ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เพิ่งกดซื้อแท้ไป เล่นไป 1-2 รอบ รู้สึกไม่ใช่แนวเท่าไหร่ไม่น่ารีบซื้อเลยกุ TT พยายามเล่นให้คุ้มกับเงินดีกว่า เฮ้อ // ส่วนตัวเป็นคนขวัญอ่อนเล่น resident evil ยังแทบไม่ได้แตะ เพราะน่ากลัว หลอนอ่ะ พอดูคลิปในyoutube แล้วมันน่าสนุก + น่าเล่นดี พอเล่นเองแล้ว **** น่ากลัว*** ๆ !! เสียงใจเต้นมาทีไร กุมือไม้สั่นตลอด !! กดซ่อมก็ยากชิบ ระเบิดเอาระเบิดเอา !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    กรี๊ดดดดดดดดดด ผมเจอแคร็กใหม่แล้วค้าบบบ ใครที่ไม่สามารถเซฟเกมได้ ลงแคร็กนี้เซฟได้แน่นอน อยากให้เล่นกันเยอะๆ อิอิ https://drive.google.com/file/d/0B1l...JwV21TcVk/view จากท่าน LaLaLA แห่งเว็บ mpc-g.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rock8786 : 15th July 2016 เมื่อ 13:15
    มองปัญหา ให้เหมือนกับ “เม็ดทราย”
    ถึงจะเยอะแยะมากมาย แต่ทรายก็เล็ก “นิดเดียว”

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    กำลังงงว่าโหลดมาไม่ครบรึเปล่า ที่แท้ยังไม่ได้ล๊อคอินstream

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นมาตั้งนานเซฟไม่ได้ซักที ขอบคุณสำหรับแคร็กนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เกมนี้บังคับด้วยจอยได้มั้ย ไม่ชอบเกมที่ใช้คีย์บอร์ดกับเมาส์ (เห็นคนเล่น มีแต่สัญลักษณ์ปุ่มคีย์บอร์ด)
    เกมนี้เท่าที่เห็น
    - ไม่ได้มีเนื้อเรื่อง เรื่องราว แค่เน้นออนไลน์
    - ต้องเล่นกับเพื่อน ถึงจะสนุก
    - เล่นคนเดียวไว้เพื่อเก็บแรงค์ ประสบการณ์ อัพสกิล
    - แม็พเดิมๆ การกระทำก็เดิมๆ เปิดเครื่องปั่นไฟ เกมยังไม่สมดุลเท่าไหร่ ทั้งเรื่องแม็พ การหนี การสู้(ที่เห็นก็ไฟฉายน่ะนะ)
    อันนี้ใครจะซื้อก็ลองก่อนครับ ถ้าถูกใจก้กดซื้อเลย แต่เท่าที่ดูคนแคสเกมนี่พอเล่นไป 3-4คลิปก็เริ่มเบื่อละ ส่วนผมยังไม่ได้ลอง ถ้าใช้จอยบังคับได้ค่อยลอง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากได้โหมด Survive with friends ค่ะ ใครพอจะหา patch ได้บ้างคะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    เกมนี้ใช้จอยบังคับได้นะครับ ผมใช้จอย PS4 RBเก็บของ RTใช้ของ LBวิ่ง,กดจังหวะซ่อมเครื่อง LTย่อ
    เปลี่ยนปุ่มไม่ได้นะครับ เลยบังคับไม่คล่องนิด เพราะส่วนมากเกม PS4,Xbox RT หรือ RB ด้านขวา จะเป็นปุ่มวิ่ง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมมากๆครับ พอดี ผมโหลดไปแล้ว เกมรนี้ มันไม่มีระบบสร้างห้่องหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นแบบนี้แก้ไขยังไงครับ

เข้าเกมโดย login Steam แล้ว

ลง dx11 แล้วก็ไม่หาย

อัพเดตการ์ดจอ ก็ไม่หาย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย samata : 19th July 2016 เมื่อ 18:16

