ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

ทีมสร้างประกาศ Evolve จะกลายเป็นเกม free-to-play

รายละเอียด ด้านในนะครับ...เพราะจะได้นำลิ้งไปยังต้นฉบับครับ http://4gamerth.com/evolve-going-free-play-free/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    คนมันเหลือน้อยหรือยังไงครับ สงสารคนซื้อด้วย ซื้อมาตั้งแพง

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    โอ้ว O_o รอเล่นเลยทีเดียว
    เกมผมทำเองครับ คลิก

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    มันจะไม่สนุกตอนเล่นเป็นมอนเตอร์...

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,881
    ถ้าเป็นเกมฟรี คงมีไอเทมขายแน่เลย เหมือนเกมออนไลน์ทั่วไป
    AMD Athlon II X4 860K/ASROCK FM2A58M-HD+ R2.0/ Zotac GTX 750 Ti (2GB) / Hyper-X DDR3(1600) 8GB Kingston/ PS (80Plus) Tsunami Black Strom 550W

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ใน steam มีแต่คน dislike ไม่แนะนำเยอะมาก

คงเพราะระบบซ้ำๆ คนน้อย หาห้องยาก ดีที่ กราฟฟิกสวย

สนุกก็แค่เล่นในกลุ่มเพื่อนนน

เกมแนวๆนี้ เล่นเดี่ยวๆ คงเบื่อง่าย Dead by daylight ก็เช่นกัน ไม่มีเพื่อนเล่นเฉพาะกลุ่ม ก็เหงาป่าว

เกมแนวๆนี้มันเหมาะกับการขายเพื่อนมากกว่านัดกันซื้อนัดกันเล่น ไม่มีเพื่อนเล่นหลายคนก็ไม่น่าซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    จะเข้าไปรองละกันครับ 55+ ขนาดลดผมยังไม่ดึงเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เกมแนว มีนึงคนตัวร้าย อีกหลายคนหนีเนี่ย สักพักมันก็จะเบื่อกันนั่นแหละ
    พวกเกม เจสันไรนั่น สักพักก็จะเป็นแบบนี้ละ
    ปล.ยุคนี้มัน ยุคโปเกมอน โก ตังหาก lol

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    คนมันเหลือน้อยหรือยังไงครับ สงสารคนซื้อด้วย ซื้อมาตั้งแพง

เรียกว่าป่าช้าดีกว่าครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ใน steam มีแต่คน dislike ไม่แนะนำเยอะมาก

คงเพราะระบบซ้ำๆ คนน้อย หาห้องยาก ดีที่ กราฟฟิกสวย

เกมแนวๆนี้ เล่นเดี่ยวๆ คงเบื่อง่าย Dead by daylight ก็เช่นกัน ไม่มีเพื่อนเล่นเฉพาะกลุ่ม ก็เหงาป่าว

เกมแนวๆนี้มันเหมาะกับการขายเพื่อนมากกว่านัดกันซื้อนัดกันเล่น ไม่มีเพื่อนเล่นหลายคนก็ไม่น่าซื้อ
    Dead by daylight แนะนำให้ไปดู ที่ ชาเนล H2ODelirious อะครับ นั่งดูอย่างฮาสนุกกว่าเล่นเองอีก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gzerk111 : 7th July 2016 เมื่อ 19:43

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้

DLC มันแพงครับ ที่เข้า dislike กัน หาข้อมูลก่อนมาพิมพ์นะครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เกมมันเน้นเล่นแบบ ปาร์ตี้ เฟรนด์ มากกว่าผมว่า แล้ว DLC ก็หัวขวดอีกตั้งหาก ผมก็เคยอยากได้อยู่แต่มันแพงไป

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เกมจำพวกบังคับ Multiple Player ผมก็ไม่ค่อยซื้อมาเล่นอยู่แล้ว เพราะขี้เกียจหาคนชวนเพื่อน หาเวลาที่มันตรงกัน แถม Evole เห็นตัวเกมเพลย์แล้วรู้สึกฝั่งคนกับ Monster ไม่ค่อย Balance ไงไม่รู้สิ ถ้าเป็นแนว 3V1 หรือ 4V1 ตอนนี้ผมยกให้ Dead by Day Light มากกว่า นั่งดูก็ลุ้นดี อย่างฮาเลย แล้วก็ระบบอัพเกรดไม่ห่างกันมากด้วย จะโหดหน่อยก็พวก Perk ที่ฆ่าทันทีของฝั่งฆาตกร หรือ Perk วิ่งไวของเหยื่อ แต่มันเป็น Perk ที่ใช้แล้วหมดก็ไม่ว่ากัน
    OPPAI~~MISSILE!!!