ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

ใกล้หมดช่วง steam sales ช่วยแนะนำเกมคุ้มๆหน่อยครับ

มีเงินอยู่ 300 จะซื้อเกมอะไรดีที่คุ้มๆ เล่นได้ไม่เบื่อ ไม่เน้นออนไลน์ครับ
    เกมที่เล็งไว้ก็มี ดังนี้ครับ

1.saint row the third
    2.skyrim
    3.mafia 2
    4.sleeping dogs difinitive edition

นอกเหนือจากนี้ก็แนะนำมาได้นะครับ เกมที่สนุกๆ ราคาไม่เกิน 300

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Skyrim เลยครับเล่นได้นานมาก

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    Skyrim เล่นมอดคุ้มมาก

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ถ้าอยากเสพย์เนื้อเรื่องหนุกๆ Mafia 2 เลยครับ อยากเอาเล่นนานๆ skyrim ผมก็ไม่รู้นะผมไม่เคยเล่น skyrim เล่นเเต่ fallout ก็น่าจะอารมณ์เดียวกัน 555555

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    Skyrim modเยอะ modซั่มก็มี

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ขอแนะนำอีกสเียงครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    Bioshock Triple Pack + DLC เพราะว่ากันยานี้เขาจะอัพเกรดเวอร์ชั่นปรับปรุงกราฟิกให้ฟรีครับ สำหรับคนมีเกม ภาค 1 + 2 + DLC Minerva’s Den
    แต่ถ้าไม่ใช่แนวมองข้ามไปได้เลยข้าม เกมพวกนี้ประเด็นที่ดีหลักๆก็คือด้านเนื้อเรื่อง แต่ถ้าตามรายชื่อผมเลือก Skyrim เพราะเดี๋ยวเขาจะปรับกราฟิกอีกเหมือนกัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SoNy009 : 4th July 2016 เมื่อ 02:04

"สวนกุหลาบวิทยาลัย"
    กล่าวขอบคุณ
    4,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ถ้าเอาเล่นยาวๆ ก็ Skyrim ครับยาวแน่นอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    Bioshock Triple Pack + DLC เพราะว่ากันยานี้เขาจะอัพเกรดเวอร์ชั่นปรับปรุงกราฟิกให้ฟรีครับ สำหรับคนมีเกม ภาค 1 + 2 + DLC Minerva’s Den
    แต่ถ้าไม่ใช่แนวมองข้ามไปได้เลยข้าม เกมพวกนี้ประเด็นที่ดีหลักๆก็คือด้านเนื้อเรื่อง

แฟนผมพึ่งจัด ภาค Infinite + Season pass ไป พอเห็นข่าวนี้ปุ้บแบบ เห้ยยยจะหลังหักไหม

สรุปคือ ภาค Infinite ไม่ได้รีมาสเตอร์ เพราะภาพอยู่ในระดับ Gen นี้แล้ว และอีกอย่างแฟนผมเขาชอบแค่ภาคนี้ เลยแบบ โล่งอก 5555555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    shadow of modor goty 200บาท ผมจัดมาวันนี้ พรุ่งนี้อีก 3 เกม หุหุ

ไม่รุ้ จขกท ชอบแนวนี้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    จัดมาแล้วครับ skyrim ว่าแต่มี เว็บโหลด mod ป่าวครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    อยากรู้เหมือนกันครับ เมื่อวานผมเติม Steam Wallet ราคา 400 บาท ได้มาประมาณ 395 บาท
    กด CS GO มาแล้ว แต่เงินยังเหลืออยู่ จะกดเกมส์ไหนอีกดีครับ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongsiri อ่านกระทู้
    จัดมาแล้วครับ skyrim ว่าแต่มี เว็บโหลด mod ป่าวครับ
    https://www.facebook.com/groups/9734...ref=ts&fref=ts

เข้ากลุ่มมาครับ เดี๋ยวมีคนช่วยแนะนำ