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ลองลงทุกโปรแกรมที่มันให้มาอ้ะครับ ในโฟลเดอร์ Redist อ้ะครับ หรือตอนลงก็ลงทุกอันที่มันให้ลง
    มองปัญหา ให้เหมือนกับ “เม็ดทราย”
    ถึงจะเยอะแยะมากมาย แต่ทรายก็เล็ก “นิดเดียว”

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    เวอร์ชั่นล่าสุดมายังครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ไม่ทราบว่าพอมี Batman: Arkham Asylum Game of the Year Edition กับ Batman™: Arkham Origins Blackgate - Deluxe Edition มั้ยครับ
    หาไม่ได้เลย

★ Upload Game PC ★
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,224
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pakinai อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่าพอมี Batman: Arkham Asylum Game of the Year Edition กับ Batman™: Arkham Origins Blackgate - Deluxe Edition มั้ยครับ
    หาไม่ได้เลย
    BATMAN: ARKHAM ORIGINS - THE COMPLETE EDITION http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=285525

Batman: Arkham Asylum Game of the Year Edition ลองหาในนี้เลยครับน่าจะมี http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=266433

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    สามารถเล่นกับเพื่อนที่ใช้ของแท้ ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    803
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    1.0.4 จะมาวันไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    Thank ครับ

กล่าวขอบคุณ
    106
    เล่นไม่ได้แล้วครับ มันปรับแพท

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    จะมี แคร๊ก แพทใหม่ออกมาปะครับเพราะตอนนี้เล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    รอแพทใหม่อยู่นะคับ
    Inte(R) Core(TM) i5-4460 CPU @ 3.20GHz
    GeForce GTX 950 2GB Memory 16.00 GB RAM
    (ไม่แรงเท่าไรขอแค่พอเล่นได้)

ปากช่อง นครราชสีมา
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับ เเล้วมาเล่นกันเยอะๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ของผม หาคนไม่เจอ แล้วส่วนมากเด้งตลอด มีใครพอรู้มั้ยครับวว่าเกิดจากอะไร

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panudaj อ่านกระทู้
    ของผม หาคนไม่เจอ แล้วส่วนมากเด้งตลอด มีใครพอรู้มั้ยครับวว่าเกิดจากอะไร
    เกมส์รออัพแพทใหม่ครับ ยังเล่นไม่ได้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ๋อครับถึงว่า ฮ่าๆ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ INDY.Hc|PeZ* อ่านกระทู้
    เกมส์รออัพแพทใหม่ครับ ยังเล่นไม่ได้ ^^
    อ๋อครับถึงว่า ฮ่าๆ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    UPDATE ให้แล้ว นะครับ โหลดตัวนี้ เป็น 1.0.4 dead-by-daylight-pc
    https://mega.nz/#!Tx8mSS6B!bjpf20hRl...-NZCocdltgNZlo
    CRACK เก่าตัว 1.0.2 กลับมาใช้ใหม่ใน 1.0.4 ได้ นะครับ ระบบ เดิมๆ
    สร้างห้องได้เล่นแบบซุ่มเหมือนเดิมครับผม (ย้ำนะครับ ต้อง on Steam ด้วยนะครับ)
    https://drive.google.com/file/d/0B-O...ew?usp=sharing
    Pass แตก mmz ครับผม เนืองจาก คนยังไม่ทราบเยอะเพราะว่าเล่นไม่ได้4-5 วันแล้ว ตอนนี้กลับมาเล่นได้แล้วนะครับ คนอาจจะน้อยหรือยังไม่มีเพราะว่า Crack ตัวนี้เป็นตัวเก่า 1.0.2

2-3 วันหน้าจะกลับมาเยอะเหมือนเดิม ส่วน save นะครับ อยู่ใน Folder /Steam/userdata/เลขแต่ล่ะคนไม่เหมือนกัน/480/remote/ProfileSaves/saveแต่ตะละคนไม่เหมือนกัน.profje

****ก่อนจะแก้ไข save ให้ออกโปรแกรม Steam ด้วยไม่งั้น จะงมอยู่นั้นว่าทำไม ไม่save ทั้งที่แก้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย djyaikanad : 1st August 2016 เมื่อ 14:57

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: