเปลี่ยนจุดยืนบางจุดและต่อยอดบางอย่างให้มันดียิ่งขึ้น โพสหน่ะมันง่ายมันก็เหมือนพูดแหละทำหน่ะยากแน่ๆ แต่ผมคิดว่าเว็ปนี้ยังมีประโยชน์ให้ต่อยอด
    ท่านมีลูกค้าที่รู้จักเยอะนะ จะปล่อยเขาไปร้านอื่นหรืออยากให้ปักหลักปักตอกับร้านท่านกันละ ถ้าอยากก็วางแผนจัดการได้เลย