ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472

[PC]Virtua Tennis 4~หวดสนั่นโลก!! [Full/2.7GB/2พาร์ท]

รายละเอียด : ozonegame.com
    Virtua Tennis 4 เกมเทนนิสจากค่าย SEGA ที่ทุกคนรอคอย พบกับสุดยอดนักหวดลูกสักหลาดจากทุกมุมโลก ด้วยระบบเกมที่พัฒนาขึ้นซึ่ง แต่ละช่องจะมีเงื่อนไขและเหตุการณ์ต่างๆ เช่น ฝึกซ้อม เล่นมินิเกม ซื้อของ แข่งขัน นอกจากนี้ก็ยังได้มีการเพิ่มฉากใหม่ๆในโหมด World Tournament เข้าไปอีกด้วย ทำให้ตัวเกมดูน่าสนใจขึ้นอีกเยอะเลยทีเดียว ประสบการณ์แบบนักเทนนิสมือโปรอยู่ใกล้แค่เอื้อมแล้ว

สเป็คเครื่อง
    Virtua Tennis 4 System Requirements
    ■Intel Processor Pentium D 2.66GHz
    ■AMD Processor Athlon LE-1640
    ■Nvidia Graphics Card GeForce GT 130
    ■ATI Graphics Card Radeon HD 5550 512MB
    ■RAM 2 GB Hard Disk Space 5 GB Direct X9
    [กดมุมบนขวาที่คำว่า เพื่อเข้าสู่หน้าโหลดนะครับ]
    DOWNLOAD (1.95GB/part ~ มี 2 part)
    FileKeen
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    PutLocker
    ไฟล์ชุดเดียวกันโหลดแทนกันได้
    Wupload
    ถ้าหากไฟล์ไหนเสีย เปิดไฟล์นั้นๆขึ้นมากด Alt+R สามารถซ่อมไฟล์ได้นะครับ
    **รหัส Premium คลิก ที่นี่ (credit:gii1818 )
    ***เว็บที่ช่วยในการดาวน์โหลดให้ง่ายและเร็วขึ้นอ่าน ที่นี่
    PASSWORD
    วิธีลงเกมส์
    -แตกไฟล์โดย winRAR จะได้โฟล์เดอร์ Virtua Tennis 4 = JACK&JAL
    -เข้าไปในโฟล์เดอร์รันไฟล์ setup ลงเกมส์ตามขั้นตอนรอจนเสร็จ
    -เข้าเล่นเกมส์ที่ shotcut บนเดสก์ท็อป (ถ้าไม่มีให้สร้างขึ้นมาเองครับ)
    *ภายใน 2 วันไม่ว่าจะมี หรือ ไม่มีผู้มายืนยันว่าโหลดไปแล้วเล่นได้ ผมจะทำการลบไฟล์ต้นฉบับในเครื่องผมทิ้งนะครับ
    ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jal : 7th August 2011 เมื่อ 07:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณนะครับป๋ม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    thx kub ^___________^
    ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนเกิดจากการกระทำ

ทำให้ชีวิตคนเรานั้นไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ขอบคุณมากๆครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อยากตีเทนนิสพอดีเลย

อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    652
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    พาสโหลดไงครับ??

กล่าวขอบคุณ
    652
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jal อ่านกระทู้
    คลิกที่คำว่าโหลดไงครับ
    =o= คือผมเข้าไปโหลด พอกด slow download แล้วมันเด้งขึ้นน่ะครับ ไม่มีช่องให้กรอกโค้ดเลย เฉพาะพาสนะครับ ToT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SmileZ : 7th August 2011 เมื่อ 14:58

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 472
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SmileZ อ่านกระทู้
    พาสโหลดไงครับ??
    คลิกที่คำว่าโหลดไงครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SmileZ อ่านกระทู้
    =o= คือผมเข้าไปโหลด พอกด slow download แล้วมันเด้งขึ้นน่ะครับ ไม่มีช่องให้กรอกโค้ดเลย เฉพาะพาสนะครับ ToT
    ลองเปลี่ยนใช้เบราเซอร์อื่นโหลดดูครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    652
    ลองเปลี่ยนใช้เบราเซอร์อื่นโหลดดูครับ
    โอ้ โหลดได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ ^o^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ขอบคุณมากนะครับ จะลองเอาไปซ้อมดู

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอบคุัณครับผมมม